Cần tư vấn mua xe đạp thể thao

Chào mọi người, mình là nữ cao 1.73m. Mình đang muốn mua một chiếc xe đạp thể thao. Giá tầm 3>4 triệu.
Mình sẽ đi trong nội thành, chủ yếu là dưới 10km/ ngày thôi. Thỉnh thoảng muốn đi xa một chút nhưng cũng chỉ tầm 30km.
Muốn nhờ mọi người tư vấn xem nên mua hãng nào hay thông số xe. Vì thật sự là mình KHÔNG biết gì hết. Mua xe thì nên đến đâu uy tín và k bị ép giá? Mình ở Hà Nội.
À, không biết tốc độ của xe như thế nào? Có dễ bị hỏng không? Sửa có khó không?
Mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn

Chỉnh sửa cuối:

baonv

Xe hơi
Tầm tiền này đúng là rất khó, mình thấy có con Giant Ineed 1500 hồi trc mua cho mẹ đi ở nhà khoảng 4,7tr con gái đi xe đó vừa hợp vừa thanh nhã rất đẹp

Tầm tiền này đúng là rất khó, mình thấy có con Giant Ineed 1500 hồi trc mua cho mẹ đi ở nhà khoảng 4,7tr con gái đi xe đó vừa hợp vừa thanh nhã rất đẹp
Có ảnh không bạn? Nếu mà thích quá chắc để dành thêm tiền mua thôi.

Chết thật Lên Mr Google thì ảnh nào chẳng có mà mợ, mà mợ có dáng đẹp thật đấy con gái 1,73m thì là siêu mẫu roài
Thì cũng coi ảnh rồi. Nhưng hỏi lại cho chắc thôi. Mà giá là 5,2 rồi sao ý. Hơi đắt so với mình.
Để trở thành siêu mẫu nên mới đi mua xe đạp về giảm cân đây. T.T

baonv

Xe hơi
Thì cũng coi ảnh rồi. Nhưng hỏi lại cho chắc thôi. Mà giá là 5,2 rồi sao ý. Hơi đắt so với mình.
Để trở thành siêu mẫu nên mới đi mua xe đạp về giảm cân đây. T.T
Hình như giá đó ra cửa hàng được giảm thêm 10% nữa, mợ đạp đi khi nào đạp qua mai động em mời mợ càfe. được đạp xe ngồi cafe ngăm siêu mẫu thì còn gì bằng

vietnova89

Xe buýt
Chào mọi người, mình là nữ cao 1.73m. Mình đang muốn mua một chiếc xe đạp thể thao. Giá tầm 3>4 triệu.
Mình sẽ đi trong nội thành, chủ yếu là dưới 10km/ ngày thôi. Thỉnh thoảng muốn đi xa một chút nhưng cũng chỉ tầm 30km.
Muốn nhờ mọi người tư vấn xem nên mua hãng nào hay thông số xe. Vì thật sự là mình KHÔNG biết gì hết. Mua xe thì nên đến đâu uy tín và k bị ép giá? Mình ở Hà Nội.
Chào c nếu c muốn mua xe thể thao sự lựa chọn tốt nhất đang là Trinx M136 và Trĩnx K036 còn ineed 1500 chỉ đi nhẹ nhàng trong phố đi chợ thôi. E inbox giá tốt cho ofer rồi nhé. Mời c qua cửa hàng xem xe

xedap24h.vn

Xe tăng
Website
xedap24h.vn
mợ qua bên mình nhé, tầm giá đó thì trinx m136 hoặc galaxy ml250 là tốt rồi. Hiện tại bên mình đang có giá cực tốt cho các mẫu này nhé

Gái mét 7 chắc chân dài đến nách em :). Ineed 1500 ko đẹp bằng cái ineed Latte này:
Vâng. Em thích xe cao cơ. Cái này đẹp ghê nhưng giá hơi cao so với khả năng của em. Nếu anh biết loại nào nữa thì tư vấn em nhé

Ở khu nhà mình có em gái cũng cao tầm 1m7 đi xe này: cực đẹp luôn:
Vâng. Em thích nó trông nữ tính ntn?Tên là gì ạ? Nhưng mấy xe nữ thì chất lượng có kém hơn các xe nam cùng giá tiền không ạ?

