Có cụ nào làm Sales GM DAEWOO hà nội kô giúp em với .

Quocthang76

Xe buýt
Website
www.kinhthienvan.com
Em làm hợp đồng 1 em Spark màu đỏ suốt từ cuối tháng 5 , sale nói chắc như đinh đóng cột là 2 tuần có xe , vì xe của em là xe màu đỏ , bán ko chạy nên phải theo lô mới nhà máy xuất ra ( em phải đặt cọc gấp 10 lần xe các màu khác đấy các cụ ợ ) . Sau hơn hai tuần gọi cho Sales mà vẫn thấy câu trả lời ậm ưh , xe của anh "lên" rồi ( em chả biết lên gì ) nhưng chưa xuất , chờ nhà máy xuất theo lô đã , bây giờ chưa đại lý nào có xe lô mới cả đâu và câu trả lời là chưa biết bao giờ có xe .
Tạm tin lời Sales nói thế
Cụ nào là Sales của GM cho em hỏi hôm nay là 12/6 bao giờ thì lô xe mới của GM mới về đến các đại lý hở các cụ .

Lungcu

Xe điện
hợp đồng của Bác có ghi năm không, em sợ lại đến tháng 6 /2010.

Quocthang76

Xe buýt
Website
www.kinhthienvan.com
Đau nhất là hợp đồng của em lại ghi câu :
"Thời gian giao hàng : như thỏa thuận với khách hàng " mà thỏa thuận với em là thỏa thuận mồm :21:
Mới cưới vợ lần đầu nên chưa có KN , kô đọc kỹ hợp đồng mà đã ký

Matizcoi

Xe cút kít
"Thời gian giao hàng : như thỏa thuận với khách hàng " mà thỏa thuận với em là thỏa thuận mồm :21:
Em thấy mua bán xe kiểu này, đúng là chỉ có tại VN :21:

supra

Xe container
Hợp đồng thì toàn do bên bán làm, không đọc kỹ và đòi nó thể hiện rõ là bị "gài" ngay :102::102::102:

davidnguyen34

Xe buýt
xong con ong quả này kụ dễ 2010 thật đấy hê hê:21: .Đùa kụ tý cho vui chúc kụ mau lấy được xe

Mr-lexus

Xe máy
e vừa kiểm tra rùi cụ ạ,tính từ đầu tháng đến hôm nay thì chưa giao 1 em spark màu đỏ nào ạ,nên các đại lý chưa có xe là đúng rùi,bên GM Daewoo dạo này đang làm nhiều Lac & Gentra mà,nên chắc spark hơi muộn tí ( màu trắng thì e thấy nhiều lắm ),mà bác kí hợp đồng hôm nào? bác mua ở đại lý nào?

Quocthang76

Xe buýt
Website
www.kinhthienvan.com
e vừa kiểm tra rùi cụ ạ,tính từ đầu tháng đến hôm nay thì chưa giao 1 em spark màu đỏ nào ạ,nên các đại lý chưa có xe là đúng rùi,bên GM Daewoo dạo này đang làm nhiều Lac & Gentra mà,nên chắc spark hơi muộn tí ( màu trắng thì e thấy nhiều lắm ),mà bác kí hợp đồng hôm nào? bác mua ở đại lý nào?
Đây rồi may quá , cám ơn cụ , em làm hợp đồng hôm 27/5 ở 16A Phạm Hùng . Vấn đề phải chờ thì khi mua xe ở VN bị chờ là cái chắc chắn rồi , em chỉ muốn áng chừng xem phải chờ đến bao giờ thôi .

weekdaysman

Xe buýt
Em nghĩ đơn giản là bác không ước tính được gì đâu, thế thôi bác ạ!

Mr-lexus

Xe máy
theo e biết thì tháng 6 này GM Daewoo chỉ sản xuất đúng 8 em spark đỏ ( chắc trong đó có cả cái của cụ ),nhung e chua biết cụ thể là bg sn ạ,có gì e sẽ thông tin cho cụ,nhưng chắc đến lúc cụ lấy được xe cũng phải tầm 2 tuần nữa,e chưa chắc đâu ạ

trungtin99

Xe đạp
bác mua Spark loại nào, LT, LT auto hay 1.0 tui tư vấn cho

trungtin99

Xe đạp
Hôm nay 12/6 VIDAMCO chưa xuất xưởng xe spark đâu bác à. chắc còn phải đợi dài đấy

trungtin99

Xe đạp
Mr. Lexus ơi có xe cũ nào thì gọi giúp cho tui nhé. 0989089805

xebo

Xe bò ! ©
Em làm hợp đồng 1 em Spark màu đỏ suốt từ cuối tháng 5 , sale nói chắc như đinh đóng cột là 2 tuần có xe , vì xe của em là xe màu đỏ , bán ko chạy nên phải theo lô mới nhà máy xuất ra ( em phải đặt cọc gấp 10 lần xe các màu khác đấy các cụ ợ ) . Sau hơn hai tuần gọi cho Sales mà vẫn thấy câu trả lời ậm ưh , xe của anh "lên" rồi ( em chả biết lên gì ) nhưng chưa xuất , chờ nhà máy xuất theo lô đã , bây giờ chưa đại lý nào có xe lô mới cả đâu và câu trả lời là chưa biết bao giờ có xe .
Tạm tin lời Sales nói thế
Cụ nào là Sales của GM cho em hỏi hôm nay là 12/6 bao giờ thì lô xe mới của GM mới về đến các đại lý hở các cụ .
Em vừa kiểm tra ở hãng chắc cuối tháng mới có xe cho bác, tuy nhiên em có thể giúp bác lấy xe sớm mặc dù em không phải là "sâu". Đơn giản là theo kế hoạch cuối tháng mới sản xuất màu đỏ, nhưng em có thể can thiệp để màu đỏ được làm luôn trong ngày mai. Bác cho em biết bác lấy xe qua đại lý nào, tên của saleman... tất nhiên là tên của bác nữa. :)

lac2009

Đi bộ
Em vừa kiểm tra ở hãng chắc cuối tháng mới có xe cho bác, tuy nhiên em có thể giúp bác lấy xe sớm mặc dù em không phải là "sâu". Đơn giản là theo kế hoạch cuối tháng mới sản xuất màu đỏ, nhưng em có thể can thiệp để màu đỏ được làm luôn trong ngày mai. Bác cho em biết bác lấy xe qua đại lý nào, tên của saleman... tất nhiên là tên của bác nữa. :)
May quá, nhờ bác check luôn. Số là em cũng mới ký hợp đồng mua lac ex (showroom thái hà) mà nghe hẹn hò mông lung quá. Em tính mua màu xanh mint nhưng nghe nói phải chờ lâu nên chuyển sang màu bạc nhưng cũng chưa thấy confirm thời gian giao xe.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Gập đúng bác sỹ chuyên khoa thì nhứt rồi.:6:

Vietkid

Xe điện
Hê hê, đúng người đúng tội nhá, bác cứ bám cụ xe bò là ra hết.