Có Bác nào giúp được em không a

chaulg81

Xe tăng
Em muốn mua cái này nhưng shop ban hàng nói khoanh tròn sản phẩm cần mua gửi ở đây cho shop biết mà em không biết làm thế nào để gửi hình cho shop. Em đã vào album chọn hình nhưng không thấy hình ảnh hiện kèm theo tin nhắn em gửi cho shop

niceshot

Xe container
Cụ mua hàng trên Shopee thì phải có rõ chủng loại, mẫu mã, giá cả hàng định mua rồi mới đặt hàng được chứ?
Hay cụ lại định mua tắt ko qua shopee, mà đặt mua trực tiếp với shop? Thế thì ko nên!

vanhai493

Xe điện
Cụ mua hàng trên Shopee thì phải có rõ chủng loại, mẫu mã, giá cả hàng định mua rồi mới đặt hàng được chứ?
Hay cụ lại định mua tắt ko qua shopee, mà đặt mua trực tiếp với shop? Thế thì ko nên!
sai nha bác, ảnh thể hiện là đã đặt và chờ shop giao
nhưng = 1 cach nào đó mà shop k nhìn dc là ông khách mua cái gì để đóng gói nên chát hỏi lại khách

nhưng nhìn cách chát có vẻ shop ở bển
dùng gg dịch nên cứ tôi với bạn
còn ở VN thì shop hay gọi anh em chứ nhể kaka

vanhai493

Xe điện
Em muốn mua cái này nhưng shop ban hàng nói khoanh tròn sản phẩm cần mua gửi ở đây cho shop biết mà em không biết làm thế nào để gửi hình cho shop. Em đã vào album chọn hình nhưng không thấy hình ảnh hiện kèm theo tin nhắn em gửi cho shop
ko ấy mình vẽ ra giấy, rồi khoanh = bút và chộp ảnh lại gửi cho xốp?

langtoilangtoi

Xe điện
ko ấy mình vẽ ra giấy, rồi khoanh = bút và chộp ảnh lại gửi cho xốp?
Vẽ ra giấy phải có chút năng khiếu, không shop lại tăng xông vì tưởng tượng mãi ko ra. Tốt nhất là mô tả chức năng kèm theo cấu tạo thì shop sẽ biết ngay

chaulg81

Xe tăng
sai nha bác, ảnh thể hiện là đã đặt và chờ shop giao
nhưng = 1 cach nào đó mà shop k nhìn dc là ông khách mua cái gì để đóng gói nên chát hỏi lại khách

nhưng nhìn cách chát có vẻ shop ở bển
dùng gg dịch nên cứ tôi với bạn
còn ở VN thì shop hay gọi anh em chứ nhể kaka
Đúng rồi em chỉ mua 1 cái trong 4 cái đó.. Em gửi hình anh khoanh tròn sản phẩm mà không biết có gửi đi được không