Cần thông tin công ty tour tổ chức đoàn canravan đi Tây Tạng bằng xe ô tô tự lái ?

New Mini Car

Đi bộ
Em chào các cụ.
Cụ nào biết về thông tin công ty tour tổ chức đoàn canravan đi Tây Tạng bằng oto tự lái thì cho em xin với ạ.
Cụ nào biết các thông tin liên quan tới việc lên kế hoạch để có thể thực hiện được chuyến đi này thì tư vấn em với ạ.
Cám ơn các cụ ạ.

k66473

Xe tăng
Em hóng. Tìm trên google thì thấy có mấy đoàn đã đi nhưng cách đây khá lâu rồi./.

Romeo_HN

Xe tăng
Em chào các cụ.
Cụ nào biết về thông tin công ty tour tổ chức đoàn canravan đi Tây Tạng bằng oto tự lái thì cho em xin với ạ.
Cụ nào biết các thông tin liên quan tới việc lên kế hoạch để có thể thực hiện được chuyến đi này thì tư vấn em với ạ.
Cám ơn các cụ ạ.
Cụ hỏi Mợ Lan theo số điện thoại: 091359,4441 xem cụ thể và chi tiết yêu cầu của cụ. Chắc cũng mất nhiều thời gian chuẩn bị. Mợ ấy đã tổ chức cho bọn em chạy xe tự lái từ Tân Cương - Kashgar - Yechen - Dahongliutan - Rutog - Siquanhe - Zanda - Darchen - Manasarovar - Kailash - Saga - Tingri - Shigatse - Lasha (tổng quãng đường lái xe hơn 3.200km) với tổng thời gian lái xe + bay là 16 ngày. Từ Tân Cương - Kashgar bay để tiết kiệm thời gian. Chúc cụ sớm biến ước mơ thành hiện thực, khó nhất là thực hiện các loại giấy tờ để vào Tạng theo đường bộ.

MrMilan

Xe điện
Em chào các cụ.
Cám ơn các cụ ạ.
Em thấy trong nhóm otosaigon hay tổ chức đi tour này, thường các cụ ấy đi vào TQ từ Lào, chứ cửa khẩu Hà Khẩu ko đón xe ô tô qua thì phải.
Họ đi Vân Nam, ghé qua Đại Lý, Lệ Giang, Shangrila, Đức Khâm và vào Tạng.
Mà giờ cũng đi được đâu, TQ chưa mở visa du lịch cho dân VN.
Chắc chi phí cũng đắt, em nghĩ phải trên 100tr

waterfall

Xe buýt
Em hóng theo. Muốn đi 1 chuyến thế này trong thời gian gần nhất.

ekuoi

Xe buýt
E đào mộ thớt lên. Ko biét cụ thớt đã đi chưa