Có cụ nào bọc trần xe không ạ?

nampan80

Xe tải
Các kụ/ mợ đã có ai làm bọc trần bằng da chưa ạ? Có cụ nào biết chỉ giùm nhà cháu mới, nhà cháu hậu tạ vodka, cà fê bét nhè :D. Sáng nay qua mấy cụ hỏi mà chả cụ nào làm, giơ nha cháu đang chém ở chỗ cụ sonaxbaodo, cụ nào rảnh qua cháu mời ca fe ạ.

Chỉnh sửa cuối:

chobobo

Xe hơi
bọc nilong đc rùi cụ ạ
bọc da làm gì cho tốn, em thấy bọc nilong vừa sạch vừa đẹp, chưa thấy bọc da trần bao h nên h ngồi tưởng tượng thấy có vẻ xấu nhỉ :D

RAVA

Xe ba gác
-Bọc nilon trần thì em thấy xe trong Nam, đặc biệt là xe chở khách và Taxi họ làm nhiều, ngoài Bắc thì ít hơn, nhưng xe gia đình chắc cũng ko bẩn đến mức phải bọc da trần?~X(

anhtho

Xe ngựa
bọc nilong đc rùi cụ ạ
bọc da làm gì cho tốn, em thấy bọc nilong vừa sạch vừa đẹp, chưa thấy bọc da trần bao h nên h ngồi tưởng tượng thấy có vẻ xấu nhỉ :D
Em thấy bọc nylon xấu và quê chứ có đẹp đâu ạ. Thỉnh thoảng đi xe taxi trong SG em có thấy.
Bọc da em nghĩ là oke, dưng chắc là đắt.

ifa50w

Xe buýt
cụ wa hoàng hoa thám đối diện bách thảo.cửa hàng Bách lộc.bảo họ làm cho.em toàn làm ở đấy .

ngoclam78

Xe tải
Xe kinh doanh thì cũng tạm chứ xe riêng cụ bọc làm gì, trần theo xe màu nhẹ dễ chuị, chứ bọc tối ngồi trong cảm giác bí bích khó chịu lắm ạ. Trần xe bằng nhựa phủ nỉ em nghĩ đặt mua giá cũng không cao lắm, xe em chạy chắc 5 năm chưa ố, thi thoảng hút bụi thôi

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
theo em khuyên cụ không nên bọc ợ . nhình không đẹp dâu. nếu bọc thì bọc da lộn như mấy dòng xe cao cấp thi ok không thì thôi để nguyên bản đi cụ

Lancerdo_son

Xe buýt
Bọc làm gì. Thỉnh thoảng các cụ cho làm nội thất hết khoảng 3-4 tiếng trong đó có vệ sinh trần xe là ổn

nampan80

Xe tải
Hi! Cám ơn các cụ nhiều ạ, em không thích cái chất liệu nỉ bọc trần ạ, vừa bẩn vừa nóng vừa nhìn chả ra sao cả, trước nhà em ở bên Hàn, thấy mấy xe taxi nó bọc da thành từng múi giống như các cụ nhìn ở các phòng họp sang trọng ấy ạ, nhìn hay lắm mà xe nó sạch sẽ, em thấy có rất nhiều cụ khuyên bọc nilon, nhà em chưa từng nhìn thấy bao giờ cả, cụ nào có ảnh chụp không ạ?! nhưng em nghĩ thế thì xấu với lại nóng lắm các cụ nhỉ, thanks các cụ ạ! em vodka các cụ hết :D

cụ wa hoàng hoa thám đối diện bách thảo.cửa hàng Bách lộc.bảo họ làm cho.em toàn làm ở đấy .
em cảm ơn cụ, cuối tuần này em ra hỏi, cụ có ảnh không cụ show em ngó với :)

Chỉnh sửa cuối:

Transit2011

Xe tải
Hi! Cám ơn các cụ nhiều ạ, em không thích cái chất liệu nỉ bọc trần ạ, vừa bẩn vừa nóng vừa nhìn chả ra sao cả, trước nhà em ở bên Hàn, thấy mấy xe taxi nó bọc da thành từng múi giống như các cụ nhìn ở các phòng họp sang trọng ấy ạ, nhìn hay lắm mà xe nó sạch sẽ, em thấy có rất nhiều cụ khuyên bọc nilon, nhà em chưa từng nhìn thấy bao giờ cả, cụ nào có ảnh chụp không ạ?! nhưng em nghĩ thế thì xấu với lại nóng lắm các cụ nhỉ, thanks các cụ ạ! em vodka các cụ hết :D

Em cũng đã từng làm ở Bách Lộc, chất lượng cao hơn so với chỗ khác, Giá cả đi đôi với chất lượng Cụ nhé! Nếu là xe nhà thì làm ở đây cũng tốt! Vài dòng chia sẻ!:P

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]

Xin lỗi em đào mộ tí, em cũg đag muốn bọc da trần thì thấy topic của cụ, cụ chắc đã làm rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho em được không ạ?

manhinhcong

Xe máy
em thấy bọc nilon sạch và cũng đẹp đấy chứ

nampan80

Xe tải
Xin lỗi em đào mộ tí, em cũg đag muốn bọc da trần thì thấy topic của cụ, cụ chắc đã làm rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho em được không ạ?
Hehe sorry cụ giờ em mới đọc, em có ra Bách Lộc nhưng cụ gì đứng tuổi ở Bách Lộc khuyên không nên làm, vì mùa đông không sao chứ mùa hè thì chả khác gì cái lò sưởi, mới em khuyên cụ nếu xe cụ là xe size lớn cụ hãy làm, chứ xe cỡ trung trở xuống làm nhìn nó bí lắm.

blackcat2112

Xe hơi
em thấy xấu xe đi cụ ak. mấy cái này toàn thấy các bác taxi làm thôi xe cá nhân chẳng thấy ai làm bao h

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
Hehe sorry cụ giờ em mới đọc, em có ra Bách Lộc nhưng cụ gì đứng tuổi ở Bách Lộc khuyên không nên làm, vì mùa đông không sao chứ mùa hè thì chả khác gì cái lò sưởi, mới em khuyên cụ nếu xe cụ là xe size lớn cụ hãy làm, chứ xe cỡ trung trở xuống làm nhìn nó bí lắm.
Vậy ạ, tại em ngồi mấy xe xịn của sếp, bmw với mercedes vẫn thấy trần bọc da đẹp mà :D

nampan80

Xe tải
:) thế em mới khuyên cụ, cụ đi xe size to hãy làm, nhìn đẹp lắm ạ!