check list khi nhận Lacetti CDX 2010?

n0b1ta

Xe hơi
Các bác cho em hỏi nên mua ở cửa hàng nào ở HN uy tín ạ, giá cả bây giờ khoảng bao nhiêu thì múc được? và những cái gì cần kiểm khi nhận xe?
Mong các bác giúp đỡ để tuần này em lấy được xe (l)

xherox

Xe điện
Em khuyên bác khi mua Lac CDX thì nên mua MT,chứ em đi thử CDX 1.6 AT thấy yếu lắm :^)
Nếu muốn mua AT thì nên đợi bản 1.8 ra thì hãy mua 1.8.

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Em khuyên bác khi mua Lac CDX thì nên mua MT,chứ em đi thử CDX 1.6 AT thấy yếu lắm :^)
Nếu muốn mua AT thì nên đợi bản 1.8 ra thì hãy mua 1.8.
Cụ sang box bọn em mà chê là ăn đá vào đầu đấy. Đợi bản 1.8 thì đến tháng 6 năm 2010 nhé, lúc đó thì có khi tổng chi phí cho một em MT 1.8 bằng 1 em CDX bây giờ. Còn muốn xem nó có quá yếu hay không thì phải chạy sau 5000 km mới đánh giá được.

xherox

Xe điện
Èo,em đâu có chê đâu.Ông anh em vừa mua 1 em CDX AT mầu trắng ,hôm nay em đi thử thì thấy yếu thật ,mà chính anh ý cũng bảo đấy là điểm anh ấy thất vọng về Lac CDX nhất . Em nghĩ với bản CDX MT thì sẽ khắc phục được yếu điểm này ,bởi vì ngoại thất và nội thất của Lac CDX em ko có gì để chê cả ,em cũng kết lắm nếu có đủ xiền mua xe mới là em múc ngay 1 em CDX MT đới cụ ạ (l)

Chỉnh sửa cuối:

n0b1ta

Xe hơi
AT cũng có chế độ (+/-) chuyển sang đi số sàn mà bác

Các bác biết salon nào uy tín tư vấn cho em đc ko ạ?
Bây giờ có liệu còn giá 28k bản CDX full option ko các bác nhỉ

phaolon

Xe hơi
Èo,em đâu có chê đâu.Ông anh em vừa mua 1 em CDX AT mầu trắng ,hôm nay em đi thử thì thấy yếu thật ,mà chính anh ý cũng bảo đấy là điểm anh ấy thất vọng về Lac CDX nhất . Em nghĩ với bản CDX MT thì sẽ khắc phục được yếu điểm này ,bởi vì ngoại thất và nội thất của Lac CDX em ko có gì để chê cả ,em cũng kết lắm nếu có đủ xiền mua xe mới là em múc ngay 1 em CDX MT đới cụ ạ (l)
nếu mà biết đi số sàn thì MT chả là cái gì thử xem

vuchung1

Xe buýt
nếu mà biết đi số sàn thì MT chả là cái gì thử xem
ko nên nói vậy cụ ah, cái này cụ vit đã nói rùi, mua AT để đi cho nó sướng khỏi phải suổt ngày vào số, nếu mua AT mà sử dụng + - thì lãng phí quá. bản MT và AT chênh cỡ 2k đấy

ducan

Xe tăng

thế này nhá , nội ngoại thất con Lac CDX thì quá mỹ mãn trong tầm tiền kô có đối thủ rồi , còn riêng máy 1.6 với những người mới chạy Lac CDX đều thấy yếu , lý do chân ga chưa chuẩn , cần phải có time để quen xe , lúc đầu em cũng hơi buồn vì máy xe kô bốc (trước em chạy Lac EX số sàn ) nhưng sau ít hôm chạy quen xe rồi bắt đầu hiểu về cách nhấn ga và nhả ga thì thấy rất ổn , xe vẫn bốc tít mù lúc cần tăng tốc .

Thực ra khi sản xuất 1 dòng xe mới thì các hãng nó cũng tính toán kỹ càng lắm rồi , các cụ chả phải lo

thuanphat_ta

Xe hơi
cu ducan nói chuẩn đấy khi đã đi wen và biết cách đi nó cũng ổn đấy chú.mà hình như hôm nay em ko thấy cụ đi off cùng anh em.

ducan

Xe tăng
cu ducan nói chuẩn đấy khi đã đi wen và biết cách đi nó cũng ổn đấy chú.mà hình như hôm nay em ko thấy cụ đi off cùng anh em.

vâng mấy hôm nay F1 nhà em nó ốm , sáng nay phải mang cháu đi tiêm nên về muộn kô ra off với các cụ được