Chế hộc để đồ cho Matiz???

vihali

Xe container
Em sau khi lắp DVD 2din vào chỗ điều hòa, đẩy điều hòa xuống thì hộc để đồ biến mất (phải đẩy xa để các chốt phía sau điều hòa không chạm vào DVD). Thực ra thì cái hộc zin ngay phía dưới của matiz chả để được gì còn cái hộc bên phụ thì quá nông để đựng DVD. Em hiện đang nghĩ phương án chế hộc ở ngay khoảng không trước chỗ châm thuốc hoặc cái chỗ bên phụ (ô chờ airbag???).

Bác nào đã làm hoặc có ý tưởng gì thì cho em biết với. Hoặc ra garage nào để họ có thể nghĩ và làm hộ mình?

oops_oao

Xe buýt
Cụ tháo cái nắp ở chỗ Airbag ra . SAu đó thay vào đó là 1 cái nắp hõm vuông góc , thế là cụ có thể để đồ trên mặt phẳng đó , cái này cụ có thể làm bằng gỗ bọc nhỉ , hoặc Co pô Zít , he he . Mấy lần trước em định xuống Duy Linh nhờ làm hộ nhung bận chưa làm được

Giang kính

Xe buýt
Lúc trước em thấy cụ Tuning có bán cái hộp để đồ lắp ở giữa hai ghế trước, chưa kịp mua thì cụ ý thông báo hết hàng roài sau đó mất hút không thấy có nữa (chắc bán cái đó chẳng lời lãi giề :21:).

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ ra Metro hoặc chỗ cụ Dyland làm 1 cái túi để đồ treo bên nách ghế phụ ấy, em thấy cũng nhét được khối thứ (b)

vihali

Xe container
Cụ tháo cái nắp ở chỗ Airbag ra . SAu đó thay vào đó là 1 cái nắp hõm vuông góc , thế là cụ có thể để đồ trên mặt phẳng đó , cái này cụ có thể làm bằng gỗ bọc nhỉ , hoặc Co pô Zít , he he . Mấy lần trước em định xuống Duy Linh nhờ làm hộ nhung bận chưa làm được
Vậy là ở Duy Linh làm cái này hở cụ? Cái chỗ đó em cũng khoái vì hộc đó để nhiều, có điều làm bản lề cho cái này không biết như thế nào.

Cụ ra Metro hoặc chỗ cụ Dyland làm 1 cái túi để đồ treo bên nách ghế phụ ấy, em thấy cũng nhét được khối thứ (b)
Có lẽ trước mắt cứ phải thế cụ nhỉ, có điều để đó hơi xa, tay không với tới. Em giờ vẫn đề DVD ở bên cánh cửa chính nhưng ra vào trời mưa không tiện lắm.

681689

Xe đạp
Bác ơi Matis thì bác cắt luôn cái nóc đi để làm mui trần em nghĩ đẹp tuyệt trần đấy!!!
Bác thử đi, Bác là người đầu tiên làm đấy.. nhưng là ý tưởng của em nhé!

TUAN DUNG

Xe máy
Trước xe em cũng lắp DVD ở chổ airbag giờ em bỏ đi rồi, bác cần alo em cho bác cái nhựa đó đỡ phải khoét. Em khuyên bác lắp lắp làm gì được thời gian chán ngay.