Thảo luận CHIA SẺ VỀ BÁN TẢI COLORADO NEW 2017

Mr. Văn Hải

Xe đạp
Sự kiện triển lãm Motor Show đang diễn ra và đã mang tới nhiều trải nghiệm mới cho Qúy Khách hàng. Đặc biệt, với sự xuất hiện của chiếc Bán tải Chevrolet Colorado New 2017 đã khiến cho sự Kiện trở lên bùng nổ với sự thay đổi mạnh mẽ về thiết kế bên ngoài, nội thất bên trong cùng với những nâng cấp mới về tính năng an toàn. Xin phép chia sẻ với các Cụ, các bác những hình ảnh mới nhất về Chiếc xe Bán tải Chevroelt Colorado New 2017 ạ

wowy

Xe hơi
xe này mua trong tháng 10 đang được giảm 30 triệu đấy cụ à.

Mr. Văn Hải

Xe đạp
Đã có Cụ nào tới xem Colorado New 2017 tại triển Lãm motor show chưa ạ

Ten Dexterity

Xe buýt
Sự kiện triển lãm Motor Show đang diễn ra và đã mang tới nhiều trải nghiệm mới cho Qúy Khách hàng. Đặc biệt, với sự xuất hiện của chiếc Bán tải Chevrolet Colorado New 2017 đã khiến cho sự Kiện trở lên bùng nổ với sự thay đổi mạnh mẽ về thiết kế bên ngoài, nội thất bên trong cùng với những nâng cấp mới về tính năng an toàn. Xin phép chia sẻ với các Cụ, các bác những hình ảnh mới nhất về Chiếc xe Bán tải Chevroelt Colorado New 2017 ạ

Bác mất công tạo bài post hình thì post lun cả nội thất e no xem dư lào bác? Giá em này để lăn bánh dc là bao nhiu vậy bác? E này có bao nhiu mầu ạ? Inbox cho nhà cháu nhé. Thank

Mr. Văn Hải

Xe đạp
Bác mất công tạo bài post hình thì post lun cả nội thất e no xem dư lào bác? Giá em này để lăn bánh dc là bao nhiu vậy bác? E này có bao nhiu mầu ạ? Inbox cho nhà cháu nhé. Thank
Em xin phép Chia sẻ với Cụ một số thông tin về Xe Colorado New 2017 ạ:
- Về màu sắc: Gồm 7 màu lựa chọn: Đen, Đỏ, Trắng, Xám, Xanh, Nâu, Bạc
- Gồm 5 phiên bản:
+ Colorado 2.8 AT High Country: 839 triệu đồng
+ Colorado 2.8 LTZ AT: 809 triệu đồng
+ Colorado 2.8 LTZ MT: 789 triệu đồng
+ Colorado 2.5 LT MT 4x4: 649 triệu đồng
+ Colorado 2.5 LT MT 4x2: 619 triệu đồng

tobetobe

Xe hơi
Cụ ơ bản Hight country khác ltz gì vậy

quila97

Đi bộ
Em xin phép Chia sẻ với Cụ một số thông tin về Xe Colorado New 2017 ạ:
- Về màu sắc: Gồm 7 màu lựa chọn: Đen, Đỏ, Trắng, Xám, Xanh, Nâu, Bạc
- Gồm 5 phiên bản:
+ Colorado 2.8 AT High Country: 839 triệu đồng
+ Colorado 2.8 LTZ AT: 809 triệu đồng
+ Colorado 2.8 LTZ MT: 789 triệu đồng
+ Colorado 2.5 LT MT 4x4: 649 triệu đồng
+ Colorado 2.5 LT MT 4x2: 619 triệu đồng

bản ltd khác với high country chỗ nào v cụ

vertaq

[Tịch thu bằng lái]
Đợt này gmc có nhiều mẫu xe đẹp quá
Nhìn bạn Colorado này quá chất, quá kiêu bạc
Hy vọng có bản diesel 2.5 at để cạnh tranh với wildtruck, keke

