Cho em hỏi độ âm thanh cho KF

GaranKFC

Đi bộ
Chào các cụ. Em là lính mới toe, vừa rinh cô vợ KF về. Các cụ nhiều kinh nghiệm về em KF, cho em hỏi là có nên độ thêm âm thanh cho KF không và nếu độ thêm thì độ thêm như thế nào và ở đâu *-). Nhân tiện cho em hỏi các cụ là cho xin xin gia nhập KFC với, nghe nói là có món gà rán ngon lắm:).

SpecX7426

Xe tăng
bác cứ đi xe 1 thời gian, thưởng thức âm thanh OEM của xe đi đã. Khi nào chán xe rồi hãy bắt đầu độ cho đỡ chán nếu ko có điều kiện đổi xe. E toàn thế! Khi nào cảm thấy chán xe thì mang xe đi lắp 1 thứ gì đó cho đỡ chán và xả stress!

Mr-Quadcore

Xe buýt
Cơ bản con này âm thanh khá ngon nghẻ rồi bác .. chủ yếu cái gu nhạc của bác như thế nào thôi ! nếu bác chơi Rock hay DJ thì nên lắp thêm 1 quả SUB nữa thì âm bass nó sẽ chắc hơn !

nhungdembuon

Xe máy
E đi chẳng bao h nghe quá nấc 10 thế nên k hiểu mọi người độ to có nghe hết không

Mr-Quadcore

Xe buýt

Cuabien

Xe điện
Em toàn nghe hát văn với quan họ nên âm thanh thế là quá ngon rồi ! :21: Chả việc gì phải độ tốn xiền. :21::21:

GaranKFC

Đi bộ
Em toàn nghe hát văn với quan họ nên âm thanh thế là quá ngon rồi ! :21: Chả việc gì phải độ tốn xiền. :21::21:
em cũng toàn nghe ca trù với cải lương. Nhưng theo cô vợ cả thẩm âm thì KF hơi thiếu bass. Mà em cũng thấy thế thật. Nên định lắp thêm cục Sub nghe cho phê.
@SpecX7426: Em tính làm một thể luôn cho tiện, chứ vừa mới lấy vợ chắc chưa chán ngay được.
@các cụ lão thành: các cụ giới thiệu cho em vào hội KFC với. Em thấy có cái lịch off hoàng tráng ngày 31/10(l) mà em chưa biết các cụ. E đi có ngại không nhỉ*-). Đi học hỏi kinh nghiệm các cụ luôn. Em còn ít kinh nghiệm về xe cộ quá.

nguyenthedzung

Xe tải
em cũng toàn nghe ca trù với cải lương. Nhưng theo cô vợ cả thẩm âm thì KF hơi thiếu bass. Mà em cũng thấy thế thật. Nên định lắp thêm cục Sub nghe cho phê.
@SpecX7426: Em tính làm một thể luôn cho tiện, chứ vừa mới lấy vợ chắc chưa chán ngay được.
@các cụ lão thành: các cụ giới thiệu cho em vào hội KFC với. Em thấy có cái lịch off hoàng tráng ngày 31/10(l) mà em chưa biết các cụ. E đi có ngại không nhỉ*-). Đi học hỏi kinh nghiệm các cụ luôn. Em còn ít kinh nghiệm về xe cộ quá.
Ngại giề cụ ơi, cụ đi cho vui... Cụ muốn đăng ký vào hội những chú gà tây thì cụ phải chạy chọt cụ chủ tịt KENU một tí, cân đường cân sữa cụ bí thư CUA là được vào ngay ấy mà...:21:... thủ tục đơn giản...
Sau khi đã được các quan trên soi xét cụ vào đây để đăng ký offline 31-10 nhé!!!
Chào mừng cụ trước (b)!

mango

Xe tăng
cụ chỉnh cái bát tép trong xe chưa cụ? cụ làm quả đĩa DJ vào cho vợ nghe, chắc khỏi muốn thêm bát thêm mâm làm gì đấy cụ.

giaclaiKia

Đi bộ
Bac oi, em thay neu KF thi am thanh nghe mien che luon roi,.... neu bac thuc su yeu am thanh thi nen do chu em thay em hoan toan thoa man bac ah. Nhung noi that KF ma tang toc, thi em thich nghe tieng may hon nghe tieng nhac nheo.

dunlopillo

Xe buýt
Âm thanh con này quá ổn rồi nên không cần độ. Nếu bác thích nghe nhạc nhảy thì mới có khả năng cần thêm sub.

kuphuong

Xe buýt
Ngại giề cụ ơi, cụ đi cho vui... Cụ muốn đăng ký vào hội những chú gà tây thì cụ phải chạy chọt cụ chủ tịt KENU một tí, cân đường cân sữa cụ bí thư CUA là được vào ngay ấy mà...:21:... thủ tục đơn giản...
Sau khi đã được các quan trên soi xét cụ vào đây để đăng ký offline 31-10 nhé!!!
Chào mừng cụ trước (b)!
em định tham gia với các kụ cho vui nhưng thấy kụ nới thế thì tốn kém quá thời buổi kinh tế suy thoái giá xăng dầu , giá vàng ngày một leo thang . bây giờ lại mất thêm tiền chạy cửa nữa :77::77:

phocuvanganhtb

Xe đạp
kft mua thêm bộ 5.1 lắp cho máy tính :21::21::21: