[Đã bán] Chung cư onsen Ecopark chính chủ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
500,000,000 VNĐ
Diện tích
72.96㎡

vuanhanghi

Xe điện
Em mà có nhu cầu thì em cứ đợi lúc nào khói nước nóng bốc nghi ngút thì em mua, vội gì.
Giờ là thời buổi nào mà còn phải mua chung cư trên giấy.

linhanh198x

Xe tải
Em mà có nhu cầu thì em cứ đợi lúc nào khói nước nóng bốc nghi ngút thì em mua, vội gì.
Giờ là thời buổi nào mà còn phải mua chung cư trên giấy.
lúc đó giá lại khác cụ ạ :D giờ cũng ko có mà mua rồi ạ. Mà chủ đầu tư ecopark thì nó nổi tiếnguy tín top 1 rồi cụ. Mỗi người 1 quan điểm

BAOVEVANLONG

Xe tăng
dạ có ưu đãi hơn so vời cư dân ngoài cụ ạ:
  • Mức 1: Ưu đãi nhất và phí sẽ thấp nhất dành cho cư dân nội khu Swan Lake Onsen, mức phí của từng gói trị liệu sẽ được tính toán và công bố khi tổ hợp khoáng nóng chính thức vận hành. Ngoài ra với cư dân Swan Lake Onsen sẽ được hưởng dịch vụ thăm khám, tư vấn sức khỏe từ Bác sĩ của dự án giúp cư dân lựa chọn đúng liệu trình sức khỏe mà mình đang cần
  • Mức 2: Phí sẽ cao hơn mức 1 dành cho những cư dân đang sinh sống tại khu đô thị Ecopark, từng gói trị liệu sức khỏe khác nhau thì mức giá cũng sẽ khác nhau và sẽ được tính toán và công bố khi tổ hợp khoáng nóng chính thức vận hành.
  • Mức 3: Phí sẽ là cao nhất dành cho khách đến Ecopark trải nghiệm tắm khoáng Onsen từ Hà Nội và các vùng lân cận. Từng gói trị liệu sức khỏe khác nhau thì mức giá cũng sẽ khác nhau và sẽ được tính toán và công bố khi tổ hợp khoáng nóng chính thức vận hành.
Tóm lại thì cư dân tìa này vẫn mất phí. Đúng là mỗi người mỗi quan điểm.

vuanhanghi

Xe điện
lúc đó giá lại khác cụ ạ :D giờ cũng ko có mà mua rồi ạ. Mà chủ đầu tư ecopark thì nó nổi tiếnguy tín top 1 rồi cụ. Mỗi người 1 quan điểm
Hihi.
Thôi cứ để cho thời gian trả lời cụ ợ.
Còn cá nhân e thì ko bao giờ mua chung cư trên giấy, cứ vận hành, dịch vụ ngon lành như bánh vẽ thì xuống tiền, đắt hơn vài củ/m cũng đáng. Ở đâu e ko biết chứ ecopark thì ko bao giờ thiếu căn hộ để mua.

linhanh198x

Xe tải
Hihi.
Thôi cứ để cho thời gian trả lời cụ ợ.
Còn cá nhân e thì ko bao giờ mua chung cư trên giấy, cứ vận hành, dịch vụ ngon lành như bánh vẽ thì xuống tiền, đắt hơn vài củ/m cũng đáng. Ở đâu e ko biết chứ ecopark thì ko bao giờ thiếu căn hộ để mua.
vậy các người đã mua rồi là sai hả cụ :)) đó là ý kiến riêng cuar cụ thôi. chứ ecopark họ bán toàn kiểu theo tiến độ này lâu rồi mà. đắt hơn vài củ/m cũng đáng. nói thế mà cũng nói đc. thôi ôg lo nhà nghi của ông đi :))

