[Funland] Có nên đầu tư vào Condotel ?

Trá Hình

Xe hơi
E đang có ý định đầu tư ít vào lĩnh vực này. Các cụ có ai đã đầu tư vào condotel và đã nhận đc tiền từ việc khai thác cho thuê chia sẻ kinh nghiệm đc ko ạ? Dòng tiền thực từ việc khai thác cho thuê chứ ko phai cái lợi nhuận tối thiểu mà cđt cam kết nhé ^^!

MinhHa09

Xe hơi
Nhờ các cụ tư vấn,em đang băn khoăn có nên đầu tư codohotel không ạ, vị trí đẹp ở trung tâm thành phố quy nhơn,giá khoảng hơn 3t.Thanh khoản khi đầu tư codohotel có tốt không ạ?em chưa đầu tư loại hình này nên nhờ các cụ tư vấn

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Nhờ các cụ tư vấn,em đang băn khoăn có nên đầu tư codohotel không ạ, vị trí đẹp ở trung tâm thành phố quy nhơn,giá khoảng hơn 3t.Thanh khoản khi đầu tư codohotel có tốt không ạ?em chưa đầu tư loại hình này nên nhờ các cụ tư vấn
Nếu những năm 2015-2016 đầu tư loại hình này thì thanh khoản và lợi nhuận khá . Hiện tại thì đã bão hoà rồi cụ ah .

toilatho

Xe tăng
Website
topbds.vn
Cụ cho em xin ý kiến ạ
The Sailing thì không phải condotel và ưu điểm hơn Condotel cụ nhé, vì dự án này là sổ đỏ sở hữu lâu dài, cụ có thể ủy thác cho thuê hoặc cụ tự cho thuê, về lâu dài có tiềm năng tăng giá nữa