Caravan Mộc Châu - Year End Party GLplus Club.

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Chuyến đi cuối cùng trong năm (âm lịch) của CLB, cũng là buổi party Tất Niên 2015 - 1 năm được coi là rất thành công của GLplus khi thực hiện được 1 loạt event lớn, đánh dấu tên tuổi và sự phát triển.
BTC gấp rút lên kế hoạch chuẩn bị.

"Anh ơi, mùa này Mộc Châu có gì?"
Chả có gì em ạ.
"Anh ơi, sao không để hoa đào hoa mận nở hẵng đi?"
Thế thì chờ đến Tết em ơi.
"Anh ơi, trên đó có gì ăn không, có gì chơi không?"
Anh nghĩ chúng ta nên tự chơi với nhau thôi.
"Anh ơi..."
Em à...
"Anh ơi..."
..........
..........

Chỉnh sửa cuối:

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Như mọi khi, người nào việc nấy.
Bộ đàm: OK
Bacdrop, bandroll, decal dán xe: OK
Book khách sạn: OK
Book nhà hàng ăn sáng - trưa tối - trưa: OK
Đội media, flycam-chụp ảnh: OK
Ban tài chính: OK
Xe Mobile Service: OK

và chúng tôi lên đường.

Mùa đông, những cung đường mịt mù khói mây, nhưng các thành viên vấn rất háo hức chinh phục.

Chỉnh sửa cuối:

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Qua đèo Đá Trắng, bầu trời quang đãng và rồi nắng bừng lên. Trong bộ dàm nghe rõ tiếng reo vui mừng khi cả buổi sáng thời tiết không ủng hộ.
Không khí cao nguyên, màu sắc cao nguyên dần hiện ra trước mắt. Từng mét đường trôi qua gầm xe, chúng tôi càng tiến dần đến đích

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Chương trình khám phá Mộc Châu bắt đầu, toàn thị trân như một đại công trường, nhưng không ngăn nổi những vòng bánh xe mạnh mẽ GLK. Điểm ưu việt nhất là sự di chuyển linh hoạt, sức mạnh động cơ 231 ngựa, góc lái rộng làm tất cả các tài xế đều hưng phấn

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Chuyến đi của chúng tôi đã thành công tốt đẹp, tất cả an toàn tuyệt đối với gần 30 xe và hơn 100 con người.
Mượn lời của 1 cụ thành viên BTC để kết thúc:

"Vậy là chuyến đi đã kết thúc, nhưng những dư âm và hình ảnh sẽ còn đọng lại rất lâu dài. Thay mặt BĐH GLplus Club cũng như thay mặt BTC, gửi lời cảm ơn tới các thành viên và gia đình thân yêu của mình đã nhiệt tình tham gia để chúng ta có 1 bữa tiệc Tất Niên vui vẻ, một chuyến đi thú vị, những hình ảnh tuyệt vời.
Chúng ta sẽ gặp lại nhau chứ, tất nhiên rồi, những chuyến đi tiếp theo luôn luôn đón đợi. Cứ đi đi, bỏ lại sau lưng bộn bề cơm áo gạo tiền. Cứ đi đi, để thấy mình trưởng thành hơn. Cứ đi đi, để thấy đất nước mình đẹp lắm. Cứ đi đi, để luôn thấy chúng ta là Một"

Vâng, Cứ đi đi, bỏ lại sau lưng bộn bề cơm áo gạo tiền. Cứ đi đi, để thấy mình trưởng thành hơn. Cứ đi đi, để thấy đất nước mình đẹp lắm. Cứ đi đi, để luôn thấy chúng ta là Một. Câu kết không thể tuyệt vời hơn dành cho tôi, cho chúng tôi và cho các bạn.
Thay mặt BTC cảm ơn Mercedes-Benz Ngôi Sao đã tài trợ xe Mobile Service đi cùng hành trình để các tay lái luôn cảm thấy yên tâm khi di chuyển trên đường, cảm ơn các thành viên cùng gia đình thân yêu đã nhiệt tình tham gia. Cảm ơn các bạn BTC đã hoàn thành tốt công việc của mình góp phần vào sự thành công chung.
Hẹn gặp mọi người ở chuyến đi tiếp theo !!!

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Những hình ảnh không thể tuyệt vời hơn của chuyến đi được ghi lại từ flycam, chân thành cảm ơn Media Team đã rất vất vả để có những hình ảnh đẹp như mơ này :)
Nhớ xem ở chế độ fullHD để có hiệu ứng hình ảnh - âm thanh chất lượng cao nhất.

[YOUTUBE]
https://youtu.be/6I7TLuj_t9I
[/YOUTUBE]

Hungc3

Xe đạp
Em muốn vào hội gl+ qúa, sang năm em cưới glc, các cụ cho em gia nhập đội với nhé.

2 Speed

Xe tải
Mê ghê !!!

buzzy

Xe tải
Khi nào đi Lào cho em ké đoàn với nhé, e đi STF mà chả rủ được hội nào đi cùng :(