[Thảo luận] Chuyện thật 100% - Công an Hải Dương nổ súng chỉ thiên cảnh cáo tài lỳ.

Trâu Điên

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Hi các cụ,

Hôm nay rỗi rãi em kể lại câu chuyện mà chính em là người ngồi trên xe. Em cũng xin cam đoan là chuyện xịn 100% cho nó rõ ràng. Chả là thế này:

Hôm đấy, em đang trên đường đi xuống Hải Phòng học. Đi đường QL5, tới đoạn gần thành phố Hải Dương là khoảng gần 12h trưa thì có một đ/c xxx ra chỉ cạp nong yêu cầu dừng xe lại. Đang tiện tốc độ, với lại thấy trưa rồi nên ông lái xe lượn qua rồi bỏ chạy. Em thấy xxx tránh ngay và cầm bộ đàm, thấy nghi nghi. Đoán kiểu gì cũng có mai phục ở đoạn trên.

Quả đúng thật, tới cây xăng gần cổng khu CN thì có một chú bồ câu trắng phi ra, ép xe vào lề đường. Ông lái xe cũng gấu, luồn lách dí sát đầu vào *** bồ câu rồi lạng lách. Em ngồi nhìn mà cũng hoảng, cứ như trên phim hay chiếu trên HBO. Cũng có đoạn ông lái xe vượt lên được nhưng công nhận bồ câu trắng nó vọt nhanh, với lại xe em ngồi là Everest máy dầu nên bứt tốc chậm. Không làm thế nào để bỏ chạy được, thế là ông lái xe rẽ vào đường cũng to to. Nhưng quá nhọ cho đội bán than, đường tuy to nhưng đi vào 1 đoạn lại là vào cổng cơ quan. (Em nhớ nó là kho của Cục dự trữ quốc gia -cụ nào ở Hải Dương xác nhận giùm em). Xe thì dài, đường thì bê tông không to lắm, cổng cơ quan thì đóng thế là đứng im. Một tí sau thì chú xxx cưỡi bồ câu trắng đuổi tới. Ông lái xe bên em cũng liều, lùi xe định quay ra. Chú xxx thấy tình hình thế, bảo xuống xe làm việc. Ông lái không nghe, cứ lùi. Thế là chú xxx quay ngang bồ câu trắng, chặn cmn mít lại. Ông lái vẫn lùi lùi, thế là chú xxx này rút súng ra, bắn chỉ thiên, nhưng em nghe nó nổ cũng đẹt đẹt thôi, ko ầm ĩ như trên phim ảnh. [-(.
Sau đó, chú xxx này rút điện thoại gọi. Một lát sau thì có chú xxx nữa ngồi xe ôm chạy tới. Bảo ông lái xe bên em xuống làm việc, nhưng ông ý cứ ngồi lỳ trên xe. Bọn xxx nó cũng điên lên, nó dọa bảo gọi xe cẩu tới. Ông lái bên em lúc này chắc cũng khớp rồi, thấy mồm thì vẫn nói cứng, kệ cm chúng nó, sợ *** gì. Nhưng tí thì bảo thằng em xuống, cầm tờ 5 lít kẹp quyển sổ xuống nói chuyện. Ra ra, vào vào mấy lần nhưng xxx không thèm lấy (Lúc này, em giả điếc, cứ ngồi trên xe mà cũng khiếp các cụ ah). Một lát sau, có chú xxx nữa lại phi xuống trên con xe tải mà các chú hay làm nhiệm vụ ý ah. Tự giới thiệu là tổ trưởng tổ công tác, yêu cầu lái xe bên em đánh xe lại về vị trí mà lúc các chú ra hiệu lệnh dừng xe ban đầu. Lúc này, một chú xxx (chính là chú lái bồ câu trắng) lên xe em ngồi và quay trở lại. Em vẫn nhớ, chú ta hỏi với giọng rất tình cảm. Các anh đi đâu? Anh em ra hiệu lệnh sao không dừng lại, cứ phải làm căng thẳng làm gì. XXX bọn em ra đường, chả tạo điều kiện cho lái xe thì tạo điều kiện cho ai... bla...bla...)

