[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lượng để bắt đáy – Part 2

blackjack75

Xe buýt
Áp lực cover hàng sẽ đẩy thị trường sang 1 trang mới.:ar!

Beliti

[Tịch thu bằng lái]
Thị trường Bất động sản đã có sự đồng thuận để cứu.... Vài Ngân hàng.... Dăm ba công ty liên quan đến hàng hóa phụ trợ cho BDS chắc chắn có sóng.. Nhà cháu chỉ biết thế thôi..

Mr.Tam

Xe buýt
Các cụ đánh chứng lâu năm cho em hỏi sao nhiều người kỳ vọng và đầu tư mã HVG thế? vì công ty này em biết rất rõ lên 1 cổ em cũng không mua

newave

Xe tải
SCR sóng to thật, tăng một lèo từ 4 lên đến 6 rồi.
HN em mua tạm 9k KBC cho có ít cảm giác ngồi ngắm bảng.

Số đen thì lên đỉnh ngồi chơi vậy!

Ngoccu

Xe tăng
Các cụ đánh chứng lâu năm cho em hỏi sao nhiều người kỳ vọng và đầu tư mã HVG thế? vì công ty này em biết rất rõ lên 1 cổ em cũng không mua
HVG năm ngoái nổi nên như 1 hiện tượng, chủ tịch suốt ngày ủng hộ từ thiện, LN cao, chia thưởng lớn, Quỹ nước ngoài mua Cp để làm cổ đông,
NHưng giờ Nước ngoài đã và đang thoái vốn, giá cũng rớt thảm. Cụ hiểu rõ về cty nên cụ thấy đường giá nó đi rất hợp lý ko ạ ? kỳ vọng chỉ là bơm thổi, giá CP mới là thực chất

chân chần

Xe đạp
Các cụ cho cái danh mục cần đầu tư có khả năng đi.

Mr.Tam

Xe buýt
HVG năm ngoái nổi nên như 1 hiện tượng, chủ tịch suốt ngày ủng hộ từ thiện, LN cao, chia thưởng lớn, Quỹ nước ngoài mua Cp để làm cổ đông,
NHưng giờ Nước ngoài đã và đang thoái vốn, giá cũng rớt thảm. Cụ hiểu rõ về cty nên cụ thấy đường giá nó đi rất hợp lý ko ạ ? kỳ vọng chỉ là bơm thổi, giá CP mới là thực chất
Như trên em có nói 1 cổ này em cũng không mua. Việc năm ngoái chỉ là đánh bóng thôi cụ. LN cao tại sao không đủ tiền tiếp tục thuê văn phòng đường Võ Văn Tần, Đà Nẵng phải chuyên VP về KCN Điện Nam, Điện Ngọc; tại sao không đủ tiền mua nguyên liệu để sản xuất, mỗi lần mua được khoảng mười tấn nhôm kiểu như nhà nghèo ăn đong (không bằng 1/5 số lượng hàng mỗi lần em xuất), nhà máy sản xuất cầm chừng. Ôm 2 dự án BĐS: 1 cái góc ngã ba Lê Duẩn- Yên Bái (Đà Nẵng) và 1 cái trong khu Điện Nam - Điện Ngọc; hai cái dự án này không phải nợ xấu mà phải nói là nợ cực xấu theo kiểu phân tích của bác Thanh. Các vị trí lãnh đạo công ty lần lượt tìm đường ra đi trong năm ngoái. Có người có vị trí trong công ty giữa năm nói với em nếu tình hình BDS như thế này kéo dài đến giữa năm sau chắc công ty chết luôn. Theo cụ như thế thì tốt hay xấu? giá nào là hợp lý?

Mr.Tam

Xe buýt
xin lỗi em đánh nhầm mã VHG chứ không phải HVG

Mr.Tam

Xe buýt
Chời cụ nhầm thế thì có chết ngừoi ko, VHG giá nó có 2, thì nó vẫn nhập tôm của cụ cũng là khỏe rồi =))
Em đâu có dám bán cho VHG, nó nợ kinh lắm. Nhưng em vẫn thấy nhiều mua mã VHG này lắm không hiểu tại sao?

moitoelaixe

Xe buýt
Em đâu có dám bán cho VHG, nó nợ kinh lắm. Nhưng em vẫn thấy nhiều mua mã VHG này lắm không hiểu tại sao?
Vì có ai đó đang kẹt mã này số lượng rất lớn và họ đang quyết liệt tạo sóng để mọi người lướt và ... ôm (tất nhiên ai cũng vừa lướt vừa xua tay "ko phải em"). Doanh nghiệp càng xấu thì quẫy đạp càng khỏe!!!

Iêm giả nhời như vậy đã đáp ứng yêu cầu của cụ chưa ạ?? Cụ hỏi chủ topic giả nhời kiểu con gà, quả trứng thế chắc đến 100 trang cũng không ra vấn đề!

Mr.Tam

Xe buýt
Vì có ai đó đang kẹt mã này số lượng rất lớn và họ đang quyết liệt tạo sóng để mọi người lướt và ... ôm (tất nhiên ai cũng vừa lướt vừa xua tay "ko phải em"). Doanh nghiệp càng xấu thì quẫy đạp càng khỏe!!!

Iêm giả nhời như vậy đã đáp ứng yêu cầu của cụ chưa ạ?? Cụ hỏi chủ topic giả nhời kiểu con gà, quả trứng thế chắc đến 100 trang cũng không ra vấn đề!
Cám ơn cụ đã chỉ giáo! Hóa ra là thế, em không có kinh nghiệm lướt lát lên hỏi hơi ngô nghê chút.

Storm

Xe hơi
Ối, sao nay tăng khiếp thế các cụ nhở !Mới có tin giải cứu BĐS mà lên dư vậy, ko hiểu giải cứu thật thì ntn, mà ko hiểu có giải cứu được ko nhở :))

putin's mother

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.lamchame.com
năm nay thì đầu tư vào đâu cũng rén, thôi thì up cho các cụ hiểu và ko rén vậy...