Chi hội Cần tư vấn lắp đồ cho i10

PhieuBong

Xe máy
Chào các cụ, chả là sau khi tìm hiểu nhu cầu và lúa nhà trồng được e chốt sẽ lấy em i10 1.2 AT Hatback trong tháng năm này. Nhờ các cụ tư vấn cho e xem e nên độ và lắp thêm những cái gì và chi phí thêm khoảng bao nhiêu để e chuẩn bị lúa, chung kết C1 sắp đến rồi ạ.

xecuoc

Xe hơi
cụ nên trải sàn sa, bọc ghế da, dán kính ngay đi mua hè cho nó mát, tầm 10 củ quay đầu. Còn các thứ khác từ từ sử dụng hưởng cái mới cứng zin đét chính hãng đã rồi xem trận C1 win thế nào mà đập thêm vào cụ ah.

Chào các cụ, chả là sau khi tìm hiểu nhu cầu và lúa nhà trồng được e chốt sẽ lấy em i10 1.2 AT Hatback trong tháng năm này. Nhờ các cụ tư vấn cho e xem e nên độ và lắp thêm những cái gì và chi phí thêm khoảng bao nhiêu để e chuẩn bị lúa, chung kết C1 sắp đến rồi ạ.
Cụ đã đặt xe chưa ạ. Hiện tại nếu đặt xe bên em đang có khuyến mại thêm ko ít đồ tốt cụ cũng đỡ 1 phần ạ.
Cụ thể cụ sẽ đươc nhận: Lót sàn da, Trải sàn cao su 3D, Bọc Vô Lăng .
Có thể 1 số bên sẽ tặng thêm cụ phim cách nhiệt nhưng em khuyên cụ đưng vì tý lợi mà nhận quả đắng nếu ko pải dán kính xịn ( ít cũng pải tầm 3 cụ) thì cái phim đó vừa cản trở tầm nhìn vừa ko có tác dụng ngăn các tia UV. Vì lý do đó em ko tặng dán kính cho cụ mà bonus thêm 1 camera lùi hữu dụng
Rất mong cụ có lựa chọn sáng suốt, cụ có thể tham khảo thêm bên em
Em là Thưởng - Hyundai Cầu Diễn - 0984513767
Đc: Ngã Tư Nhổn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Chào cụ. Mời cụ tham khảo phim cách nhiệt Nexco, BH 10 năm. Phim được dán trong phòng kín máy lạnh, dán kính sườn không cần tháo gioăng hay vách cánh cửa (tap pi) để tránh khả năng hư hỏng cho cửa xe. Bên em chỉ làm chuyên nghiệp phim, không làm bất kỳ ngành nghề nào khác.
Bên em có 2 cơ sở tại Hà Nội để tiện cho việc đi lại là 268 Thượng Đình (gần ngã Tư Sở), Q. Thanh Xuân, Hà Nội và bên ngõ 252 Thạch Bàn (gần AEON Long Biên), Q. Long Biên, Hà Nội.
Giá dán trọn gói xe i10 (bao gồm kính lái, toàn bộ kính sườn và hậu) trong dịp khuyến mại này của phim Nexco bên em là:
1/ Gói đặc biệt: 5,6 triệu - 40% = 3,36 triệu. Bảo hành 10 năm.
2/ Gói cao cấp: 5 triệu - 40% = 3 triệu. Bảo hành 10 năm.
3/ Gói tiêu chuẩn: 4,4 triệu - 40% = 2,64 triệu. Bảo hành 07-10 năm.
4/ Gói phổ thông: 3,3 triệu - 40% = 1,98 triệu. Bảo hành 05-07 năm.
Ngoài ra cụ còn được tặng 1 phiếu ưu đãi giảm giá cho xe sau.
Bên em có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012 và có nhiều đánh giá. Cụ tham khảo thêm gian hàng của bên em tại đây. Cần gì thêm cụ cứ hỏi.
https://www.otofun.net/threads/chuyen-phan-phoi-va-dan-phim-cach-nhiet-nexco-cho-o-to-va-nha-kinh-bh-5-10-nam.334771/

PhieuBong

Xe máy
Cụ đã đặt xe chưa ạ. Hiện tại nếu đặt xe bên em đang có khuyến mại thêm ko ít đồ tốt cụ cũng đỡ 1 phần ạ.
Cụ thể cụ sẽ đươc nhận: Lót sàn da, Trải sàn cao su 3D, Bọc Vô Lăng .
Có thể 1 số bên sẽ tặng thêm cụ phim cách nhiệt nhưng em khuyên cụ đưng vì tý lợi mà nhận quả đắng nếu ko pải dán kính xịn ( ít cũng pải tầm 3 cụ) thì cái phim đó vừa cản trở tầm nhìn vừa ko có tác dụng ngăn các tia UV. Vì lý do đó em ko tặng dán kính cho cụ mà bonus thêm 1 camera lùi hữu dụng
Rất mong cụ có lựa chọn sáng suốt, cụ có thể tham khảo thêm bên em
Em là Thưởng - Hyundai Cầu Diễn - 0984513767
Đc: Ngã Tư Nhổn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Vậy ý cụ là e nên dán kính ở bên ngoài à? Nhiều chỗ báo km 1 dọc luôn, ngoài cái cụ nói có cả nước hoa và phiếu dịch vụ nữ. E thì đang chiwf ngày đi đặt xe nên e vẫn chưa chung kết vs cụ nào.

Vậy ý cụ là e nên dán kính ở bên ngoài à? Nhiều chỗ báo km 1 dọc luôn, ngoài cái cụ nói có cả nước hoa và phiếu dịch vụ nữ. E thì đang chiwf ngày đi đặt xe nên e vẫn chưa chung kết vs cụ nào
.
Nước hoa thì đáng bao nhiêu đâu cụ. Mấy cái đồ mùi mẽ ấy cụ nên tìm loại hương mình thích chứ nhiều khi còn gây khó chịu cho người ngồi trên xe. Cụ có thể dùng tinh dầu tự nhiên vừa dễ chịu vừa đẩm bảo sức khoẻ. Thẻ dv thì bên nào cũng có ạ trị giá 15tr cái này thì cty khuyến khích tặng khách để khách quay lại làm dv, mỗi lần đc giảm 10% cho tơid khi hết 15tr ạ

tranvuvp

[Tịch thu bằng lái]
Bác qua cửa hàng em ở mỹ đình!e phục vụ từ a đến z cho bác.zalo e:0973810440

Manhpd

Xe cút kít
Cụ cần hộp tỳ tay không cháu thửa hộp mới tích hợp loa sub nên thừa 1 cái.giá cả không thành vấn đề chỉ cần gia lộc.thừa để đó hơi phí.cháu để 1 góc nên bụi trước cháu nhập 650k

.

bacnvaca

Xe hơi
Cụ cần hộp tỳ tay không cháu thửa hộp mới tích hợp loa sub nên thừa 1 cái.giá cả không thành vấn đề chỉ cần gia lộc.thừa để đó hơi phí.cháu để 1 góc nên bụi trước cháu nhập 650k

.
cái cụ còn sạch ko ạ? đề giá bao nhiêu ib em với được không ạ :D

Manhpd

Xe cút kít
Ảnh thực tế đây ah.