Hình như giá đó ra cửa hàng được giảm thêm 10% nữa, mợ đạp đi khi nào đạp qua mai động em mời mợ càfe. được đạp xe ngồi cafe ngăm siêu mẫu thì còn gì bằng
Cám ơn bạn. Có người nói xe thấp mà mình cũng k biết ntn nên phân vân. Nếu bạn biết loại nào nữa thì tư vấn cho mình nữa. Mình muốn tham khảo :)

Đấy là Momentum Ineed 1800 (nhìn trên khung xe ý). Momentum là công ty con của Giant. Xe này nam nữ như nhau. Không có nhà sản xuất nào phân biệt chất lượng nam nữ đâu.

Giá tầm 6T. ra cửa hàng đại lý của Giant vào cuối tháng có khi nó bớt cho cả triệu để chạy doanh số.
Ra đại lý mua cho đảm bảo luôn ạ? Em đang là sinh viên mà muốn tự mua nên giá cả cũng quan trọng lắm. Cho em hỏi thêm mấy câu nữa đi. Xe thể thao có hay bị hỏng không? Và khi hỏng có dễ sửa không?

Ra đại lý Giant ý, bọn Việt Thắng (đại lý Giant) nó có danh sách cửa hàng trong link này:
http://giant-bicycles.com.vn/tim-kiem-dai-ly

Mấy lần anh qua Giant vào cuối tháng loay hoay một tý đều được gợi ý là giảm khoảng 1 triệu cho mấy cái kiểu này.

Xe 4 triệu trở lên nói chung là ngon lắm rồi, đừng mua xe tàu vô danh là được. Ngày xưa đi xe như c*t ý có sao đâu. Hỏng thì em nghiên cứu tí chắc cũng sửa được đấy.
Vâng. Đã mua thì cũng muốn mua loại tốt.
Hồi bé xe hỏng, dễ thì bố sửa mà không thì đem ra quán. Nhưng bây giờ người ta sửa xe máy nhiều. Có chỗ còn k sửa xe đạp

Cu Quỳnh

Xe buýt
3 - 4 củ tỏi thật ra ko thiếu vs nhu cầu của chị đâu! Chị thích xe địa hình form hầm hố thì có TrinX vs Galaxy khá phổ biến mà. Còn thích tiện dụng trừ Ineed ra thì còn Asama Force One dòng city full nhôm khá hợp vs chị, xe mới tầm 4,15 tỏi còn xe 2nd > 90% cũng ko quá 2,5 tỏi đâu ạ!
e ngày xưa đy con này đy học & cày cuốc thấy rất ổn, chịu khó châm dầu căn chỉnh đề thì đi ầm ầm! Còn vụ đề số chị search gôôgle hay lên Youtube có nhìu bài minh họa lắm ko khó sử dụng đâu ........ :) Từ từ quen rồi sẽ thấy thích thui ....... !

Cu Quỳnh

Xe buýt
À còn vụ sửa xe thì tùy, chạy kỹ thì chỉ bảo dưởng nhỏ châm dầu căn chỉnh ôc xíu thôi! Còn hư hỏng như đề đóm, thắng hay dàn truyền động thì tùy mức độ, như mấy vụ chỉnh đề giờ nhìu bài minh họa dễ hỉu lém chịu khó lắm lem bùnh đất xíu là rành thôi, thắng cũng vậy, còn mấy vụ nặng hơn như trục, đùm thì tùy ......... b-);))

3 - 4 củ tỏi thật ra ko thiếu vs nhu cầu của chị đâu! Chị thích xe địa hình form hầm hố thì có TrinX vs Galaxy khá phổ biến mà. Còn thích tiện dụng trừ Ineed ra thì còn Asama Force One dòng city full nhôm khá hợp vs chị, xe mới tầm 4,15 tỏi còn xe 2nd > 90% cũng ko quá 2,5 tỏi đâu ạ!
e ngày xưa đy con này đy học & cày cuốc thấy rất ổn, chịu khó châm dầu căn chỉnh đề thì đi ầm ầm! Còn vụ đề số chị search gôôgle hay lên Youtube có nhìu bài minh họa lắm ko khó sử dụng đâu ........ :) Từ từ quen rồi sẽ thấy thích thui ....... !
Hóa ra là phải học đề số nữa hả? Mình chưa biết gì cả nên có cái gì lạ với người mới nữa không bạn? Tra thông tin thì nó quá nhiều mà toàn từ lạ với mình. Mình thích tiện dụng, nhẹ, kiểu di chuyển lung tung trong thành phố, nữ tính một chút ^^

Xedap365

Xe tải
Website
xedap365.vn
Nữ tính lại nhẹ nữa chỉ có momentum thôi mợ, mợ cố lên làm con ineed mocha đi cho nhẹ. mợ qua e có giá tốt cho of đó :)