Cấp lại giấy tờ xe khi bị CSGT giữ xe

duchanhtb

Đi bộ
Xe máy của em mới bị CSGT tạm giữ, giấy tờ với giấy phép lái xe thì để quên trên taxi nên giờ không đi lấy xe được. Em hỏi tổng đài taxi rồi nhưng cũng không hi vọng nhiều. Các cụ cho em hỏi làm lại giấy tờ xe mất lâu không ạ? Em nghe nói có chỗ phải có xác nhận mất giấy tờ ở phường mà gặp bọn phường cũng bị vòi vĩnh đủ kiểu. Bác nào từng làm lại giấy tờ xe máy thì cho em xin ít kinh nghiệm.
Xe em chính chủ và đăng ký ở cầu giấy

luanta

Xe hơi
vẫn phải qua bọn phường thôi cụ ạ

lechidung79

Xe tăng
Sao lại cú đúp thế nhỉ

Mông Sapa

Xe hơi
Bác đành phải lên Phường thôi chứ không còn cách nào khác đâu ạ,lên đó bác cầm theo sổ Hộ Khẩu,CMND,nếu chắc thì bác cầm theo DKKH của bác với Gấu lên nữa,trình bầy là rơi mất bác nhé
Chỗ nào dễ thì thôi,chỗ nào khó là họ bắt bác thông tin lên truyền thông,mấy chỗ khỉ ho cò gáy nào đó sau xx ngày nó mới làm cho
Không thì bác lân la ra mấy bà hàng nước cổng phường mà hỏi có khi lại nhanh hơn đấy ạ

ductuan_funbg

Xe máy
Xe máy của em mới bị CSGT tạm giữ, giấy tờ với giấy phép lái xe thì để quên trên taxi nên giờ không đi lấy xe được. Em hỏi tổng đài taxi rồi nhưng cũng không hi vọng nhiều. Các cụ cho em hỏi làm lại giấy tờ xe mất lâu không ạ? Em nghe nói có chỗ phải có xác nhận mất giấy tờ ở phường mà gặp bọn phường cũng bị vòi vĩnh đủ kiểu. Bác nào từng làm lại giấy tờ xe máy thì cho em xin ít kinh nghiệm.
Xe em chính chủ và đăng ký ở cầu giấy
Bác hỏi V0V giao thông chưa ?