cất giấy tờ xe Civic ở đâu

Metal

Xe tải
Em thường có thói quen để giấy tờ xe ở trong hộp để đồ trong xe nhưng từ ngày đổi sang xe Civic, cái hộp để đồ đó lại không có khóa. Nếu để giấy tờ xe ở đó thì không yên tâm, nhưng nếu đi đâu cũng cầm giấy tờ theo thì lại bất tiện và rất dễ mất hay quên.

Vậy bác nào có cao kiến chỉ giúp em với

kien_tlc

Xe đạp
Em thường có thói quen để giấy tờ xe ở trong hộp để đồ trong xe nhưng từ ngày đổi sang xe Civic, cái hộp để đồ đó lại không có khóa. Nếu để giấy tờ xe ở đó thì không yên tâm, nhưng nếu đi đâu cũng cầm giấy tờ theo thì lại bất tiện và rất dễ mất hay quên.

Vậy bác nào có cao kiến chỉ giúp em với
Bác có tính hay quên thì bác có khoá cũng vẫn mất, mà xe cá nhân thì bác cứ để ở hộp dưới taplo chỗ cần số đó bác, mất mất cả xe chứ mất gì cái giấy tờ hở bác

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
có một chỗ cũng khá hay đó là bác để trong hộp cầu chì ấy bí mật phết :D

dongnat

Xe điện
cầu chì nóng mà nóng thì.....mồi châm đuốc hả bác , hì hì

kien_tlc

Xe đạp
em để giấy tờ xe ngay trên cái che nắng bên tài đóa, bác nào chôm xe em thì được khuyến mại giấy tờ lun :D
CIVIC để chỗ đó làm sao đc bác, ở trên là gương, dưới có dây để nhét giấy tờ vào, nhưng để mặt dưới thì lộ hết, nếu bác kẹp trên gương thì chẳng may có lật ra che nắng thì giấy tở rơi loảng xoảng, thôi tốt nhất là bác cứ để ở cốp yên ngựa ấy, mất làm sao đc

xebuyt

Xe tăng
bác Metal từ hồi lấy được Civic cứ lẩn thẩn thế nào ý nhỉ. Hôm trước thì đòi tháo cảm biến lùi, đến hôm nay thì hỏi chỗ để giấy tờ đề phòng mất... bác hay thật, giả sử xe bác có chỗ để đồ có khóa, khi bị mất xe thì nó cũng lấy lun cả giấy tờ --> chả khác gì không có khóa. Vậy nên bác cứ để chỗ cốp đỡ tay là được bác ạ, à nên cho thêm vài trăm vào đấy đề phòng lệ phí ngu, hôm qua vội về chả để ý em vừa biếu xxx 2lit, đau hết cả lòng.

bes

Xe lăn
bác Metal từ hồi lấy được Civic cứ lẩn thẩn thế nào ý nhỉ. Hôm trước thì đòi tháo cảm biến lùi, đến hôm nay thì hỏi chỗ để giấy tờ đề phòng mất... bác hay thật, giả sử xe bác có chỗ để đồ có khóa, khi bị mất xe thì nó cũng lấy lun cả giấy tờ --> chả khác gì không có khóa. Vậy nên bác cứ để chỗ cốp đỡ tay là được bác ạ, à nên cho thêm vài trăm vào đấy đề phòng lệ phí ngu, hôm qua vội về chả để ý em vừa biếu xxx 2lit, đau hết cả lòng.
Ke..ke...cũng được nộp phạt rồi à? Chúc mừng chú...đã lớn !!!

