[Funland] Chuyện bất bình lúc nửa đêm

Trinhbaochau

Xe tải
Tại sao trong môi trường học đường lại để một tên giang hồ mạng mặc đồ vua chúa TQ nhảy nhót thế này. Các nhà quản lý có vấn đề chăng, hay chỉ vì chút quà mà chúng nó muốn làm gì cũng đc, kể cả đầu độc các em nhỏ sao.....

phucnhan21

Xe tải
Giờ xã hội nhiều cái cũng chướng cụ nhỉ. Từ Thiện là việc tốt, biễu diễn phản cảm cũng chẳng sao, nhưng trc mặt các em nhỏ thì theo em thì ko nên, hoá trang thành các nhân vật như Tôn Ngộ Không, Chư Bát Giới...thì hợp lý hơn

Hư Không

Xe tăng
Sau các em có cái nhìn lệch lạc

pinbar2010

Xe hơi
Website
www.Facebook.com
Tại sao trong môi trường học đường lại để một tên giang hồ mạng mặc đồ vua chúa TQ nhảy nhót thế này. Các nhà quản lý có vấn đề chăng, hay chỉ vì chút quà mà chúng nó muốn làm gì cũng đc, kể cả đầu độc các em nhỏ sao.....
Họ nghĩ trên đó ko có mạng internet, người miền xuôi ko thể biết được

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Sao BGH nhà trường lại để tên cặn bã của xã hội vào làm vấy bẩn các tâm hồn các con 😢
Em kịch liệt lên án BGH trường này.

Cũng khó cho trường học.
Đoàn từ thiện đến họ tặng quà, có biết nó là thằng chó nào đâu, chả nhẽ ko tiếp đón ko cho nó tặng quà các cháu???
Lễ trung thu nó hoá trang lên sân khấu hát múa là bình thường, nhìn thấy vui mắt chứ đã ai hiểu trang phục của thời nào đâu.

Vấn đề là: Xxx có rất nhiều nghiệp vụ, nhưng tại sao vẫn để mấy con chó dại này tung tăng, cả thằng Hoa Hồng nữa. Đừng nói nó ma quái nhé, các anh giỏi mồi bẫy câu nhử thì cho nó vào kho ngay chứ có gì đâu.
Thành phố của lương tri và phẩm giá con người, tại sao vẫn để chó dại sống chung với người???

Trục

Xe ba gác
Chúng ta vẫn tung hô đám lục lâm thảo khấu Lương sơn bạc là 108 vị anh hùng cơ mà. :D Một giang hồ mạng làm anh hùng cho các em noi theo có thấm gì, các bác cứ làm quá lên.

ca_kiem

Xe container
Đọc nhanh tiêu đề em đọc nhầm thành “ bất lực lúc nửa đêm” 😂

KoenigseggPigani

Xe tăng
E thấy chả có gì đáng lên án
Hãy coi là 1 vở kịch mua vui đi
Chứ cứ soi ntn, thì mặc hoàng bào hay mặc trang phục kiểu Tây Du Ký Thuỷ Hử lên thì cũng có khác gì nhau đâu, đều là Tàu cả
Còn các cháu có một bữa tiệc trung thu vui vẻ, có thể là chưa từng bgio dc ăn ngon dc vui đến vậy nhất là ngày mưa bão sạt lở đất như hôm trung thu

Trục

Xe ba gác
Hôm bọn em họp lớp, có một thành viên trong lớp kéo theo hội đức chúa trời đến phát quà. Các bạn trong lớp tái hết cả mặt và yêu cầu giải tán đội đó đi thì các thành viên khác mới dám nhập tiệc. Các đảng viên phải chờ ở phòng nghỉ, ngoài sảnh, ngoài đường... ngán ngẩm lắc đầu.
Cũng khó cho trường học.
Đoàn từ thiện đến họ tặng quà, có biết nó là thằng chó nào đâu, chả nhẽ ko tiếp đón ko cho nó tặng quà các cháu???
Lễ trung thu nó hoá trang lên sân khấu hát múa là bình thường, nhìn thấy vui mắt chứ đã ai hiểu trang phục của thời nào đâu.

Vấn đề là: Xxx có rất nhiều nghiệp vụ, nhưng tại sao vẫn để mấy con chó dại này tung tăng, cả thằng Hoa Hồng nữa. Đừng nói nó ma quái nhé, các anh giỏi mồi bẫy câu nhử thì cho nó vào kho ngay chứ có gì đâu.
Thành phố của lương tri và phẩm giá con người, tại sao vẫn để chó dại sống chung với người???

Ken Hạ Long

Xe điện
Rồi các con sau này,con nào cũng muốn thành giang hồ mạng. Vừa oai vừa có tiền.Rồi đến cái tuổi bướng bướng,nói không nghe,bảo không được,lúc đấy mới biết mặt nhau.

Thế vua chúa tàu sang nhảy múa mua vui cho ta cụ ko thích à =))

Trục

Xe ba gác
E thấy chả có gì đáng lên án
Hãy coi là 1 vở kịch mua vui đi
Chứ cứ soi ntn, thì mặc hoàng bào hay mặc trang phục kiểu Tây Du Ký Thuỷ Hử lên thì cũng có khác gì nhau đâu, đều là Tàu cả
Còn các cháu có một bữa tiệc trung thu vui vẻ, có thể là chưa từng bgio dc ăn ngon dc vui đến vậy nhất là ngày mưa bão sạt lở đất như hôm trung thu
Điều đáng lo là như bên dưới bác ấy nói ạ.
Rồi các con sau này,con nào cũng muốn thành giang hồ mạng. Vừa oai vừa có tiền.Rồi đến cái tuổi bướng bướng,nói không nghe,bảo không được,lúc đấy mới biết mặt nhau.

xherox

Xe điện
Cũng vì 1 phần lý do như cụ nói mà 1 đám giang hồ thật nhưng lại muốn nổi trên mạng đã bị nhập kho, cả ông ca sĩ kia cũng thế.

Xe nội lước

Xe container
Hôm bọn em họp lớp, có một thành viên trong lớp kéo theo hội đức chúa trời đến phát quà. Các bạn trong lớp tái hết cả mặt và yêu cầu giải tán đội đó đi thì các thành viên khác mới dám nhập tiệc. Các đảng viên phải chờ ở phòng nghỉ, ngoài sảnh, ngoài đường... ngán ngẩm lắc đầu.
Các cụ khó tính quá. Nó phải tùy quà mà xử chứ . Như em dễ dãi..nó mang quà Hàng Không e lai đến khéo xơi xong lại còn xin thêm 🤣

FUN PLUS

Xe buýt
Ăn mặc đi biểu diễn hát hò mua vui ko vđe nhưng đưa giang hồ mạng vào là ko ổn rồi. Nghệ sỹ đóng làm khỉ cũng đc. Nhưng thành phần này kể cả mặc cái gì cũng ko đc có trong trường học.