cần tư vấn đổi xe

dylan6622

Đi bộ
tình hình e có e captiva 2008 ltz chạy đc hơn chục ngàn,nói chung xe đi lanh quanh tp hcm thôi .nói chung máy móc thì oke chỉ có dàn lông lá ngoài hơi bị xấu vì e mua xe lúc 2 vợ chồng chưa có bằng lái,mới có bằng lái được 4 tháng hic hic . e đi hỏi gara thì thay cản trước hết 5 chai làm bóng xe y như mới hết khoảng thêm 10 chai nửa or làm nguyên con tầm 1k. theo các bác nên làm xong rồi bán hay chia tay luôn. lái trã e 25 k usd .

Nguyên nhân bán xe là do e đi cao tốc mới làm đạp 160 thấy hơi ớn da gà lở đụng chắc banh xác. nên nay đang ngâm cứu đổi xe khác. theo các bác có nên đổi không? mục tiêu của e là con camry 2,4 nhập mới . e đang rất băng khoăng e ,ngân lượng của e có thể mua 1 con 70k . e mới làm việc với ngân hàng rùi mua xe cũ nó cũng oke nhưng đời 2005 trở lên. or xe cũ nên tậu con nào. audi ,bmw,mec ,acura ,toyota

mấy đại ca cho e vài lời khuyên đâu là lựa chọn tối ưu ????????^:)^

e ở tp hcm còn bác nào muốn mang e cap về thì alo cho e 0977889091

Chỉnh sửa cuối:

hanoipho123

[Tịch thu bằng lái]
âm binh thế nào mà 1 bài chiến luôn bán thế này, em hỏi thật xe có sạn gì k?

M3E92

Xe điện
Cụ phải nói rõ nhu cầu thế nào thì anh em mới giúp đc chứ :))
Cụ cần chở cả đại gia đình thì xe to, mà chở nhà mình thôi thì xe nhỏ:))

dylan6622

Đi bộ
e thì chủ yếu đi gia đình.
hồi nãy đi thử chiếc x1 bmw chán vãi bán 70k usd mà thua xe mình,bước ra khỏi xe mà e còn chóng mặt .công nhận GM vẫn good hơn, tay lái mượt mà .cãm giác đạp ga và thắng mê ly hơn.

nói chung e thấy cap đi tuyệt tuy mới biết đi xe. có cách nào nân cấp xe êm hơn, an toàn hơn đc k?
e đang ngâm cứu con này nè Chevrolet Equinox k biết về tới VN giá ra nhiêu ta? e tính sơ sơ về tới VN = venza rùi .k biết có a e nào có con này cho e thọ giáo.