Chỉnh sửa cuối:

stb

Xe máy
Theo em được biết thì mấy chỗ khoáng mà không có mỏ nước khoáng thì họ mua muối khoáng về pha nước đun sôi rồi cho các cụ tắm thôi

linhanh198x

Xe tải
Theo em được biết thì mấy chỗ khoáng mà không có mỏ nước khoáng thì họ mua muối khoáng về pha nước đun sôi rồi cho các cụ tắm thôi
người ta có hồ khoáng nóng, bể bơi khoasng nóng cuar Nhật Bản chứ mua như cụ ở chợ thì ai chẳng làm được :))

stb

Xe máy
người ta có hồ khoáng nóng, bể bơi khoasng nóng cuar Nhật Bản chứ mua như cụ ở chợ thì ai chẳng làm được :))
cụ không biết thật hay giả vờ
cái hồ khoáng vs bể bơi không có khoáng thật thì chả đun sôi nước rồi pha hoá chất vào thì gọi là gì

truonglq

Xe tải
cụ không biết thật hay giả vờ
cái hồ khoáng vs bể bơi không có khoáng thật thì chả đun sôi nước rồi pha hoá chất vào thì gọi là gì
Nước đun sôi pha khoáng chất theo tiêu chuẩn Nhật nha cụ :)

Utopia79

Xe buýt
Siêu phẩm mà ế quá làm cụ chủ mất bình tĩnh ;)

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ cho em lộ trình đóng tiền như nào ạ.
Trước tiên mua là trả cụ 450tr rồi sau đó lộ trình trả như nào ạ?

cattrang130390

Xe tăng
Trang 1 cụ chủ có post tiến độ vào tiền đó ạ. 20% tiếp theo đóng trước 20/3 tức là còn 3 ngày nữa (khoảng 600tr) cụ nhé

linhanh198x

Xe tải
dạ 20/3 là đóng tiếp cụ ạ, bạnk hỗ trợ trả hết lãi suất 0% trar trước không bị phạt nha cụ

Juanxt

Xe tải
day cụ nha

Khoáng nóng tại Swanlake Onsen được xử lý bởi công nghệ ion Kankyo của Hanoke Group, top 1 thế giới và hơn 100 năm kinh nghiệm tạo và xử lý khoáng nóng Nhật Bản.
Chất lượng khoáng nóng tại Swan Lake Onsen Ecopark

Nếu mỗi nguồn khoáng nóng trên Việt Nam sở hữu chất lượng đặc trưng riêng biệt, thì tại Swanlake Onsen lần đầu tiên tại Việt Nam khách hàng có thể tận hưởng 14 hồ khoảng nóng may đo riêng biệt cho từng nhu cầu trị liệu, được chia thành 3 tổ hợp với lợi ích khác nhau:
  • Nguồn khoáng giàu Kali: giúp ích cho tim mạch, làm giảm huyết áp, loại trừ độc tố và cho làn da trẻ khỏe.
  • Nguồn khoáng giàu Natri: giúp ích giảm bệnh viêm khớp, đau nhức xương khớp và kích thích mạch bạch huyết.
  • Nguồn khoáng giàu Magie: giúp chuyển đường trong màu thành năng lượng đem đến làn da khỏe mạnh
Sao hồ khoáng nóng lại "may đo riêng biệt" được nhỉ. Hoặc là em không hiểu về tiếng Việt, hoặc là thằng dịch quảng cáo này như...

kaicute

Xe tải
Bên này đang hot. Cụ gửi bên sàn bên Eco là bay nhanh mà

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ủn hộ mợ, em cũng định bán căn Heven của em mà bạn sale bảo từ từ sang tháng 8 có sóng hãy bán.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
up hộ cụ chủ, btw các cụ thông thái cho em hỏi căn onsen này có gì đặc biệt mà giá ngất ngưởng thế ạ, giá này /m2 ngang với căn view hồ Tây rồi.
Cháu là một trong những khách hàng mua căn hộ chung cư này, đơn giản là bố mẹ cháu đang ở Ecopark nên cháu mua để sau này ở gần bố mẹ thôi. Có thể view hồ Tây đẹp hơn, nhưng với cháu thì không hợp lý khi bố mẹ/con cái ở cách nhau vài chục km.

Trạng thái
Thớt đang đóng