cần tư vấn khi nhận xe prado 2014

kethuongthuyet

Xe đạp
Dạ chả là tuần tới em nhận xe, mong các bác có kinh nghiệm hướng dẫn cách test xe dùm em ,tiện bác nào biết chỗ bán nẹp kính cho em nó chỉ cho em với!!!
em xin chân thành cảm ơn các bác và vodka a....
Chúc anh em cuối tuần vui vẻ....

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
Dạ chả là tuần tới em nhận xe, mong các bác có kinh nghiệm hướng dẫn cách test xe dùm em ,tiện bác nào biết chỗ bán nẹp kính cho em nó chỉ cho em với!!!
-Em khuyên bác là ko nên dán nẹp kính vì sau này ko bd được các gioăng cao su do bị dán đè và nói chung là nên hạn chế hay nói ko với các đồ xi mạ của Khựa, trông nó hàng Mã và quê lắm! Còn khi bác đi nhận xe mới thì có cvdv họ đưa cho cái list để check và ký giao nhận rồi, bác cứ dựa trên cái đó mà kiểm tra, theo em thì chủ yếu là ngó các phần sơn xung quanh xe xem khi vận chuyện có bị xước xát ko, nếu có bị tý ty sơn tút lại thì cũng phải chuẩn (cái này có thể châm trước được) chứ còn các cái khác thì do xe mới chắc chả sao đâu, dù sao cũng còn bh kia mà, lo gì!:-"

kethuongthuyet

Xe đạp
-Em khuyên bác là ko nên dán nẹp kính vì sau này ko bd được các gioăng cao su do bị dán đè và nói chung là nên hạn chế hay nói ko với các đồ xi mạ của Khựa, trông nó hàng Mã và quê lắm! Còn khi bác đi nhận xe mới thì có cvdv họ đưa cho cái list để check và ký giao nhận rồi, bác cứ dựa trên cái đó mà kiểm tra, theo em thì chủ yếu là ngó các phần sơn xung quanh xe xem khi vận chuyện có bị xước xát ko, nếu có bị tý ty sơn tút lại thì cũng phải chuẩn (cái này có thể châm trước được) chứ còn các cái khác thì do xe mới chắc chả sao đâu, dù sao cũng còn bh kia mà, lo gì!:-"
Thật vậy sao bác,sao em thấy người ta vẫn dán mà
Bác nào cho em thêm ý kiến vời, em cảm ơn!!!!

vip tien sinh

Xe ngựa

OmegaO9

Xe container
Thật vậy sao bác,sao em thấy người ta vẫn dán mà
Bác nào cho em thêm ý kiến vời, em cảm ơn!!!!
Cụ muốn dán nẹp chân kính chrome đúng không ạ?Dán cái đó cũng không sao vì chỉ là dán viền bên ngoài cụ ạ.Tuy nhiên cụ nên chọn loại chrome mờ thì sẽ đẹp hơn.

vengazin

Xe tải
Em để nguyên bản Cụ ạ chẳnh nẹp nủng gì, còn check thì chẳng có gì để mà check em thật vì xe đi nguyên con về VN.
Cụ cứ đến lấy lên xe phi thẳng ra đăng ký đăng kiểm còn xước xác thì cũng ko quá quan trọng đâu vì phi ra đường HN thì yên tâm xe Cụ xước be xe lét luôn =))
Còn nếu chê ko lấy thì cũng yên tâm người khác đến lấy hộ ngay vì theo em biết sale giữ trong tay waitting list rất nhiều. đợt em lấy cũng thế, có ông chậm thanh toán tiền mấy hôm thế là bay luôn và lại tiếp tục chờ đợt sau :)). Xe này bây giờ phi ra salon lấy ngay bản Trung Đông thì Cụ cứ xác định thêm trên dưới 300 củ là có xe ngay :D

OtoPro.net_lhl

Xe tăng
Website
otopro.net
Cụ đang băn khoăn vấn đề gì khi test xe ạ? Về phụ kiện Toyota LandCruiser Prado 2014 nhà cháu có đầy đủ luôn đấy cụ nhé.

kethuongthuyet

Xe đạp
Em cảm ơn cả nhà!!!!
Thế có nên dán nữa ko a? Em vẫn lăn tăn quá
Hôm nào em lấy xe bác nào đi cùng với em ko?

OmegaO9

Xe container
Em cảm ơn cả nhà!!!!
Thế có nên dán nữa ko a? Em vẫn lăn tăn quá
Hôm nào em lấy xe bác nào đi cùng với em ko?
Thời tiết ở ta rất nên dán cụ ạ,vấn đề là kính lái cụ chọn mã màu sáng và loại tốt nhất là ổn ạ.