Chú ý khi bảo trì BMW ở các Gara

tuoitreanhhung

[Tịch thu bằng lái]
Xin thưa các bác là chiều nay em và thằng bạn chạy con BMW 325i 29V 1999 trên đường trời mưa to quá thì em nó bị ngạt mũi và chết máy nhưng cứ đề lên là ok đi được em cảm giác bơm xăng có vấn đề nên đi sửa vì làm ở công ty chứng khoán Eu ro Capital nên em tạt luôn qua Au to Club ở Láng hạ vì em nghe nói chỗ này sửa cũng uy tín khi mang xe đến anh Hùng tổ kỹ thuật khám xe xong bảo cần thay bơm xăng em hỏi giá anh kêu 7 triệu nhưng khách quen thì 6 triệu thôi nói chung là xe phải thay bọn em không chần chừ quyết ngay thay bơm xăng sau khi thay xong chạy ngon lành chất lượng em chưa biết thế nào vì mới đi nhưng về giá em đã tham khảo với anh Thành BMW thì được tin là Bơm xăng mới chỉ có hơn 1 triệu em chả hiểu bên au to club làm ăn kiểu gì mà có thế ăn tiền của khách trắng trợn như vậy?
À quên lúc khám xe anh Hùng còn khuyên em thay cái bạt dưới nắp capo hết 4 triệu vì của em rách quá anh ý bảo là dễ cháy giống con BMW 29N 3333 ở MỸ ĐÌNH em hoảng quá sau em bảo thôi a kệ nó vì thay cái đó mà 4 triệu chắc em chả đủ khả năng anh ạ
nói chung là các bác nên cẩn thận ạ

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
À quên lúc khám xe anh Hùng còn khuyên em thay cái bạt dưới nắp capo hết 4 triệu vì của em rách quá anh ý bảo là dễ cháy giống con BMW 29N 3333 ở MỸ ĐÌNH
bác có tin không ạ:)):))
bác qua em tháo vứt đi,chi phí +10 nghìn tiền bán cho đồng nát:))

tuoitreanhhung

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa hiểu bác này nói gì ? Bác nói cụ thể xem nào em vừa vào website của bác , em thấy cũng Ok thế chỗ bác là Gara hay công ty mua phụ tùng có công lắp không ? Có khám xe không hay thế nào bác nói qua xem có gì mai em qua xe của em 29V 1999 cho bác dễ nhận . Cám ơn ạ!

hachi

Xe tăng
Xin thưa các bác là chiều nay em và thằng bạn chạy con BMW 325i 29V 1999 trên đường trời mưa to quá thì em nó bị ngạt mũi và chết máy nhưng cứ đề lên là ok đi được em cảm giác bơm xăng có vấn đề nên đi sửa vì làm ở công ty chứng khoán Eu ro Capital nên em tạt luôn qua Au to Club ở Láng hạ vì em nghe nói chỗ này sửa cũng uy tín khi mang xe đến anh Hùng tổ kỹ thuật khám xe xong bảo cần thay bơm xăng em hỏi giá anh kêu 7 triệu nhưng khách quen thì 6 triệu thôi nói chung là xe phải thay bọn em không chần chừ quyết ngay thay bơm xăng sau khi thay xong chạy ngon lành chất lượng em chưa biết thế nào vì mới đi nhưng về giá em đã tham khảo với anh Thành BMW thì được tin là Bơm xăng mới chỉ có hơn 1 triệu em chả hiểu bên au to club làm ăn kiểu gì mà có thế ăn tiền của khách trắng trợn như vậy?
À quên lúc khám xe anh Hùng còn khuyên em thay cái bạt dưới nắp capo hết 4 triệu vì của em rách quá anh ý bảo là dễ cháy giống con BMW 29N 3333 ở MỸ ĐÌNH em hoảng quá sau em bảo thôi a kệ nó vì thay cái đó mà 4 triệu chắc em chả đủ khả năng anh ạ
nói chung là các bác nên cẩn thận ạ
Làm gì có giá hơn 1T bơm xăng của 325. Trước em thay của Thành BMW là hơn 4T. 1 với 4 dễ bị nghe nhầm lắm. Mà bác liên lạc với Gay69 là đúng cửa rồi đấy. Con vợ em chuyên cung cấp đồ cho BMW ở VN mà

TechVNS

Xe tải
Bác đừng so hàng chính hãng với hàng ngoài. Gara có ăn tiền thì cũng chỉ vài mươi % thôi chứ làm gì dám tăng đến 700% như bác nói.

BMW em thấy ở ngay số 6 Vũ Ngọc Phan làm khá tốt có điều giá hơi chát thôi.

phuc_thinhphan

Xe tăng
bác đừng tin vào mấy thằng cha xúi bậy,nếu muốn biết chắc chắn,bác đi dò giá xung quanh coi...Khi đó mới bít mình bị quay hay ko ??

beanson

Đi bộ
Trươc tôi cũng đã từng thay bơm xăng xe 318 giá tại TTBH Minh khai giá gần 5 triệu toàn bộ cả công. Xe B hỏng nhẹ thì mới sửa ngoài ,
Trước xe của tôi bị chết van xả áp két nước gây ra hỏng bình nước phụ : Gara ngoài không biết lỗi thay bình nước phụ lại hỏng tiếp.
Khi nào có vấn đề liên quan đến máy vào hãng kiểm tra trước sau đó mới quyết định sửa ở đâu