[Funland] Chủ đầu tư bất động sản nào uy tín tại Bắc Ninh là ai?

dongktc88

Đi bộ
Website
ctv.vietface.com.vn
Từ khi tái lập tỉnh Bắc Ninh chủ yếu tập trung phát triển hạ tầng và công nghiệp, Nay với mục tiêu 2022 lên TP trực thuộc TW thì Bắc Ninh đang đẩy nhanh tốc độ đô thị hóa với hàng loạt khu đô thị được quy hoạch lớn và đồng bộ.
Chính vì vậy tỉnh Bắc Ninh đã thu hút được rất nhiều chủ đầu tư uy tín đổ về phải kể đến như: Vingroup, Him Lam, FLC, Dabaco, .. Chưa kể đất rất nhiều chủ đầu tư lớn của vùng khác.
Sau một thời gian hoạt động mình thấy Him Lam đã và đang là một chủ đầu tư không chỉ uy tín mà còn có tâm nhất tại Bắc Ninh như xây dựng trường Chuyên Bắc Ninh, một khoản đầu tư rất có ý nghĩa, Khu đô thị Him Lam Green Park một khu đô thị kiểu mẫu góp phần thay đổi quan điểm sống, hướng tới một lối sống văn mình cho tỉnh.
Và nay lại là tòa tháp đôi ở ngay ngã 6 TP đang gây tiếng vang lớn dù mới chỉ trong quy hoạch, và hứa hẹn sẽ lại là một bộ mặt mới của Bắc Ninh.

tháp đôi tại ngã 6 TP Bắc Ninh của Him Lam

Trên là mô hình thiết kế toàn tháp đôi tại ngã 6 Bắc Ninh. Mình nghĩ một kiểu thiết kế ngay cả Hà Nội cũng chưa có.

Mình chọn Him Lam còn các Cụ chọn gì?

Road bike

Xe hơi
Từ khi tái lập tỉnh Bắc Ninh chủ yếu tập trung phát triển hạ tầng và công nghiệp, Nay với mục tiêu 2022 lên TP trực thuộc TW thì Bắc Ninh đang đẩy nhanh tốc độ đô thị hóa với hàng loạt khu đô thị được quy hoạch lớn và đồng bộ.
Chính vì vậy tỉnh Bắc Ninh đã thu hút được rất nhiều chủ đầu tư uy tín đổ về phải kể đến như: Vingroup, Him Lam, FLC, Dabaco, .. Chưa kể đất rất nhiều chủ đầu tư lớn của vùng khác.
Sau một thời gian hoạt động mình thấy Him Lam đã và đang là một chủ đầu tư không chỉ uy tín mà còn có tâm nhất tại Bắc Ninh như xây dựng trường Chuyên Bắc Ninh, một khoản đầu tư rất có ý nghĩa, Khu đô thị Him Lam Green Park một khu đô thị kiểu mẫu góp phần thay đổi quan điểm sống, hướng tới một lối sống văn mình cho tỉnh.
Và nay lại là tòa tháp đôi ở ngay ngã 6 TP đang gây tiếng vang lớn dù mới chỉ trong quy hoạch, và hứa hẹn sẽ lại là một bộ mặt mới của Bắc Ninh.

View attachment 5430610

Trên là mô hình thiết kế toàn tháp đôi tại ngã 6 Bắc Ninh. Mình nghĩ một kiểu thiết kế ngay cả Hà Nội cũng chưa có.

Mình chọn Him Lam còn các Cụ chọn gì?
Cụ bán dự án này luôn hả? Ở bắc ninh cũng có dự án của vingroup mà nhi?

dongktc88

Đi bộ
Website
ctv.vietface.com.vn
Cụ bán dự án này luôn hả? Ở bắc ninh cũng có dự án của vingroup mà nhi?
Uh, Vingroup mình đánh giá cao về dịch vụ tiện ích, Còn về môi trường sống lành mạnh và thiết kế mình thích Him Lam hơn

dvtung

Xe hơi
Các cụ cho e hỏi ? Huyện thuận thành Bắc ninh hình như cũng có dự án của vin đúng ko a? E đọc báo thấy vậy mà ko biết vin quy hoạch khu nào của thuận thành

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Các cụ cho e hỏi ? Huyện thuận thành Bắc ninh hình như cũng có dự án của vin đúng ko a? E đọc báo thấy vậy mà ko biết vin quy hoạch khu nào của thuận thành
Chắc lại mấy khu ruộng đồng bún, đồng ngà của thôn ấp Đông Côi quanh cái Ngã tư Đông Côi thôi chứ còn chỗ nào ra hồn đâu cụ. Mà bán ở đây thì cũng hơi khoai đấy!

dongktc88

Đi bộ
Website
ctv.vietface.com.vn
Trong văn bản chỉ ghi khu nhà ở của Vingroup tại huyện Thuận Thành nên bọn em cũng không biết cụ thể ở Đâu. Nhưng em nghĩ còn lâu lắm. Vin đang lập quy hoạch rất nhiều ở Bắc Ninh như ở Tiên Du và TP Bắc Ninh và đang triển khai tòa Căn hộ khách sạn tại ngã 6 ( Lập quy hoạch và chúng thầu dự án là khác nhau Anh nhé. Họ xin lập quy hoạch là miễn phí chắc chỉ để lấy ưu tiên mai sau được triển khai dự án thôi)