[Thảo luận] Cảnh báo khẩn - Cầu Hoà Mục (Láng Hạ - Lê Văn Lương)

DuongNV

Xe buýt
Thưa các cụ/mợ. Chiều hôm qua vào lúc 15h00 nhà cháu đi từ Big-C về theo hướng Lê Văn Lương > đường Láng khi đến cầu Hoà Mục có mấy cụ đi trước nhà cháu rẽ phải vào đường Láng nhưng vì đầu cầu Hoà Mục đang sửa chữa nên các cụ ấy không đi trên cầu mà phi lên vỉa hè của cầu để rẽ vào đường Láng thế là các bác XXX phi ra chặn lại một loạt (04 cụ). Xin nói thêm là vỉa hè cầu Hoà Mục nói đúng ra là lan can cầu chỉ dành cho người đi bộ nhưng thời gian gần đây vì nút giao thông này tắc nhiều quá nên XXX cho phép xe máy đi lên vỉa hè của cầu để rẽ phải vào đường Láng.

Mấy lần trước em cũng thấy có cụ ôtô đi như thế nhưng không thấy XXX nói gì nhà cháu cũng đã định đi theo nhưng hôm qua thấy thế nên từ nay thôi luôn. Mà XXX ở đấy lúc nào cũng có khoảng 4 - 5 bác làm việc từ 5h00 sáng tới 21h00 giờ đêm các cụ ạ.

khanhnq19

Xe tải
Thank cụ đã cảnh báo nhé...chảng hiểu XXX sao nữa e đi qua đây 1 2 lần cũng đi thế nó ko tóm...lần sau e cạch ạ....

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Em hay đi qua đấy nhưng chả dám TRÈO lên.. kinh XXX lắm... Cám ơn CỤ cảnh báo!

MBrian

Xe tải
Website
www.sdt.com.vn
Nói chung là không nên đi vào những làn đường như vậy. Vào một ngày xấu trời là dính chưởng.

newstar

Xe đạp
Cái này là xxx thả ra cho các cụ nhà mình đó (coi như quỹ dự phòng khi không đạt chỉ tiêu). Chứ hôm nào xxx xác định tóm thì mệt nghỉ cả ngày luôn (chẳng phải lý do sửa cầu mà các cụ nhà ta phải đi lên đó, lúc nào e cũng thấy phi hết). E ngày nào cũng qua ngã tư này, cứ đúng luật mà đi, lách sang đó cũng chẳng nhanh hơn là bao, trở trời xxx lao ra cũng nặg phết đấy các cụ

thaonguyen

Xe buýt
em toàn rẽ trước khi tới cầu rồi đi theo đường kênh ra chỗ đầu Quan Nhân rồi ra Láng, chả gặp anh X nào cả.
em cũng như bác ra cầu vừa bị đèn đỏ lớ ngớ là bị xxx vịn ngay đầu cầu hình như có cái lỗ đi bên trong cột đèn cụ nào mà rẽ ra qua lỗ ấy là bị tóm ngay

toiditimem

Xe tải
Website
www.shopkorea.com.vn
Đi câu mà cụ, thỉnh thoảng cũng phải thả ra chứ, rồi sau gặp hôm đói kém ta lấy ra dùng dần, thế mới cao, chứ bắt hết thì lấy đâu ra gà ạ
Đến anh tung của, anh ý còn ra cáilenhje vớ vỉn cấm đánh cá biển Đông vài tháng

MIREEH

Xe tải
Thưa các cụ/mợ. Chiều hôm qua vào lúc 15h00 nhà cháu đi từ Big-C về theo hướng Lê Văn Lương > đường Láng khi đến cầu Hoà Mục có mấy cụ đi trước nhà cháu rẽ phải vào đường Láng nhưng vì đầu cầu Hoà Mục đang sửa chữa nên các cụ ấy không đi trên cầu mà phi lên vỉa hè của cầu để rẽ vào đường Láng thế là các bác XXX phi ra chặn lại một loạt (04 cụ). Xin nói thêm là vỉa hè cầu Hoà Mục nói đúng ra là lan can cầu chỉ dành cho người đi bộ nhưng thời gian gần đây vì nút giao thông này tắc nhiều quá nên XXX cho phép xe máy đi lên vỉa hè của cầu để rẽ phải vào đường Láng.

