Thảo luận Chờ đúng ngày SataFe all new ra mắt em chốt Canival.

giangitjsc

Xe tải
Nơi mọi người thường tiếp nhau bằng nụ cười :) và
Website
www.vinakeway.com
Em chờ đúng ngày Santafe All New ra mắt, em chốt luôn Canival. Theo thiển ý của em, mẫu mã, công nghệ Santafe mới đúng là nhiều thật.

Nhưng điều đáng tiếc là máy dầu thần thánh của Santafe lại không có thay vào đó là máy xăng. Trong khi máy dầu Tubo của Santafe hiện đang được sử dụng ở rất nhiều dòng tạo nên sự tin tưởng.

À mà theo các Bác thì Canival phiên bản mới đắt hơn phiên bản cũ 100 triệu, trong khi ko có nhiều thay đổi thì các bác sẽ chọn xe nào?

formen

Xe lăn
Em chờ đúng ngày Santafe All New ra mắt, em chốt luôn Canival. Theo thiển ý của em, mẫu mã, công nghệ Santafe mới đúng là nhiều thật.

Nhưng điều đáng tiếc là máy dầu thần thánh của Santafe lại không có thay vào đó là máy xăng. Trong khi máy dầu Tubo của Santafe hiện đang được sử dụng ở rất nhiều dòng tạo nên sự tin tưởng.

À mà theo các Bác thì Canival phiên bản mới đắt hơn phiên bản cũ 100 triệu, trong khi ko có nhiều thay đổi thì các bác sẽ chọn xe nào?
Chúc mầng cụ chốt xe mới,
và em có thống kê cá nhân: 1 cụ k mua san vì k có máy dầu.

giangitjsc

Xe tải
Nơi mọi người thường tiếp nhau bằng nụ cười :) và
Website
www.vinakeway.com
Chúc mầng cụ chốt xe mới,
và em có thống kê cá nhân: 1 cụ k mua san vì k có máy dầu.
Máy dầu cũ được dùng trên các dòng: Kia Sorento, Canival, Hyundai Palisade toàn hàng khủng vậy mà bỏ hic