Chỉnh ngôn ngữ DVD tyota 2.5Q

minhmbabk

Xe máy
Báo cáo các cụ,

Em mua lại xe CAM 2.5Q có kèm DVD. Lúc mua mới 4K km nên em chẳng kiểm tra.Nhưng vì không kết nối được các phím chức năng trên xe nên em kiểm tra thì hóa ra đồ lởm

Hôm nay em lắp được một con tháo máy có vẻ xin made in thailand và các jack cắm chuẩn vừa khít với xe. Các chức năng test chuẩn. Duy chỉ có điều phiền não là xe hiện ra tiếng Trung của.

Bác nào có kinh nghiệm hay chỗ để set lại ngôn ngữ thì bật mí giúp em.Em đội ơn các cụ lắm lắm ạh

Athena

Xe tăng
Báo cáo các cụ,

Em mua lại xe CAM 2.5Q có kèm DVD. Lúc mua mới 4K km nên em chẳng kiểm tra.Nhưng vì không kết nối được các phím chức năng trên xe nên em kiểm tra thì hóa ra đồ lởm

Hôm nay em lắp được một con tháo máy có vẻ xin made in thailand và các jack cắm chuẩn vừa khít với xe. Các chức năng test chuẩn. Duy chỉ có điều phiền não là xe hiện ra tiếng Trung của.

Bác nào có kinh nghiệm hay chỗ để set lại ngôn ngữ thì bật mí giúp em.Em đội ơn các cụ lắm lắm ạh
Lạ nhỉ. 2.5Q có đi kèm DVD rồi mà sao lại bị lắp DVD rởm hả cụ?

Athena

Xe tăng
đúng là ban đầu có DVD nhưng là đổ rởm. Bây giờ khó mà tin showroom được cụ ợ
Cụ mua lại xe cũ đã chạy 4K km rồi à? Thế là chủ trước đổi cho ng quen trước khi bán cho cụ cũng nên. Còn xe mới của Toy là chuẩn Dvd xịn theo xe chứ. Xịn của nó là DVD Loại 6.1 inch có giao tiếp mạng CAN đấy cụ ạ.

Hoặc khả năng cụ mua bản E hoặc G rồi bị thay tem lên 2.5Q. Ha ha.

Chỉnh sửa cuối:

hoang chinh

Xe điện
Cụ vào chức năng ngôn ngữ để cài lại là ok. Nếu có gần cửa hàng thì qua em setup lại xem ntn ạ.

đúng là ban đầu có DVD nhưng là đổ rởm. Bây giờ khó mà tin showroom được cụ ợ

xyota

[Tịch thu bằng lái]
Website
dieuhoa.net.vn
Khoai nhỉ, bác thử ra dịch thuật ở đại học hà nội xem. Ca này có khi ở ý giải quết được.

minhmbabk

Xe máy
Cụ mua lại xe cũ đã chạy 4K km rồi à? Thế là chủ trước đổi cho ng quen trước khi bán cho cụ cũng nên. Còn xe mới của Toy là chuẩn Dvd xịn theo xe chứ. Xịn của nó là DVD Loại 6.1 inch có giao tiếp mạng CAN đấy cụ ạ.

Hoặc khả năng cụ mua bản E hoặc G rồi bị thay tem lên 2.5Q. Ha ha.
Bản này thì 100% là Q rồi. Cái này e lấy lại từ một bác cạnh nhà là quan chức cấp cao của quân đội nên em loại bỏ khả năng ấy ạ. Với lại qđịnh bán và mua cũng chóng vánh đến mức bác ấy chưa kịp định thần thì e đã lấy xe đi rồi ah. Còn lại chỉ có 1 lí do là showroom đánh tráo để tăng chiết khấu thôi ạh.

DVD bây giờ e đánh giá là xịn vì các chức năng ngon choét.

Chỉnh sửa cuối:

minhmbabk

Xe máy
Cụ vào chức năng ngôn ngữ để cài lại là ok. Nếu có gần cửa hàng thì qua em setup lại xem ntn ạ.
E đọc hướng dẫn kèm xe camry thì không có món cài đặt ngôn ngữ. Nên em gia cát dự là phải chạy phần mềm gì đó ạh

minhmbabk

Xe máy
Khoai nhỉ, bác thử ra dịch thuật ở đại học hà nội xem. Ca này có khi ở ý giải quết được.
Cái này thì không cần dịch thuật vì có hdsd kèm xe ah. Đoán ra ngay.

Phiền não là ông cụ em đi nên cái món chữ tượng hình cụ tưởng tượng không ổn ạ.

Athena

Xe tăng
Bản này thì 100% là Q rồi. Cái này e lấy lại từ một bác cạnh nhà là quan chức cấp cao của quân đội nên em loại bỏ khả năng ấy ạ. Với lại qđịnh bán và mua cũng chóng vánh đến mức bác ấy chưa kịp định thần thì e đã lấy xe đi rồi ah. Còn lại chỉ có 1 lí do là showroom đánh tráo để tăng chiết khấu thôi ạh.

DVD bây giờ e đánh giá là xịn vì các chức năng ngon choét.
Showroom đổi cái DVD xịn sang loại khác mà không được sự đồng ý của chủ xe là rất vô lý. Vì sự việc mà bị phát hiện thì đại lý nơi bán xe sẽ bị TOY VN phạt rất nặng. Em không nghĩ sâu nào lại liều đánh tráo cái DVD vì như vậy là phạm pháp đấy ạ.
Còn món DVD cụ vừa lắp, nếu đúng là hàng xịn của 2.5Q liên doanh thì buộc nó phải có tiếng anh cụ ạ. Chẳng qua là mình chưa biết chỉnh, hoặc là dù DVD xịn nhưng vẫn không phải bản lắp cho Cam 2.5Q. Cụ chụp cái hình quẳng lên đây cho mọi người đánh giá đi.

nguyenxuanphuc

Xe tải
\đâu của bạc la chạy phần mềm anh dào nên bác chạy đi đâu cũng khong thay đổi đuọc anh ấy đâu cứ vậy ma chạy cụ à