Cần một website bằng wordpres

walletaaa

Xe tải
Như tiêu đề e cần một web ửodpress về tin tức ngon bổ rẻ, cụ nào biết tư véo hộ e cái.

hienvanbui

Xe buýt
Website
Modaninhvan.com
Như tiêu đề e cần một web ửodpress về tin tức ngon bổ rẻ, cụ nào biết tư véo hộ e cái.
Cụ làm chơi hay là đầu tư?
Cụ làm lớn mà làm bằng wp thì nó hack cho suốt ngày cụ ạ. Nên làm bằng php code tay hoặc là .net

walletaaa

Xe tải
Cụ làm chơi hay là đầu tư?
Cụ làm lớn mà làm bằng wp thì nó hack cho suốt ngày cụ ạ. Nên làm bằng php code tay hoặc là .net
Em mù tịt vấn đề này cụ ah, code tay nghe phức tạp mà có vẻ đắt cụ nhỉ?! .net là gì thì em chưa biết cụ tư vấn thêm giúp ah

quandu17

Xe hơi
Em mù tịt vấn đề này cụ ah, code tay nghe phức tạp mà có vẻ đắt cụ nhỉ?! .net là gì thì em chưa biết cụ tư vấn thêm giúp ah
Nếu chỉ làm 1 cái web bán hàng bình thường, hay tin tức đơn giản mà thị trường không quá cạnh tranh thì cụ có thể tự làm 1 website wordpress free. Cụ lên Google search nhiều hướng dẫn lắm.
Còn cụ thuê người làm mà ngon bổ lại còn chuẩn Seo. Vì bên này rất am hiểu về seo, dân chuyên Seo với code cụ à.
https://www.facebook.com/thietkewebsite24h
Em cũng làm mấy web bên này mấy năm rồi, nhiệt tình lắm cụ à. :D

hienvanbui

Xe buýt
Website
Modaninhvan.com
Vậy em mới hỏi xem cụ đầu tư chơi lớn hay là chỉ làm cho vui em mới tư vấn thêm được.

hoaluauyenshop

Xe tải
Website
uyenshop.vn
cụ search theme free ra cả mảng, thích cái nào lượm cái đó xong