lordship

Xe tải
Đã thử cái động cơ của colorado
Rung và ồn

Mr. Văn Hải

Xe đạp
Cụ ơ bản Hight country khác ltz gì vậy
Vâng cụ, Xe bán tải Colorado 2017 Phiên bản High Country có những điểm hơn so với Phiên bản Colorado 2.8 LTZ ở những điểm sau đây:
- Về Kích thước: Dài hơn, cao hơn và rộng hơn
- Về ngoại thất:
+ Có ốp cản trước, ốp thân xe,
+ Thanh trang trí nóc xe kết hợp thanh ngang
+ Thanh trang trí thùng xe thể thao
+ Ốp viền chân kính cửa sổ mạ crôm
+ Cột B sơn đen bóng
+...
- Về nội thất: Nội thất da 2 tông màu xám/nâu, dập nổi biểu tượng High Country tạo điểm nhấn duy nhất trong phân khúc khiến nội thất sang trọng hơn
Bên cạnh đó, Chevrolet Colorado High Country 2017 và Phiên bản Colorado 2.8 LTZ 2017 Có thêm nhiều điểm nâng cấp hơn so với Các phiên bản cũ như:
+ Khởi động xe từ xa
+ Hệ thống giải trí Mylink thế hệ mới với màn hình cảm ứng 8 inch, nghe nhạc, xem phim qua USB, hiển thị danh bạ hay kết nối Siri
+ Vô lăng bọc da tích hợp điều khiển âm lượng, radio, đàm thoại rảnh tay, ga tự động
+ Kính cửa sổ chỉnh điện lên xuống 1 chạm tất cả các cửa, điều khiển từ xa
+ Ghế lái chỉnh điện 6 hướng
+ Trang bị camera sau và cảm biến hỗ trợ đỗ xe trước sau
+ Hệ thống cảnh báo áp suất lốp
+ Công nghệ cảnh báp va chạm sớm
+ Công nghệ mới cảnh báo xe lệch làn đường
+ Đèn pha tự động bật/ tắt, điều chỉnh độ cao chùm sáng
+ Gạt mưa trước tự động
+....

wowy

Xe hơi
con ở triển lãm là bản LTZ không phải bản hycoutry mình đi xem rồi. nội thất bình thường, nhìn không sang trong. cảm giác xe không chắc chắn và sang bằng ford ranger 3.2

phihong5000

Xe máy
Hôm trước đi xem tại Hội chợ Moto show em xem em này thấy nó rất bình thường, thậm chí là xấu. Xem trên web, trên mạng thì đẹp nhưng xem thực tế xấu quá. Đây chỉ là bản nâng cấp thôi, khác tí cái phần táp lô bên trong xe, cái mặt trước còn lại hình dáng, máy móc, khung gầm... cũng vẫn thế. Mà bản cao nhất không có các tính năng như cân bằng điện tử, khỏe hành ngang dốc, xuống dốc, chống trơn trượt...cánh cửa có vẻ ọp lắm. Giá bán này mà mua thêm phụ kiện như lót sàn, lót thùng, nắp thùng, bệ bước, bảo hiểm, dán kính,... , thì en thấy bản 2.5 mt 4x2 ra giấy còn đắt hơn con Mazda Bt50 4x4 ạ. Và còn đắt hơn cả Nissan. Nói chung giá này chỉ rẻ hơn mỗi Ranger thôi ạ! Nhưng không so được Ranger. Đây là ít ảnh em xem ở hội chợ ạ!

