Cần tư vấn xe Chevrolet cruze LS

Mr.Bo0ng

Xe buýt
Em biết là có nhiều topic nói về xe Chevrolet cruze ls nhưng chưa đi đến thống nhất để đưa ra quyết định đc nên em mạo muội lập topic này mong đc các cụ tư vấn cho 1 cách chính xác và đầy đủ nhất để em quyết định có múc em nó đc ko ạ!
trước hết là e xin hỏi về xe mới bây giờ em thấy có salon báo giá 475tr xe mới
vậy các cụ cho em hỏi 1 chút : nếu giờ lấy xe mới mình phải kèm những khoản chi phí nào đề ra biển và giấy tờ đầy đủ cho e nó lăn bánh trên đường ạ
như trước bạ =???
bảo hiểm =???
đăng kí =???
mong các cụ cho em đc biết rõ giá cả từng món và nếu tổng thiệt hại là bao nhiêu ạ ( giá xe e báo bên trên rồi ạ )
xe cũ : e thấy có cụ bắc giang rao đời 2011 giá 479tr theo các cụ à đắt hay hợp lý ạ?? em đang quan tâm em này! như 1 em thế này giá khoảng bao nhiêu là hợp lý,em mua gia đình sử dụng ạ
http://www.otofun.net/threads/391009-chervolet-cruze-doi-2011-moi-98
1 vấn đề em khá quan tâm là với xe chervolet-cruze Ls mức tiêu thụ nhiên liệu thực tế là bao nhiêu ạ ( em mong muốn nhận đc tư vấn về mức tiêu thụ chính xác mà các bác sử dụng xe ạ,chứ ko muốn nghe người này hay người nọ chưa đi xe bao giờ tư vấn ạ )
chân thành cám ơn các bác đã xem và tư vấn cho em! em mong muốn nhận đc thật nhiều lời tư vấn tâm đắc từ các bác ! xin phép đc votka các cụ ạ,mong sẽ đc sớm cưới e nó ạ

thanh1992

Xe hơi
cụ làm một em đi cụ làm em chạy lướt ấy tầm 450 củ đến 460 củ thôi

haflmoonii

Xe đạp
cách đây 4 tháng em bán 1 em màu đen đi được 1 vạn nói chung là còn rất đẹp, thỉnh thoảng đưa gấu về quê còn đâu toàn để trong gara. Giá lúc đấy em ban la 450 củ. Thực tế cho thấy chạy trung bình hết khoang 7.5l /100 km ạ. Xe đi thì khá đầm và chắc, chỉ có cái nội thất nhựa hơi lởm. Nói chung với từng đấy tiền thì Cruze LS là quá ngon rồi ạ.

Taihoatu

Xe lăn
Em biết là có nhiều topic nói về xe Chevrolet cruze ls nhưng chưa đi đến thống nhất để đưa ra quyết định đc nên em mạo muội lập topic này mong đc các cụ tư vấn cho 1 cách chính xác và đầy đủ nhất để em quyết định có múc em nó đc ko ạ!
trước hết là e xin hỏi về xe mới bây giờ em thấy có salon báo giá 475tr xe mới
vậy các cụ cho em hỏi 1 chút : nếu giờ lấy xe mới mình phải kèm những khoản chi phí nào đề ra biển và giấy tờ đầy đủ cho e nó lăn bánh trên đường ạ
như trước bạ =???
bảo hiểm =???
đăng kí =???
mong các cụ cho em đc biết rõ giá cả từng món và nếu tổng thiệt hại là bao nhiêu ạ ( giá xe e báo bên trên rồi ạ )
xe cũ : e thấy có cụ bắc giang rao đời 2011 giá 479tr theo các cụ à đắt hay hợp lý ạ?? em đang quan tâm em này! như 1 em thế này giá khoảng bao nhiêu là hợp lý,em mua gia đình sử dụng ạ
http://www.otofun.net/threads/391009-chervolet-cruze-doi-2011-moi-98
1 vấn đề em khá quan tâm là với xe chervolet-cruze Ls mức tiêu thụ nhiên liệu thực tế là bao nhiêu ạ ( em mong muốn nhận đc tư vấn về mức tiêu thụ chính xác mà các bác sử dụng xe ạ,chứ ko muốn nghe người này hay người nọ chưa đi xe bao giờ tư vấn ạ )
chân thành cám ơn các bác đã xem và tư vấn cho em! em mong muốn nhận đc thật nhiều lời tư vấn tâm đắc từ các bác ! xin phép đc votka các cụ ạ,mong sẽ đc sớm cưới e nó ạ
Cụ cứ tính nôm na thế này: Trước bạ 20%, tiền biển 20trd, đăng kiểm và linh tinh nữa khoảng 2trd... thế là xe xuống đường chạy được.
Còn ăn uống sau khi hết rốt đa nó rơi vào khoảng 9l/100km đường hỗn hợp, nếu chỉ chạy trong phố HN thì nên tính lít/giờ nổ máy mới chuẩn.

Trần Điện

Xe tăng
95T thuế, 20t biển. Đăng kiểm thì mấy trăm, tiền khao xe vài củ nữa. Em nghĩ mua xe lướt chay khoảng hơn vạn rồi hợp lý hơn, nhưng cái cảm giác bóc tem 1 em xe mới cũng đã lắm.

janglac

Xe tăng
Xe mới cụ bóc tem thì ~ 600 củ, xe lướt thì từ 440~460, kiểu dáng đẹp, đầm xe nhưng hơi yếu. Xe hơi to lên luồn lách dễ quẹt. Xăng thì tầm 7~8l. Cruze club hoan nghênh cụ gia nhập.

duy88

Xe máy
xe mới giá rẻ nhất theo em biết là 455tr,còn đánh giá về em này thì bình thường cụ ạ,nội thất bình thường,máy 1.6 vác cái xác nặng nên hơi uống 1 chút,duy nhất được cái mã bề ngoài thì ổn!

chuvitpanpan

Xe tải
Không biết là có giá 400 TR cho em này không thế hở các cụ.
Em không hy vọng là mình đang ở trên mây