Có cụ lào hứng thú với nhà cháu không?

vietsonxp

Tháo bánh
Tình hình là dư lày các cụ ạ. Nhà cháu có ông bạn TQ, hôm rồi sang bên đó công tác đi xe của hắn thấy hắn độ mấy bộ DVD có sẵn cả GPS, BT, TV, DVB nữa chứ, sướng quá cháu mới hỏi ra thì hóa ra ông em nhà hắn làm ở một công ty chuyên gia công các loại thiết bị điện tử và âm thanh, alarm... cho các hãng khác(kiểu HTC gia công iPhone cho apple í mà!) nhà cháu máu quá muốn mua luôn 1 bộ về lắp cho con CDX, nhưng ngặt nỗi nó không bán lẻ, chỉ bán số lượng nhỏ nhất là 10pcs thôi ạ. mà bon nó làm nhiều thứ lắm cho đủ các thương hiệu luôn. Nên nhà cháu tính là phải về VN tìm thêm đồng minh rồi làm một thể qua đó rinh về luôn.
Thông số kỹ thuật thì như thế này nhé (tạm cho con CDX của cháu các loại khác cũng vậy):

1) Special Car DVD for CHEVROLET CRUZE
2) 7" digital screen, Pixel:800*480, with touch screen.
3) 3D interface Three colors (Blue ,Red,Green).
4) with Can-bus,Steering wheel control function
5) With AM/FM/RDS
6) iPod spported
7) with Bluetooth
8) Built-in GPS system(WINCE5.0)
9) Front USB/double SD card slot and AUX-IN
10) Built-in TV tuner (DVB-T Optional)
11) Built in game function
12) One channel AUX Video input, two channel Video output
13) Parking Rear view camera iutput
14) 45W*4 MAX power output
15) Three zone function: listening radio, anothe 2 monitors can play TV or DVD

Về giá cả thì giá ở bên đó là 400$ và nếu muốn có DVB-T nữa thì +50$. như vậy nếu mang về VN thì giá cũng same như giá của thằng Thanh Bình báo nhưng cháu chắc chắn 100% là hàng ngon hơn cực nhiều vì đã build-in săn cả GPS, TV... mà lại là hàng hiệu các bác nhỉ. nhà cháu chỉ lăn tăn là không biết mang qua Hải quan thì bị đánh thuế bao nhiêu nhỉ có bác nào rành về món này không tư vấn phát.
Vậy cháu làm thớt này xem có cụ nào máu xung phong làm chuột bạch với nhà cháu không cho đủ chục để cháu order về xem thế nào. (hiện giờ đã có 2 ông anh rồi)
Cụ nào máu thì Email hoặc Call cho nhà cháu nhé:
Trần Việt Sơn - VSME Co.,Ltd
Tel: 0982.099868
EMail: info@vsmeco.com
Ps: Mà bon này nó có cả CardPC luôn đấy các cụ nhé.

aijin

Xe tăng
Nói đến tàu là em không thích dây cụ ạ................

vietsonxp

Tháo bánh
Thế cụ ơi các loại Nokia 8800... Apple... Kể cả các hàng của Đài loan hay nhật thì giờ đa số cũng đều được sản xuất ở tàu hết đấy cụ ợ...Chắc cụ dùng mấy mòn mà mấy ông buôn Vn sang đó đặt bọn HTX kiểu đa hội - bắc ninh của ta làm nên mới nói thế. riêng cá nhân cháu dùng rất nhiều đồ tàu và thấy nó cũng rất tốt (nếu bác mua đúng hàng chất lượng nhé!)

babyusb

Xe hơi
Website
www.avatelecom.vn
Tình hình là dư lày các cụ ạ. Nhà cháu có ông bạn TQ, hôm rồi sang bên đó công tác đi xe của hắn thấy hắn độ mấy bộ DVD có sẵn cả GPS, BT, TV, DVB nữa chứ, sướng quá cháu mới hỏi ra thì hóa ra ông em nhà hắn làm ở một công ty chuyên gia công các loại thiết bị điện tử và âm thanh, alarm... cho các hãng khác(kiểu HTC gia công iPhone cho apple í mà!) nhà cháu máu quá muốn mua luôn 1 bộ về lắp cho con CDX, nhưng ngặt nỗi nó không bán lẻ, chỉ bán số lượng nhỏ nhất là 10pcs thôi ạ. mà bon nó làm nhiều thứ lắm cho đủ các thương hiệu luôn. Nên nhà cháu tính là phải về VN tìm thêm đồng minh rồi làm một thể qua đó rinh về luôn.
Thông số kỹ thuật thì như thế này nhé (tạm cho con CDX của cháu các loại khác cũng vậy):

