Cháu là lính mới muốn học hỏi các cụ về việc mua xe SH 2011 nhập ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ziper

Đi bộ
Hôm nay cháu với mama cháu đi dạo ở phố huế ngắm con xe SH2011 nhập.
Lúc đến cháu có thấy 1 chú đang mua xe cũng SH 2011 kết nắm cháu quyết định xúc tiến rước em nó về vào ngày mai.
Nhưng có 1 số vấn đề khiến cháu phải suy nghĩ các cụ tư vấn giúp cháu để cháu có thể bớt lo và có kinh nghiệm hơn.
-Cái xe SH 2011 ông chú đang mua ở cửa hàng bị thay lốp vì cháu thấy không có chữ dunlop nên cháu hỏi thì người bán hàng lại che cái lốp đi và bảo cháu vào trong nói chuyện.Vào trong thì lại bảo cháu là dunlop ở trong thùng.

Như vậy ngoài cái lốp ra thì còn những cái khác thì sao?
Xe lắp sẵn ở ngoài khác với xe trong thùng như thế nào ạ?
Các cụ có thể hướng dẫn cụ thể bằng hình ảnh giúp cháu càng tốt ạ?Toàn Gà Mờ mà bị lừa đầu năm thì đen nắm ạ?

Giá cập nhật của cháu ngày hôm nay SH 150i: 2011->168tr (có bớt được 2tr) và 2012 là 175tr ------Giá bằng nhau với tất cả các màu.
Miễn phí dịch vụ đăng ký nhưng phải nộp 12tr
Khuyến mãi phụ kiện trị giá 2 tr.

Các cụ cho cháu 1 vài ý kiến được không ạ? cụ nào có kinh nghiệm để lại số phone đi với cháu rước em ý về càng tốt ạ.Thanks các cụ nhiều!=((=((=((=((

Mr.Dzoãn

Xe tải
ơ thế đơn giản là ông kia bị chúng nó tráo mất cái lốp rồi , mua xe ngoài lốp xe phải là DUNLOP ra thì nên để ý số khung , số máy , vành xe , mã và code màu của xe của xe nhằm tránh mua phải xe cũ đã để lâu ngày và tránh tình trạng xe bị sơn lại ... nên để ý cả ắc quy nữa vì nghe nói bh nhiều cửa hàng nó còn đổi luôn cả cái ý . xe trong thùng với xe ở ngoài chả khác nhau là mấy [-X cái chính là bọn bán nó đã luộc chưa thôi cụ ạ
điều đầu tiên cụ phải xác định là mua xe màu gì , loại gì , đời bn đã r mới nói đc. còn 3 cái bụ phụ kiện thì k cần luôn bảo nó là k lấy phụ kiện chỉ lấy cái chân trống phụ thôi tiền ý trừ thẳng vào tiền xe đi còn cái dịch vụ đăng kí thì mình tự đi làm đi nhé thủ tục đăng kí bh rất nhanh và đơn giản đừng để mất tiền vào cái không đâu. Cứ đi vài cửa hàng tham khảo giá đã đừng có chăm chăm vào 1 hàng ! đừng bao giở chỉ luôn mình thích màu này để k bị chúng nó ép giá kêu là ''' màu này hết màu này hiếm '' và tốt nhất là k mua xe vào cuối năm những ngày này giá cả leo thang lắm . Đây là ý kiến riêng của nhà cháu ... có gì k phải mong cụ lượng thứ !!! mua SH h gian nan lắm ngơ ngơ cái đi toi chục triệu đồng chứ chả đùa

Chỉnh sửa cuối:

zakumi11

Xe hơi
Sh bây giờ thì con nào chả bị luộc đồ ạ, không cái này thì cái kia. Mua được con zin khó lắm.

Trạng thái
Thớt đang đóng