Mấy lần trước em cũng thấy có cụ ôtô đi như thế nhưng không thấy XXX nói gì nhà cháu cũng đã định đi theo nhưng hôm qua thấy thế nên từ nay thôi luôn. Mà XXX ở đấy lúc nào cũng có khoảng 4 - 5 bác làm việc từ 5h00 sáng tới 21h00 giờ đêm các cụ ạ.
Chắc hôm đấy chưa đủ chỉ tiêu...!!! Vì chỗ đấy cũng chả có biển chỉ dẫn gì là ôtô được đi lên hè, xx thấy thích cho đi thì đi thôi, hôm nào thích bắt thì bắt...!!! Bố khỉ.

Seafood

Xe tải
Thanks cụ!

search

Xe điện
Em nghĩ là cãi được, chỗ đấy ko có biển cấm ô tô và cũng ko phải là vỉa hè nữa vì đã cho phép các phương tiện đi lên đó rồi. ngày trước em cũng hay đi lên đấy chẳng bao h có xxx nào hỏi em 1 câu nào, lần nào rẽ chẳng có cả 5-7 chú đứng đấy.

zoom

Xe hơi
Các cụ leo lên trên đấy vừa sai luật vừa nguy hiểm lại còn nói xxx này nọ gì nữa. Em ủng hộ phạt nặng việc leo lên lề đi như thế. Mấy lần em đi đúng luật dưới đường tý nữa bị các cụ phi từ trên vỉa hè xuống húc phải đấy ạ.

say2k3

Xe đạp
em cũng như bác ra cầu vừa bị đèn đỏ lớ ngớ là bị xxx vịn ngay đầu cầu hình như có cái lỗ đi bên trong cột đèn cụ nào mà rẽ ra qua lỗ ấy là bị tóm ngay
Rẽ qua lỗ bị bắt ợ? Em thấy có biển các phương tiện được rẽ phải cơ mà? Ngày nào em cũng đi qua đó, mà em thấy 2b, 4b mà rẽ phải toàn chui vào cái đường trước cột đèn cả, chẳng thấy ai vòng ra sau mới rẽ phải.

Pet_HUT

Xe container
Em cũng hay đi qua đó, nhưng toàn đi dưới đường cho lành, chưa leo vỉa bao giờ. Em nghĩ chỉ khi có xxx đứng đó cho đi thì mới được đi lên vỉa hè còn không cho mà vẫn đi thì vi phạm như thường.

namlieu102vnn

Xe điện
e cũng hay qua chõ đó có sao đâu nhỉ :) , cụ nhắc vậy lần sau vòng ra ngoài cho chắc , chỉ đen những cụ nào bị tóm :( .

Vova

Xe container
Bình thường em toàn đi dưới đường, tuy nhiên có một lần đường tắc, khoảng 5h giờ chiều, em có đi theo mấy chú xe trước lên lối đó để rẽ phải. May mà mấy chú XXX không dừng xe lại. Cảm ơn cụ chủ thớt nhiều!

Vuvit

Xe tăng
Chắc hôm này các bác xxx đói các cụ ợ=P~

hoangsonbs

Xe tải
Mấy lần đi qua thấy XXX không hỏi, chắc là hôm nay đói, dù sao lần sau cũng không đi làn đấy nữa, thanks cụ

cathymeo

Xe buýt
Chỗ này cho phép rẽ fải, cái biển to ình ình, thế mà lần đi thấy 1 chú 4b đi trước dứt khoát không rẽ, chờ đèn xanh mới rẽ thế nên em kinh kinh
cũng 1, 2 lần đi qua chẳng dám rẽ fải, vì lúc nào cũng khoảng 4-5 xxx đứng đây