CÓ CẦn ThiẾt DÁn V-kool Cho Santafe

PHE SANTA

Xe tải
Mùa hè đang đến gần , em đang định dán thêm em V KOOL cho nó mát mẻ ,
Mặc dù kính santafe new đã là kính đổi màu ( Auto ) có bác nói với em là dán kính lái sẽ bị tối vào ban đêm.

Xin các bác ai đã dùng cho xin ý kiến chỉ đạo

NGUYENNGOC

Xe tải
Bác có thể hỏi giá để dán từng cánh, trước hết là dán kính sau.
Sau đó nếu muốn thì ướm thử kính lái, nếu thấy không tối lắm thì dán luôn.( Bác có thể chọn loại có độ xuyên sáng cao cho khỏi tối)

captivaltz

Xe điện
Dán rát tốt
Không ấn cũng chả sao!

PHE SANTA

Xe tải
Các bác để ý kính của STF là kính đổi màu ( Autoglass ) ghi rõ ở góc dưới kính xe , các bác kiểm tra lại mà xem ,
cho nên mấy hôm trời nắng mình thấy cũng không cần đeo thêm kính dâm , nhưng quan trọng nhất là đỡ nóng

Bác Tài

Xe tải
dán vào thì khi đi dưới trời nắng sẽ tốt hơn: tay & đùi của người lái đỡ bị rát hon=> sức khoẻ tốt hơn, điều hoà đỡ phải thổi mạnh hơn => tiết kiệm nhiên liệu hơn. Còn khi đỗ xe dưới trời nắng thì không có gì khác nhau cả, đều bị om lên cả thôi.

PHE SANTA

Xe tải
Bác MINH KHOI tư vấn cho em rổ giá từng loại thế nào nhé ,
Em đang phân vân dán cho kính lái sợ đi đêm hạn chế tầm nhìn ,

Xin các bác cho ý kiến chỉ đạo thêm

kienvang

Xe buýt
Các bác để ý kính của STF là kính đổi màu ( Autoglass ) ghi rõ ở góc dưới kính xe , các bác kiểm tra lại mà xem ,
cho nên mấy hôm trời nắng mình thấy cũng không cần đeo thêm kính dâm , nhưng quan trọng nhất là đỡ nóng
Kính SF đều đã đựơc "nhuộm" (tinted) trong nhà máy (bao gồm cả tính năng chống tia cực tim.. solar glass, privacy windshield) nên theo tôi là ko nên dán thêm, trừ khi các bác chuyên chở long leg:)) thì nên dán.

vuatocdo

Xe tải
anh kiến vàng ui trợ giúp em với?E rất mê em SF nhà ta nhưng giờ lại hơi rung rinh em Grandis 2008?Bác cho em ý kiến với?Ít nhiều em rất tin tưởng bác vì bác đã có kinh nghiệm ăn nằm với vợ 2 rùi mà?Giúp em nha?

FeRAM

Xe điện
Bác nhiều xiền thì cứ dán cũng chả sao cả, nhưng đừng kỳ vọng dán xong nó cải thiện được gì vì kính của bác là kính đổi màu rồi. Trừ khi, bác muốn nó lúc nào cũng tối om.

BMW-X5

Xe tải
Kính SF đều đã đựơc "nhuộm" (tinted) trong nhà máy (bao gồm cả tính năng chống tia cực tim.. solar glass, privacy windshield) nên theo tôi là ko nên dán thêm, trừ khi các bác chuyên chở long leg:)) thì nên dán.
em cũng đang muốn dán kính cho xe SF nhà em thấy bác KIẾN VÀNG nói vậy thì em cũng không dán nữa vậy :41: :41: :41:

kienvang

Xe buýt
anh kiến vàng ui trợ giúp em với?E rất mê em SF nhà ta nhưng giờ lại hơi rung rinh em Grandis 2008?Bác cho em ý kiến với?Ít nhiều em rất tin tưởng bác vì bác đã có kinh nghiệm ăn nằm với vợ 2 rùi mà?Giúp em nha?
Tôi cũng đã từng thích Grandis, mơ mai.. Hai vợ chồng bàn với nhau sẽ cố gắng mua trong vòng 1-2 năm tới, rồi đến khi gặp SF thì như bác biết đấy quyết luôn em full-option(b) (y) Bác nhìn list 136b anh em đang chạy SF trong Nam, ngoài Bắc là thấy rõ :0
Tuy nhiên so sánh hai em này cũng ko ổn lắm: Grandis-MPV; SF-SUV (CUV). Vả lại, chọn xe cũng như chọn vợ ý, thích- máu là quyết luôn bác à. Cưới vợ phải cưới liền tay, phân vân nhiều hỏng hết việc đấy ;)