Civic2306

Xe điện
Photo sau đó công chứng. Còn giấy tờ gốc để ở nhà. Hình như cái này chỉ dùng với bằng B2. Còn B1 thì không hay sao ấy

Harry

Xe hơi
nếu bác chưa yên tâm thì cất ở nhà bác ợ :)) :)) :))

Metal

Xe tải
thía là không bác nào cho em được một ý kiến hợp lý.
Tại sao các bác không nói là "mua một cái khóa Minh Khai lắp vào hộc để đồ" , như vậy có vẻ hấp dẫn hơn

Ah bác bes ơi, bác vẫn đi mất nết hả , dạo này xăng xắp lên 17.000 đ, cổ phiếu thì rớt giá... em hỏi khí không phải : "Bác có khỏe không ạ"

Ô tô xe máy

Xe hơi
Các bác ra đường nhớ để sẵn mấy trăm trong cốp (loại 50 và 100 nhé), có gì mặc cả với xxx cho dễ. :63: - cầu trời cho con không gặp phải mấy bố "chuyên làm tiền" này.
Chứ không gặp phải hôm chỉ có toàn tờ 500 lại "Anh cho iem xin tiền thừa" :))

dencao

Xe buýt
Cảm ơn bác Metal đã gãy đứng chỗ ngứa, em cũng đang lăn tăn chẳng biết để giấy tờ ở đâu, trong xe chẳng có cái hộc nào có khóa, hộc chỗ tay số cũng chẳng có, giờ em đang để ở chắn nắng bên tài nhưng mỗi lần nắng lên kéo xuống thì hàng họ rơi lả tả bực mình lắm, các bác cho em xin thêm ít ý kiến về vụ này với ạ, xe em chào buổi sáng ạ. Em xin hậu tạ bằng vodka ạ (l)

Shang Car

Xe buýt
Cảm ơn bác Metal đã gãy đứng chỗ ngứa, em cũng đang lăn tăn chẳng biết để giấy tờ ở đâu, trong xe chẳng có cái hộc nào có khóa, hộc chỗ tay số cũng chẳng có, giờ em đang để ở chắn nắng bên tài nhưng mỗi lần nắng lên kéo xuống thì hàng họ rơi lả tả bực mình lắm, các bác cho em xin thêm ít ý kiến về vụ này với ạ, xe em chào buổi sáng ạ. Em xin hậu tạ bằng vodka ạ (l)
  1. không cẩn thận lẳm: em cho vào quyển user-guide của Honda cả sổ đăng kiểm/đăng ký/... + 5 x 100K :P và để trong cái "hộc đựng găng tay" bên phụ
  2. mức trung bình: em nghĩ đến cốp sau, hơi bất tiện ạ
  3. em đã thấy 1 pa'c chơi luôn 1 cái két lên xe ợ, chữa cả bộ máy ảnh giá 30K lun

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Bác mở cái thớt này ra bằng giết hết các bác chạy Civic rồi, có bao nhiêu ý kiến về chỗ giấu giấy tờ các bác phơi cả ra đây, thằng trộm nó ngó được vào đây thì nó đi nó thịt từng bác một

ManRoland

Xe buýt
Em thấy có cái hộc nằm trong hộc để đồ, cái chỗ mà lẽ ra các bác phải lắp cái miếng lọc điều hòa ý. chỗ đó thì đố ông trộm nào mò ra.

Tien_TCFC

Xe điện
Em thấy có cái hộc nằm trong hộc để đồ, cái chỗ mà lẽ ra các bác phải lắp cái miếng lọc điều hòa ý. chỗ đó thì đố ông trộm nào mò ra.
Trộm bây j nó vào nét liên tục, Các Pác vạch áo cho người xem lưng:)) :)) :))

Phàm cái gì dính vào người là rất khó rơi :D Vậy theo em thì các bác cứ may lấy cái túi giống như ngày xưa các cụ hay đút tiền ý :D Nhét giấy tờ vào rồi đút hẳn vào trong quần, làm thêm cái dây, buộc vào chỗ nào đó, yên tâm nhá :)) :))

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Trong xe mà có khóa nữa , nói dại nhỡ xe nó cháy đùng đùng thì mất thêm thời gian mở khóa để lấy giấy tờ hả bác?? Trong xe tiện chỗ nào dễ nhớ thì để chỗ đó thôi