Cho em hỏi về Santafe gold 2004

khanhlyviettien

Xe hơi
gần tết đến em đang có ý định mua con xe này các cụ cho em ý kiến tham khảo vơi ah như xe tầm khoảng bn tiền xe có ưu điểm và nhược điểm gì ah , cảm ơn các cụ trước hay có cụ nào có ý định bán xe như vậy inbox luôn cho e

uduchi

Xe container
gần tết đến em đang có ý định mua con xe này các cụ cho em ý kiến tham khảo vơi ah như xe tầm khoảng bn tiền xe có ưu điểm và nhược điểm gì ah , cảm ơn các cụ trước hay có cụ nào có ý định bán xe như vậy inbox luôn cho e
ưu điểm là tiết kiệm nhiên liệu,nồi đồng cối đá.Nhược điểm là dáng xấu,máy dầu đời sâu xác định là mất tương đối tiền thuốc men đới cụ ợ.

xedap.de

Xe đạp
ưu điểm là tiết kiệm nhiên liệu,nồi đồng cối đá.Nhược điểm là dáng xấu,máy dầu đời sâu xác định là mất tương đối tiền thuốc men đới cụ ợ.
Ý kiến của cụ về Hyunda Santafe Gold rất chuẩn.. Vote cụ một phiếu

haiquang4

Xe máy
Em thấy hàng ghế sau hơi hẹp

catrinh

Xe buýt
con này mà nồi đồng, cối đá thì nhiều con khác phải là nồi gang cối thép. cụ chủ cứ tìm trên google từ khoá : santafe hỏng tubo, hoặc làm lại hơi thì có mà đầy.

Chỉnh sửa cuối:

uduchi

Xe container
máy dời này co hay hỏng vặt không cụ
Nói về máy dầu thì Santafe là huyền thoại rồi cụ ợ,mà San Gold là bản nội địa lại có máy VGT từ rất lâu rồi,lành nhất trong các xe máy dầu.Nhưng như em nói ở trên,bền mấy thì bền nhưng già rồi phải có bệnh và mất tiền thuốc men thôi.

Tungduong2210

Xe máy
Xe xấu. Ghế sau cùng ngồi ngược rất khó chịu. Hay bị hỏng turbo. Còn lại thì ổn áp ạ

Tungduong2210

Xe máy
cho em hỏi luôn co khắc phục triệt để đcj ko hay thành mãn tính ,dấu hiệu chuẩn bị hỏng tủbo mà cai này mới có không ah
Em đưa vào gara thì người ta bảo chỉ có bãi ạ. Xe em thì lúc bị ra nhiều khói lắm. Tăng tốc để vượt thì xe bị ì lại. Rất nguy hiểm

Hoang STF Gold

Xe đạp
thay hết 17 triệu cái turbo nhưng em thấy nó vẫn đang chẩy dầu cụ ạ. turbo em thay là turbo bãi
Chẩy dầu có thể không phải do turbo hỏng có thể do hỏng phớt ghít ở động cơ (em thấy thợ bảo thế), em đã sửa turbo nhưng vẫn bị chảy dầu sau thay cái phớt đó mới hết. Thay phớt đấy khá tốn công. Mà turbo mới hình như nếu mua ngoài khoảng 12 -13 tr thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Hoang STF Gold

Xe đạp
Ưu điểm: Gầm bệ chắc chắn, tiện nghi đầy đủ so với tầm tiền, dầu đi khoảng 7,5l đường trường, thành phố thì ko tính được, mình đi mùa hè xuyên thành phố và tắc liên tục tầm 11,5l.
Nhược điểm: Xe chỉ đi được 5 chỗ, xe đời sâu nên nhiều lúc sửa cái này nó kéo theo cái kia.
Giá: Tùy từng con, loanh quanh 400 tr.

phuhbv

Xe hơi
Website
www.facebook.com
thay hết 17 triệu cái turbo nhưng em thấy nó vẫn đang chẩy dầu cụ ạ. turbo em thay là turbo bãi
17tr e thay cho cụ cái tubo đập hộp luôn ạ. Chảy dầu k hẳn là do tu bo.cụ vào nhầm đc rùi.con này phải gặp e....