Về tới điểm chốt, không biết ông lái xe xuống trình bày thế nào, một lúc sau thì ông ý lên xe và đi. Nghe ông ý kể lại, thì bảo mất 5 lít cho các anh ăn trưa, phạt lỗi vượt phải 4 lít - cái này có biên bản. Các anh xxx còn bảo với ông lái xe: "hôm nay mà chú là thanh niên thì chết với chúng tôi".
Em cũng bất ngờ, không nghĩ là kết quả xử lý lại nhẹ nhàng thế. Cứ tưởng phải ăn quả chống người thi hành công vụ, vì ở trên OF xem suốt cũng chưa thấy có vụ nổ súng cảnh cáo nào. Nhưng tóm lại là hôm đấy mãi gần 2h chiều em mới được ăn cơm ở quán Cánh Đồng, chéo chéo gần chỗ NM Ford các cụ ah. Vừa đói, vừa run, vừa bực ông lái xe vì trễ mất giờ học. [-([-([-( Hik Hik.

Em xin hết ah. =D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

huyengau

Xe buýt
daọ này police cũng manh động ghê

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Truyện kịch tính, kết thúc cảm động.
Mà cụ nên tặng cái nick của cụ cho bác tài.

Chỉnh sửa cuối:

tuxedo_hmt24

Xe tăng
cụ ngồi trên xe mà để tài xế đi đứng nt, vừa sai vừa liệu lại coi thường tính mạng ngkhac, nếu xxx mà tẩn cho 1 trận cũng ko oan, chỉ sợ lúc đó cũng lại lên of post bài xxx HD oánh người

Trâu Điên

Xe hơi
Website
www.facebook.com
cụ ngồi trên xe mà để tài xế đi đứng nt, vừa sai vừa liệu lại coi thường tính mạng ngkhac, nếu xxx mà tẩn cho 1 trận cũng ko oan, chỉ sợ lúc đó cũng lại lên of post bài xxx HD oánh người
Vâng, em nói thật là cũng không đồng ý với cách xử lý của ông tài, quá vô văn hóa. Nhưng tình huống nó diễn ra nhanh quá, em còn khiếp bỏ *** ra chứ căn ngăn gì lúc đấy nữa.

nadungx

Xe tải
bão số 11 hả các cụ :-o

chienthang5678

Xe buýt
chắc cụ lái xe cậy có người nhà ơ CA thôi

son.dz

Xe tải
Nghe như phim... E thích đoạn kết^^

batmancar

Xe điện
Tiết kiệm ít tiền phạt mà lái xe bỏ chạy kiểu này thì nguy hiểm cho người khác, may là xxx HD chứ HN có khi lại lên báo tội chống người thi hành cv.

bootra46

Xe hơi
cụ đi xuống hải phòng ngồi trên con Everest , chả nhẽ lại k quen lái xe. hay là cụ chủ đi nhờ???

Jinzin

Xe điện
Há miệng mắc quai hên xxx im hẳn

crazy_cars

Xe hơi
nói chung là ông tài của bác may vãi ra.hehe,đọc cứ tưởng phải vào đồn+mấy củ là ít chứ

cuongcao113

Xe tăng
Truyện kịch tính, kết thúc cảm động.
Mà cụ nên tặng cái nick của cụ cho bác tài.
Nhưng em thấy cụ chủ thớt với bác tài kia đi vậy là nguy hiểm, chả hay ho gì.
Em rất kết câu trả lời và đồng tình với cụ dòng thứ 2.
Và em phục hơn nữa là cái nick của cụ ạ.

Trâu Điên

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Hi cụ, em lúc đó ngồi hàng ghế sau. Tình huống nó nhanh quá cụ ah nên chả kịp nói gì. Em cũng không hề đồng tình với ông tài và về đề nghị thanh lý hợp đồng với ông ý luôn rồi ah.
Nhưng em thấy cụ chủ thớt với bác tài kia đi vậy là nguy hiểm, chả hay ho gì.
Em rất kết câu trả lời và đồng tình với cụ dòng thứ 2.
Và em phục hơn nữa là cái nick của cụ ạ.

jacku

Xe hơi
quá nguy hiểm,csgt hd thế là hiền ạ,kể cả không nện thì cũng cho ngay tội chống người thi hành