Chào các bác, em đã về!

kar

Xe điện
Về cái phải mở topic chào các bác ngay đây!

Mà sao các bác bị điên cả rồi à? Cho các bác xem lại hàng nhé. Khệnh khạng từng khuôn hình thế này mà các bác lại tin rằng em vì gái mà đi thì đến chịu thật.

Đi chơi quê mấy ngày mà về đã 22 trang rồi, sợ các bác xì bam thật :))

Và qua cái topic "Chào...em đi..." kia mới thấy, em cũng có khả năng làm mủi lòng các bác phết. Chả trách gái cứ lăn xả vào - Pha Lê đấy, yêu điên đảo luôn, nhưng còn phải chờ em các bác xét.

Em ngồi đọc hết 22 trang và cười khùng khục - em không có ý cười các bác yêu quý em, mà chỉ cười những diễn giải khá buồn cười về em các bác. Và cười lão Sontt già - người góp phần đưa FPT trở thành một hợp tác xã công-nông-thương-nghiệp như hiện nay - nổi tiếng tai quái mà cũng tin rằng em biến mất với gái, vì gái.

Són già đáng yêu ạ, anh tuổi léo gì mà khen em có quyết định đúng đắn? Những gì em đã, đang và sẽ làm thì em đ'eo dở hơi chờ anh khen nhá! :))

Hãy nhìn lại lần nữa em các bác đê:

Người đàn ông giàu có...xúc cảm nhé

Ham chơi nhé

Vì bạn vì bè nhé

Người đàn ông của gia đình nhé

Và các bác yêu quý. Đọc những vote, những PM của mọi người, em rất trân trọng tình cảm của mọi người dành cho em. Và topic "Chào...em đi..." không có nghĩa là em để bỡn cợt các bác. Mà đơn giản là nó trò của một thằng tai quái có tên Hải Kar thôi. :P

Em định làm phát dài dài nhưng mà Giang Trọc nó vừa gọi em ra để hỏi tội bằng bia rồi. Tối về em hầu chuyện các bác tiếp. Ôm hôn các bác đã yêu quý em một phát và cười đểu một phát những thằng đang hả hê/hay tức điên vì chắc mẩm em đã biến đi với gái hé hé. :6: :69:

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Thằng điên! uống nhanh rồi về báo cáo thành tích đi

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Vãi hàng.:21:

5491

Xe tải
Điên, làm AE thương tiếc quá, thôi bác đi thật đi để AE đỡ chửi bác ạ :'(:'(:'(:'(:21::21::21:

viet_hung

Xe tải
May quá Cụ đã về không thì nhiều chiện lắm :102::102::102:

NguoiGia

Xe tăng
Chúc mừng bác đã về. Nhiều người mong bác đấy!

hachi

Xe tăng
Chú thực sự làm anh thất vọng! Mọi người đã ăn mừng, đã hân hoan vì tưởng đẩy được cục nợ đi rồi, thế mà vẫn mò về, lại còn huênh hoang khoe khoang vẫn còn zin. :102: Chả trách thằng Gay nó chán, nó bỏ theo thằng 3 bugi.

liqingxing

Xe tải
Mừng bác đã về, dù có đi thật hay giả

hieuanh

Xe tải
mừng cụ trở lại

vnn

Xe hơi
Đông vui quá.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
M.ị.a,đọc cái bài đấy buồn mất mấy ngày!Dù đoán được là đùa nhưng sao cứ thấy thật thật,tội tội.Đúng là trò của nhũng ông chơi chim cảnh!Tức mình buột miệng một câu rủa :Còn lâu mới lấy được vợ nhé!:21::21::21::21:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Vãi, nhìn như Thào Xuân Sùng ý,

nhưng mà hợp chất phết bác Kar già ạ . Hay chuyển khẩu lên vùng cao đi, ở đây dăm ba bữa lại làm cho thiên hạ thót tim, ai chứ em là nói cứng thế thôi mà khóc thầm mãi đấy, Rõ khổ ..... phí quá cơ ý

dream1235

Xe buýt
CHÚC MỪNG CỤ TRỞ VỀ NGUYÊN VẸN:)):)):)):))
MAY CHO CHÚNG EM QUÁ
KHÔNG PHẢI ĂN CƠM BỤI GIÁ CAO CỦA CỤ(b)(b)(b)(b)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Các bác vừa khóc vừa cười xong chưa để em còn đóng cái thớt này lại nào? Của đáng tội, Kar già có sao đào hoa an cung mệnh nên toàn giai thích, muốn lấy vợ cũng chả được:6:

sontt

Xe buýt
Về cái phải mở topic chào các bác ngay đây!

Mà sao các bác bị điên cả rồi à? Cho các bác xem lại hàng nhé. Khệnh khạng từng khuôn hình thế này mà các bác lại tin rằng em vì gái mà đi thì đến chịu thật.

Đi chơi quê mấy ngày mà về đã 22 trang rồi, sợ các bác xì bam thật :))

Và qua cái topic "Chào...em đi..." kia mới thấy, em cũng có khả năng làm mủi lòng các bác phết. Chả trách gái cứ lăn xả vào - Pha Lê đấy, yêu điên đảo luôn, nhưng còn phải chờ em các bác xét.

Em ngồi đọc hết 22 trang và cười khùng khục - em không có ý cười các bác yêu quý em, mà chỉ cười những diễn giải khá buồn cười về em các bác. Và cười lão Sontt già - người góp phần đưa FPT trở thành một hợp tác xã công-nông-thương-nghiệp như hiện nay - nổi tiếng tai quái mà cũng tin rằng em biến mất với gái, vì gái.

Són già đáng yêu ạ, anh tuổi léo gì mà khen em có quyết định đúng đắn? Những gì em đã, đang và sẽ làm thì em đ'eo dở hơi chờ anh khen nhá! :))

Hãy nhìn lại lần nữa em các bác đê:

Người đàn ông giàu có...xúc cảm nhé

Ham chơi nhé

Vì bạn vì bè nhé

Người đàn ông của gia đình nhé

Và các bác yêu quý. Đọc những vote, những PM của mọi người, em rất trân trọng tình cảm của mọi người dành cho em. Và topic "Chào...em đi..." không có nghĩa là em để bỡn cợt các bác. Mà đơn giản là nó trò của một thằng tai quái có tên Hải Kar thôi. :P

Em định làm phát dài dài nhưng mà Giang Trọc nó vừa gọi em ra để hỏi tội bằng bia rồi. Tối về em hầu chuyện các bác tiếp. Ôm hôn các bác đã yêu quý em một phát và cười đểu một phát những thằng đang hả hê/hay tức điên vì chắc mẩm em đã biến đi với gái hé hé. :6: :69:
Má, tự thiến tỏ tình rồi mà gái nó cũng chả tin...

leevicky

Xe tải
Bà mẹ VN anh hùng, biết Kar già tạo xì căng đan nên ứ thèm nói gì, giờ về rồi... ko thèm nhìn mặt nữa nhá!

xeboduoi

Xe hơi
Đang lái xe trên đoạn đường này: 01 (01 lái chính )
sontt
nhanh lên ko bác SONTT dang đợi há hốc ra kìa bác HAI KAR:)):)):))