1) Special Car DVD for CHEVROLET CRUZE
2) 7" digital screen, Pixel:800*480, with touch screen.
3) 3D interface Three colors (Blue ,Red,Green).
4) with Can-bus,Steering wheel control function
5) With AM/FM/RDS
6) iPod spported
7) with Bluetooth
8) Built-in GPS system(WINCE5.0)
9) Front USB/double SD card slot and AUX-IN
10) Built-in TV tuner (DVB-T Optional)
11) Built in game function
12) One channel AUX Video input, two channel Video output
13) Parking Rear view camera iutput
14) 45W*4 MAX power output
15) Three zone function: listening radio, anothe 2 monitors can play TV or DVD

Về giá cả thì giá ở bên đó là 400$ và nếu muốn có DVB-T nữa thì +50$. như vậy nếu mang về VN thì giá cũng same như giá của thằng Thanh Bình báo nhưng cháu chắc chắn 100% là hàng ngon hơn cực nhiều vì đã build-in săn cả GPS, TV... mà lại là hàng hiệu các bác nhỉ. nhà cháu chỉ lăn tăn là không biết mang qua Hải quan thì bị đánh thuế bao nhiêu nhỉ có bác nào rành về món này không tư vấn phát.
Vậy cháu làm thớt này xem có cụ nào máu xung phong làm chuột bạch với nhà cháu không cho đủ chục để cháu order về xem thế nào. (hiện giờ đã có 2 ông anh rồi)
Cụ nào máu thì Email hoặc Call cho nhà cháu nhé:
Trần Việt Sơn - VSME Co.,Ltd
Tel: 0982.099868
EMail: info@vsmeco.com
Ps: Mà bon này nó có cả CardPC luôn đấy các cụ nhé.

Em báo cáo với bác là chỉ cần bác cho em địa chỉ số điện thoại nguồn hàng Special Car DVD for CHEVROLET CRUZE và số lượng cầm về VN là bao nhiêu chiếc em sẽ mang về giao tận tay bác. kể cả báo giá cho bác luôn. Mất mát trên đường đi em sẽ chịu.

Miễn là về tới HN bác nhận và mời em (c) là OK rồi

ncch

Xe hơi
Nghe cũng hay hay nhưng mà không biết có lắp vừa con Focus của em không?
Với lại trông xấu thế ợ :( :(

sim136

Xe đạp
Ở LongThinh cũng có loại hao hao như vậy nhưng em nghe bác ý bảo là hàng Hông Kông , tất cả chức năng đều ok nhưng phần Config koh xài được ! theo em thì đợi đến tháng 4 xe xuất sang Bắc Mỹ lúc đó chơi vẫn chưa muộn " câu này của cụ DUY LINH " hoặc chúng ta có thể đặt hàng ở bên Hàn em nghĩ rổ giá cũng hơn một tí thôi nhiều người mua chắc sẽ có giá tốt !

vietsonxp

Tháo bánh
Em báo cáo với bác là chỉ cần bác cho em địa chỉ số điện thoại nguồn hàng Special Car DVD for CHEVROLET CRUZE và số lượng cầm về VN là bao nhiêu chiếc em sẽ mang về giao tận tay bác. kể cả báo giá cho bác luôn. Mất mát trên đường đi em sẽ chịu.

Miễn là về tới HN bác nhận và mời em (c) là OK rồi
Bác cho em cái giá xem nào. chính loại này đây

Dr.Machine

Xe buýt
Mắt thấy tay sờ còn chưa chắc nữa là mua kiểu mô tả, vì em sợ mang vìa mà lắp ko vừa nữa thì lại mất thời gian lên chợ giời để bán. Thui cứ phải mua của chiên gia cho nó lành:77:

minhnhi

Xe tải
Chắc cũng lắp vào LAC SE được nhẩy?

aijin

Xe tăng
Thế cụ ơi các loại Nokia 8800... Apple... Kể cả các hàng của Đài loan hay nhật thì giờ đa số cũng đều được sản xuất ở tàu hết đấy cụ ợ...Chắc cụ dùng mấy mòn mà mấy ông buôn Vn sang đó đặt bọn HTX kiểu đa hội - bắc ninh của ta làm nên mới nói thế. riêng cá nhân cháu dùng rất nhiều đồ tàu và thấy nó cũng rất tốt (nếu bác mua đúng hàng chất lượng nhé!)
Điện thoại tôi toàn dùng hàng sách tay cụ ạ có cái đích thân tôi mang về có cái nhờ bạn mua dùm...trong nhà cũng có đồ tầu nhưng tôi rất ghét chẳng hiểu sao?????

vietsonxp

Tháo bánh
Điện thoại tôi toàn dùng hàng sách tay cụ ạ có cái đích thân tôi mang về có cái nhờ bạn mua dùm...trong nhà cũng có đồ tầu nhưng tôi rất ghét chẳng hiểu sao?????
He he... nhà chau cũng ghét nhưng van phải dùng, đơn giản là vì "dùng được - giá rẻ" các cụ nhỉ - bao giờ bon Tàu nó phải dùng hàng VN như mình dang dùng của nó bay giờ nhỉ??????????????????????

the tai

Xe tải
nhìn cũng đẹp đó chứ phải không các bác, nhưng không biết gắn vừa với con gentra nhà em không ạ