Chỉ giúp em vị trí ghi số máy của CD5

mykz

Đi bộ
Chào các bác, các bác có khỏe không ạ. Em lâu lắm mới vào lại forum được vì lý do công việc.
Bác sếp em có con CD5 đang làm thủ tục sang tên đổi chủ về tên của bác í, khổ nỗi bác sếp hay lọ mọ nên tự đi tìm cái số máy để cà mà không thấy, em thì em chịu rồi nên hứa để nhờ hỏi anh em nào biết chỉ giúp.
Em chân thành cảm ơn các bác giúp đỡ.

viper2007

Xe điện
Bác nói xếp ra ngoài họ cà cho, mình ko chuyên lọ mọ ko khéo lại đău lưng về vợ cả nó lại phàn nàn. Hôm đi đăng kiểm, em thấy họ soi ở phía sau củ máy, khoảng phía dưới bộ CHK. Bình thường chỗ này bám đầy bụi, và chắc phải có cái bút chì dài tầm 30cm

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Chào các bác, các bác có khỏe không ạ. Em lâu lắm mới vào lại forum được vì lý do công việc.
Bác sếp em có con CD5 đang làm thủ tục sang tên đổi chủ về tên của bác í, khổ nỗi bác sếp hay lọ mọ nên tự đi tìm cái số máy để cà mà không thấy, em thì em chịu rồi nên hứa để nhờ hỏi anh em nào biết chỉ giúp.
Em chân thành cảm ơn các bác giúp đỡ.
Bác lấy điện thoại ra,bấm số : 0936688628 gặp "cụ Cave" sẽ được giúp đỡ nhiệt tình nhé!:21::21::21::21:
À mà cụ này có lẽ do nhiều tuổi nên cũng hơi khó tính.Bác cứ lựa lời mà nói,khó tính một tí thôi nhưng lại rất nhiệt tình bác ạ !

Chỉnh sửa cuối:
Đứng bên thành xe bên tài. Nhìn xuống lốc máy (bên phải - chỗ nối bệ máy và vỏ xilanh, phía dưới chỗ dây ga chạy vào), sẽ thấy nhô ra một mẩu sắt hình chữ nhật diện tích cỡ 2cmx 2.5cm mặt bằng phẳng hướng lên trên. Số máy nằm đó (chữ đóng rất mỏng, mờ; thường phải lấy bàn chải sắt trải vài phát cà mới hiện số)

Cuabien

Xe điện
Cái vụ số máy của CD5 này nó chơi vào chỗ khó lấy kinh, mà nếu xe lâu quá em sợ nó củng gỉ cái mấu sắt đấy rồi chưa chắc cà được số cụ ợ ! Nên ra hội cà số chuyên nghiệp họ cà cho cụ ạ !

Dulichkhapnoi

Đi bộ
Cho em hỏi có ai cho thuê KIA CD5 ngoài HN ko ? Em muốn thuê 1 con để vi vu với gấu mẹ cuối tuần đây

mykz

Đi bộ
Đứng bên thành xe bên tài. Nhìn xuống lốc máy (bên phải - chỗ nối bệ máy và vỏ xilanh, phía dưới chỗ dây ga chạy vào), sẽ thấy nhô ra một mẩu sắt hình chữ nhật diện tích cỡ 2cmx 2.5cm mặt bằng phẳng hướng lên trên. Số máy nằm đó (chữ đóng rất mỏng, mờ; thường phải lấy bàn chải sắt trải vài phát cà mới hiện số)
Em xin cảm ơn các bác, đặc biệt cảm ơn bác gấu. Để trưa nay rảnh rỗi mời bác sếp xuống cho em chỉ bảo :)