Cháu ở trên núi cần nhờ các cụ tư vấn giúp với ạ

dangminhsp

Đi bộ
Kính chào các cụ!

Cháu là mem mới của 4r. Cháu đang muốn làm nội thất, cách âm của xe land đời 85. Các cụ tư vấn giúp cháu với ạ.
Về ngoại thất thì cháu đã sơn sửa lại rồi nhưng cơ mà nội thất thì cháu muốn làm cho nó đẹp đẹp 1 tý. Vd: làm lại mặt taplo, tabi canh cửa, sàn, trần... Cháu thì ở xa, ở tít sa pa - lào cai cơ. Các cụ xem chỉ giúp cháu nhé. Cháu cảm ơn các cụ nhiều nhiều lắm.

An_Dương oto

Xe tăng
Kính chào các cụ!

Cháu là mem mới của 4r. Cháu đang muốn làm nội thất, cách âm của xe land đời 85. Các cụ tư vấn giúp cháu với ạ.
Về ngoại thất thì cháu đã sơn sửa lại rồi nhưng cơ mà nội thất thì cháu muốn làm cho nó đẹp đẹp 1 tý. Vd: làm lại mặt taplo, tabi canh cửa, sàn, trần... Cháu thì ở xa, ở tít sa pa - lào cai cơ. Các cụ xem chỉ giúp cháu nhé. Cháu cảm ơn các cụ nhiều nhiều lắm.
Cụ ở xa quá thật :(. Về nội thất trước khi làm lại taplo, tapi... cụ nên phối màu sao cho phù hợp với màu bộ đệm của xe sao cho phù hợp với sở thích, cá tính của cụ. Mất công làm lại thì làm lại cho đẹp cụ nhỉ.

Làm lại nội thất cho Forte

xebonbanhhn

Xe tải
Cụ ở xa quá thật :(. Về nội thất trước khi làm lại taplo, tapi... cụ nên phối màu sao cho phù hợp với màu bộ đệm của xe sao cho phù hợp với sở thích, cá tính của cụ. Mất công làm lại thì làm lại cho đẹp cụ nhỉ.

Làm lại nội thất cho Forte

Màu này mùa hè mà nhìn nóng mắt lắm cụ ah! :D :D. Em thấy nguyên bản đẹp hơn

dangminhsp

Đi bộ

Cảm ơn các cụ đã cm tp của cháu. đây là hiện trạng xe của cháu. Cụ An_Dương xem làm thế nào cho cháu với.

hụ hụ. cảm ơn cụ nhiều ạk :)

@xebonbanghn: cụ ơi trên cháu thì đông cũng như hè nên màu sắc càng nóng càng ngon cụ ạk :)

duythai85vn

Xe máy
em nghĩ land thì làm j phải làm cách âm nữa. em hay đi lào cai lắm toàn đi land thôi, ghét cái vào cua hay văng xe, hum nọ 2 anh em lên cánh lào cai 7km thì văng xuống vườn na, thiệt hại mất 900k tiền na và 70 củ sửa xe.

An_Dương oto

Xe tăng
Em xoay lại ảnh cho cụ nhé. Em tý nữa vẹo cổ :((

Phần ngoại thất em trông vậy là cũng ngon rồi. Lên toàn bộ chân nữa cũng đẹp đấy nhỉ. Nội thất em nhìn thoáng qua thì Da Đệm vẫn còn khá mới nếu mà bọc alfij thì khá tốn kém nên còn lại cụ có thể phối theo màu bộ đệm. Cái em nhìn thấy dầu tiên có thể là đẹp là cái Vô Lăng cụ ạ. Sơn vân x, bọc lại da...cả cần số nữa chỉ vài chi tiết nhỏ thôi là đã đẹp lên bao nhiêu rồi. Muốn làm đẹp lại xe thì là một công cuộc khá tốn thời gian. Em nghĩ cụ cứ lên làm từ từ thôi ạ :D. Em ko có gì để tư vấn cho cụ nhiều được. Mong cụ thông cảm nhé

dangminhsp

Đi bộ
Cụ hộ em cái tapi cánh cửa với . Hụ hụ

TOANHIGHSKY

[Tịch thu bằng lái]
Website
longbienauto.com
Kính chào các cụ!

trên TPLC có nội thất ôtô Nam Còi và nhiều cửa hàng cụ qua đó chọn cho gần