cảnh giác với điểm rửa xe tại Võ Thị Sáu, đau em quá!

tay lai non

Xe đạp
Đau quá các bác:102:
Chủ nhật trước mang xe đi rửa sau hơn tuần để ở bãi do đường Hà Lội ngập. Ra chỗ quen đông quá đành vòng vòng qua đường VTS. Đang đi mấy thằng cu vẫy vẫy .. Thế là xong em!
Rửa xong nó ra đòi tiền em thì: xe vẫn bẩn nguyên mấy vệt bùn ở nóc xe, cánh cửa ... thế nhưng là chuyện nhỏ, chúng nó lấy cái rẻ bẩn lau lại cho ngay.
Thế nhưng đau nhất là hai vệt sước dài trên trên khung cửa bên tài, mới tinh, rất sâu... Tụi này ngoan lắm. nói nó nhận ngay: "tại lúc nãy đông quá nên kéo cái đầu vòi nước cà vào xe của anh, xe anh có BH nó đền ngay ấy mà! rồi mặt nó nhơn nhơn như là chuyện thế mà có gì ầm ĩ cả lên"
Thằng chủ nó chạy ra bảo em đang ăn cơm trong kia nên không biết, anh thông cảm:77: Rồi thì nó vẫn chìa tay xin em 20K:mad:
Địa chỉ: đường VTS, bên phía CV, địa chỉ em không nhớ nhưng đối diện bên đường có bảng quán "Thịt Lừa Mông Cổ" gì đó ...
"Đ Mother" chúng nó:mad:

Xecutkit2008

Xe điện
Bảo hiểm với cả bảo hiếc, bác bị cái vòi là chuyện hiếm đấy nhiều khi nó lấy cái cần gạt nước nó lau xe mới kinh, thằng khéo không sao chứ thằng khèo thì đứt nhiều lần rồi, thôi cũng chia buồn với bác chủ thớt, em nghĩ trong tình cảnh đấy mình không hiểu nói gì hơn được.(c)

CB600RR

Xe hơi
Thế cụ vẫn trả tiền và ra về ah. Em chịu cụ thật. :77:
thế đặt địa vị bác thì bác làm gì nhỉ:^):^):^)
cái công viên thanh nhàn đấy mà không lượn nhanh thì bác hay quá:6::6::6:

kedaumat

Xe đạp
Nếu bác đã ngại thì sao lại vào đây rửa xe làm gì?
Công viên này có gì khác đâu nào. Trước đây em cũng sống ở đấy 129 Thanh Nhàn, mới chuyển đi mấy tháng.
Em biết chỗ rửa xe này

Chỉnh sửa cuối:

nch

Xe tải
Sao bác ko húc tan *** mấy thứ đồ đạc trong nhà nó rồi bảo: Bảo hiểm nó chỉ đền xe toác đầu ko đền sước vớ vẩn nữa, các chú gợi ý anh đi bảo hiểm đấy nhá. Xem nó nói thế nào.
Nhưng iem chắc 99% là nó biết độ cùn của bác rồi nên nó mới bóp :21: Chia buồn với bác

FeRAM

Xe điện
Thế mà bác cũng trả nó 20K rồi đi à? Vẫn trả tiền nó và bảo là ko thông cảm được. It nhất thì nó cũng ko nên cầm tiền nữa.

9Dragon

Xe tăng
Chia buồn nhá, nhưng bác cũng cần cương cương nên chứ.

tay lai non

Xe đạp
Sao bác ko húc tan *** mấy thứ đồ đạc trong nhà nó rồi bảo: Bảo hiểm nó chỉ đền xe toác đầu ko đền sước vớ vẩn nữa, các chú gợi ý anh đi bảo hiểm đấy nhá. Xem nó nói thế nào.
Nhưng iem chắc 99% là nó biết độ cùn của bác rồi nên nó mới bóp :21: Chia buồn với bác
Em cũng định làm theo bác, nhưng nhìn mãi ở cái "lều" rửa xe ấy chẳng có cái gì đáng giá để húc cả, với lại cũng cân đong đo đếm thiệt hơn, nên đành nhịn. Nghĩ lại cũng thấy mình hơi "hèn" bác nhỉ:):)

kedaumat

Xe đạp
Em cũng định làm theo bác, nhưng nhìn mãi ở cái "lều" rửa xe ấy chẳng có cái gì đáng giá để húc cả, với lại cũng cân đong đo đếm thiệt hơn, nên đành nhịn. Nghĩ lại cũng thấy mình hơi "hèn" bác nhỉ:):)
Thôi của đi thay người bác ah. Bác lành chứ không hèn ah (b)

Tít và Mít

Xe tải
Xin chia buồn cùng bác. Đi 4 bánh nó khổ thế đấy bác ạ! Ra đường mọi thứ đều đúng, trừ mỗi ông 4 bánh luôn sai! :77:
Nhưng em thấy bác cài số R như vậy là hay, có thâm niên. Cứ như vụ bác gì đi cam, ăn rau húng, va với cả làng tải mà khiếp vãi.
Đời phải biết nhịn để yêu xe như con bác nhể. Vụ này chỉ tiếc mỗi 20K! :102:

blackaltis2008

Xe máy
Em toàn rửa khu ấy, Cái gara Ba Tư 45B, Mấy chú choai choai rửa sạch và chuyên nghiệp phết (Còn cái chỗ sau cạnh đấy, theo hướng từ Trần Khát Chân đi vào, thì rửa bẩn ứ chịu được, e rửa xong 1 lần cạch luôn) Ko hiểu cái hàng của bác chính xác là chỗ nào để e còn tránh. :101:

wfun

Xe tăng
Em lại khác các cụ, sân rộng, có cái giếng khoan + máy bơm hàn quốc phun nước mạnh ko kém gì của mấy ông thợ rửa xe chuyên nghiệp, em toàn khác cầy hehe mất 15' xe lại ngon lành, bà cả khen lấy khen để :21::21::21:

3Lazang

Xe tăng
Em cũng hay rửa ở đó , Cụ nói rõ nếu đi từ Trần khát Chân đi vào thì hàng thứ nhất hay tiếp theo :^) để em còn biết .

Vekeu

Xe tải
Chán chuyện nhể, mình không gây lộn, cứ từ tốn mà phàn nàn, yêu cầu phụ tiền sơn vá lại, cứ nhẹ nhàng, như mấy chị em trong trường hợp này là làm hay lắm, đâu có phải hoắng lên là thượng cẳng hạ cẳng với nhau đâu... bác về như thế kể cũng đau quá

nch

Xe tải
Bác lùi cũng có lý, các cụ bảo "Lùi 1 bước, trời cao biển rộng". Em thấy nếu bác về mà ko trả nó tiền rửa + mắng thằng chủ mấy câu thì hợp lý hơn.
nhưng bác cũng nên đưa cái địa chỉ cụ tỷ của nó lên đây để ae tẩy chay hàng đó

williamcuong84

Xe hơi
phải em em...cũng như cụ:)). Vì ko phải ngườicuar địa bàn:))