[Thảo luận] Chú ý đèn đỏ Ngã tư Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi

love_football

Xe tải
Các cụ chú ý chỗ đèn đỏ này, hướng từ Linh Đàm. Hôm nay em súy vượt đèn đỏ, mấy cụ đi trước bị dính. Ai không đi quen hoặc mất cảnh giác là bị thịt ngay.

Các cụ xem clip, cái đèn đỏ hoạt động không ai đoán được, và đèn xanh nháy nháy được hơn 10 giây thì tắt, đèn đỏ lại nháy nháy.

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/embed/eT1JObOLcAA[/YOUTUBE]

[video]http://www.youtube.com/embed/eT1JObOLcAA[/video]

PS: Trường hợp này có cãi được hay đối phó với XXX thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Tùng

Xe tải
Lỗi đèn ko phạt người tham gia giao thông được bác nhé.
Còn ăn bẩn của các anh CSGT đội 7 thì quá nổi tiếng rồi.
Dừng đèn đỏ soi lỗi tem đăng kiểm,dây an toàn.....
Trong khi giờ cao điểm đường bị thu hẹp dành cho thi công đường sắt trên cao tắc lòi ra thì không phân luồng hướng dẫn giao thông.Chỉ dừng bắt lỗi xe oto xử phạt .

love_football

Xe tải
Vâng, nhưng em nghĩ xxx vịn lí do vượt đèn đỏ mấy xe trong clip, em thấy các chú ấy đứng chơi chỗ bốt sát đường phi ra.

Lỗi đèn ko phạt người tham gia giao thông được bác nhé.
Còn ăn bẩn của các anh CSGT đội 7 thì quá nổi tiếng rồi.
Dừng đèn đỏ soi lỗi tem đăng kiểm,dây an toàn.....
Trong khi giờ cao điểm đường bị thu hẹp dành cho thi công đường sắt trên cao tắc lòi ra thì không phân luồng hướng dẫn giao thông.Chỉ dừng bắt lỗi xe oto xử phạt .

Hungtantien

Xe buýt
Hic...đền thì nháy loạn cả lên...chẳng biết đường nào mà lần. Nếu lỗi vượt đèn đỏ thì cùng lúc đó còn nhiều xe khác nữa...
Xem clip của cụ mà càng thấy mất cảm tình với CSGT...

kid1432

Xe tải
Hic...đền thì nháy loạn cả lên...chẳng biết đường nào mà lần. Nếu lỗi vượt đèn đỏ thì cùng lúc đó còn nhiều xe khác nữa...
Xem clip của cụ mà càng thấy mất cảm tình với CSGT...
Cụ có cảm tình cơ ạ, e từ lâu đã ko có cảm tình với mấy anh ý rồi :))

xecho

Xe tải
mấy thằng xxx cứ chỉ lo đi chộp với vồ, đèn hỏng thì éo thấy động thái gì, lại còn dừng xe giữa đường gây cản trở gt, thật là bọn sâu bọ. Các cụ thông cảm, xem clip xong thất nóng mặt quá

huongdao

Xe tải
Cụ có cảm tình cơ ạ, e từ lâu đã ko có cảm tình với mấy anh ý rồi :))
ghét thì ghét thật nhưng có những việc mà tụi nó làm thì mình vẫn có cảm tình chứ (dù những việc nó làm để dc cảm tình thì... chả là bao)

thuong_dentis

Xe tăng
Bọn dog ăn bẩn, chỉ chăm chăm bắt ô tô để nộp phạt mà quên mất hết nhiệm vụ của mình. Sao chúng nó ăn bẩn thế mà ko biết xấu hổ nhỉ?

Vitnuong2611

Xe tải
tùe ngày làm cái hầm bọn nó kéo càng ngày càng đông ra chỗ đấy, điều tiết giao thông thì không làm chỉ giỏi bát với chả phạt

Quynhkun

Xe tăng
Xe Gentra đi trước bác chủ bị tóm như vậy có cãi đc k ạ? Em xem clip lại nhớ đến htrc đi làm qua chỗ giao nhau dưới đường trên cao đoạn Khuất Duy Tiến Trần Duy Hưng. Xe tải đâm móp mít xe Innova, đang h cao điểm cả 2 xe dừng lại tắc đường luôn, các xe ở đường trên cao đi xuống cũng tắc cứng luôn. Vậy mà mấy chú XXX bên này vẫn đứng để bắt xe máy đi sai vạch kẻ. Coi như chả nhìn thấy gì, kệ cho đường tắc, các xe ô to lẫn xe máy bấm còi inh ỏi. Lúc ấy em chỉ muốn xuống đá cho mỗi chú XXX 1 phát các cụ ah :|

andang112

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi. em toàn đi làm về từ phạm văn đồng phi lên đường trên cao rồi đến nút Khuất duy tiến - nguyễn trãi em xuống đi về Linh đàm. Đọc báo thấy bảo bây giờ tạm cấm đường trên cao rẽ xuống nguyễn trãi rồi ah, hay chỉ cấm giờ cao điểm.

vietran

Xe ba gác
Đèn chập chờn như ma chơi này đúng ra phải bắt bọn GTCC chứ sao lại bắt người tham gia GT nhỉ, chắc mua hàng tàu lởm

vietran

Xe ba gác
Xe Gentra đi trước bác chủ bị tóm như vậy có cãi đc k ạ? Em xem clip lại nhớ đến htrc đi làm qua chỗ giao nhau dưới đường trên cao đoạn Khuất Duy Tiến Trần Duy Hưng. Xe tải đâm móp mít xe Innova, đang h cao điểm cả 2 xe dừng lại tắc đường luôn, các xe ở đường trên cao đi xuống cũng tắc cứng luôn. Vậy mà mấy chú XXX bên này vẫn đứng để bắt xe máy đi sai vạch kẻ. Coi như chả nhìn thấy gì, kệ cho đường tắc, các xe ô to lẫn xe máy bấm còi inh ỏi. Lúc ấy em chỉ muốn xuống đá cho mỗi chú XXX 1 phát các cụ ah :|
Việc người ta ra đường kiếm tiền phạt chứ chuyện đâm va thì tự thương lượng thỏa thuận nhá, k dc thì mới đến xử lý =)) còn chuyện tắc đường là do đường nó tắc

ThanhTungTB

Xe điện
Đèn tín hiệu giao thông nhập nhằng ko chính xác thì xxx phải đứng ra phân làn , chỉ hướng cho người tham gia gt đi chứ , sao lại lấp nó đứng bắt người khi đèn tín hiệu báo sai được , đúng là bọn vô lương tâm quá .

aỉemanko

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi tí. Đoạn xuân thủy đang có biển cấm từ đầu phạm hùng về trần Thái tông. Bên phía trần thái tông về phạm hùng không có biển cấm. thế mà hôm trước Taxi bên em bị máy anh CSGT giữ lại vì đi vào đường cấm. sử lý sao đây

thinhkieuphong

Xe điện
Các cụ cho em hỏi. em toàn đi làm về từ phạm văn đồng phi lên đường trên cao rồi đến nút Khuất duy tiến - nguyễn trãi em xuống đi về Linh đàm. Đọc báo thấy bảo bây giờ tạm cấm đường trên cao rẽ xuống nguyễn trãi rồi ah, hay chỉ cấm giờ cao điểm.
cấm taxi thì phải, cả 4 hướng, 3 tháng liền. Hôm nọ em vừa nghe VOV bảo thế :D

@ cụ chủ: đèn nháy thế biết đằng nào mà đi

matphanh

Xe tải
Một bác xứ xở quan họ bị vợt