vnd.qn

Xe buýt
Hôm trước đi xem tại Hội chợ Moto show em xem em này thấy nó rất bình thường, thậm chí là xấu. Xem trên web, trên mạng thì đẹp nhưng xem thực tế xấu quá. Đây chỉ là bản nâng cấp thôi, khác tí cái phần táp lô bên trong xe, cái mặt trước còn lại hình dáng, máy móc, khung gầm... cũng vẫn thế. Mà bản cao nhất không có các tính năng như cân bằng điện tử, khỏe hành ngang dốc, xuống dốc, chống trơn trượt...cánh cửa có vẻ ọp lắm. Giá bán này mà mua thêm phụ kiện như lót sàn, lót thùng, nắp thùng, bệ bước, bảo hiểm, dán kính,... , thì en thấy bản 2.5 mt 4x2 ra giấy còn đắt hơn con Mazda Bt50 4x4 ạ. Và còn đắt hơn cả Nissan. Nói chung giá này chỉ rẻ hơn mỗi Ranger thôi ạ! Nhưng không so được Ranger. Đây là ít ảnh em xem ở hội chợ ạ!

ơ sao lại không có cải tiến về máy móc ạ, bản HC nó thêm 4 mã lực, gia cố vật liệu nhằm giảm độ rung, ồn. Như nào là ko so được với Ranger, cụ xét trên tiêu chí nào ?

Mr. Văn Hải

Xe đạp
Đã thử cái động cơ của colorado
Rung và ồn
Cảm ơn lời chia sẻ từ Cụ, nhưng theo em được biết thì hiện nay Phiên bản Coloardo New 2017 mới chỉ được trưng bày tại triển lãm Motor Show 2016 ạ và chưa tổ chức lái thử. Chỉ tới ngày 15/10/2016 - 16/10/2016 thì Sự kiện lái thử xe Colorado mới chính thức được tổ chức để quý khách hàng trải nghiệm dòng xe bán tải mới này ạ. Đồng thời, Phiên bản Colorado 2017 đã được tăng cường khả năng cách âm rùi cụ ạ thông qua việc : Tăng bề dầy kính cửa sổ hàng ghế trước (Từ 3,5 lên 3,85 mm), Cải tiến các gioăng cao su kính chắn gió trước, cao su cửa, cao su kính, cao su trần xe, dầy và kính khít hơn và Tăng khả năng cách âm tiếng gió bên ngoài của trụ A - B.

Amateur_Longp

Đi bộ
Vẫn không ESP thì hơi chán nhỉ, mấy ông GM nghĩ sao mà tiết kiệm chưa đến 10 củ thì cạnh tranh sao với phò đc

Mr. Văn Hải

Xe đạp
Vẫn không ESP thì hơi chán nhỉ, mấy ông GM nghĩ sao mà tiết kiệm chưa đến 10 củ thì cạnh tranh sao với phò đc
Mặc dù lô xe Colorado New 2017 sắp tới về Việt Nam sẽ chưa trang bị ESP nhưng đổi lại Phiên bản Colorado mới đã được nâng cấp và cải tiến thêm nhiều tính năng mới mang tính độc quyền như:
+ Khời động động cơ từ xa
+ Nâng hạ kính từ xa, chống kẹt, tự động 1 chạm xuống/lên trên tất cả kính xe
+ Đóng cửa êm dịu: Khi cửa xe mở ra hay đóng vào thì kính cửa trước sẽ hạ thấp 1 chút, để tránh tổn hại màng nhĩ của hành khách trên xe. Sau khi cửa đóng, kính xe sẽ tự động nâng lên kính khít trở lại
+ Cảnh báo áp suất lốp: giúp cảnh báo chính xác lốp đang có dấu hiệu giảm áp suất
+ Cảnh báo cửa không đóng khi xe di chuyển: Giúp cảnh báo chính xác cánh cửa đang không đóng khi xe di chuyển
+ Gương chiếu hậu bên trong chống chói tự động
+...

Blu Bird

Xe hơi
Vãi, vậy là bản high country mới ra ở VN vưỡn dùng máy 2.8 cũ và vưỡn sẽ ko có chống lật ạ ;(((