CHUNG CƯ HÀ NỘI CENTER POINT -85 LÊ VĂN LƯƠNG

Tuyet_Vu

Xe đạp
Tình hình là vợ chồng em đang có khoảng 2 tỷ. Muốn mua khu vực Trung Hòa - Nhân Chính cho tiện việc của vợ chồng và các con đi học cũng tiện. Em đang tính mua chung cư khu vực này và ngắm cái Hà Nội Center Point vì tháng này vào ở ngay; vị trí ngay mặt đường ( ngã Tư Lê Văn Lương-Hoàng Đạo Thúy) nên không lo vấn đề giao thông ; chủ đầu tư là Hacinco- nhà nước nên khá yên tâm ạ, à mà nó còn có khu trung tâm thương mại, nhà trẻ hiện đại nên vợ chồng em khá ưng. Em đã tìm hiểu vài chỗ mà căn 02 ngủ diện tích lớn hơn, thảnh ra khó mua quá do tính ra nhiều tiền hơn ạ. Tiện ích thì thấy đã có trung tâm thương mại, cả cái dạp chiếu phim CGV , phòng tập GYM, Bar, Cafe...... Vậy các cụ cho em thêm ý kiến hay cụ nào vào ở rồi cho em ít review với ạ ?. Em thấy bảo Chủ đầu tư cũng đã bàn giao được 2 đợt rồi ý :).Ak mà thấy bảo có hỗ trợ lãi suất 0% trong năm đầu.

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Ngoại cảnh làm đẹp, thiết kế căn hộ em không ưng, 10 căn /1 tầng có 3 thang máy

Tuyet_Vu

Xe đạp
Dạ, Vợ chồng em cũng chỉ có tầm tiền đấy thôi cụ ạ, tầm đấy mà mua khu trung tâm em tìm mãi mới có cái dự án này đấy cụ ạ? . Cũng lần đầu đi mua chung cư nên mong các cụ tư vấn thêm :)

Imlan

Xe tải
Điều đáng quan tâm hơn nên khuyên cụ là tìm hiểu để có tt chính xác khi này được cấp sổ hồng quyền sử dụng lâu dài hay có thời hạn (50 năm)

PlayDân29

Xe máy
Tình hình là vợ chồng em đang có khoảng 2 tỷ. Muốn mua khu vực Trung Hòa - Nhân Chính cho tiện việc của vợ chồng và các con đi học cũng tiện. Em đang tính mua chung cư khu vực này và ngắm cái Hà Nội Center Point vì tháng này vào ở ngay; vị trí ngay mặt đường ( ngã Tư Lê Văn Lương-Hoàng Đạo Thúy) nên không lo vấn đề giao thông ; chủ đầu tư là Hacinco- nhà nước nên khá yên tâm ạ, à mà nó còn có khu trung tâm thương mại, nhà trẻ hiện đại nên vợ chồng em khá ưng. Em đã tìm hiểu vài chỗ mà căn 02 ngủ diện tích lớn hơn, thảnh ra khó mua quá do tính ra nhiều tiền hơn ạ. Tiện ích thì thấy đã có trung tâm thương mại, cả cái dạp chiếu phim CGV , phòng tập GYM, Bar, Cafe...... Vậy các cụ cho em thêm ý kiến hay cụ nào vào ở rồi cho em ít review với ạ ?. Em thấy bảo Chủ đầu tư cũng đã bàn giao được 2 đợt rồi ý :).Ak mà thấy bảo có hỗ trợ lãi suất 0% trong năm đầu.

Nhà sắp bàn giao rồi thì k còn vay ls 0% nữa cụ ơi. Nếu cụ phải vay NH để mua chung cư thì tìm hiểu kỹ xem Ngân hàng nào cho vay dự án CC chưa có sổ nhé

thangtran1986

Xe tải
Mợ mua the legend ko. E có căn đang muốn chuyển nhượng. Giá cực hợp lý, hơn 2 tỷ tý thôi ạ

luot_song

Xe điện
Tóm lại mợ bán căn nào? bao xèng?

phihanhgia

Xe container
Tóm lại mợ bán căn nào? bao xèng?
Đọc qua là biết mợ ấy đang muốn bán những căn bốn mươi mấy và năm mươi mấy mét vuông giá quanh 2 tỷ.
Lên đây cứ thẳng thắn với các cụ OF lại hay, lươn lẹo làm chi cho mệt người :))