Cần gạt mưa Kia Forte bị mất nên mua ở đâu ?

acmong7

Xe hơi
Website
www.clbmohinh.com
Vào 1 tối may mắn với .. thằng trộm ..
Nó thịt mất của em đôi cần gạt mưa (cần cả chổi), e không nghĩ đồ xe hàn vẫn bị bọn trộm nó ăn ..
Sau 1 hồi lang thang tìm kiếm với mong muốn mua lại được đồ của mình với giá chấp nhận được, ai dè .. đồ cũ của mình mấy con buôn đồ ăn cắp bán còn đắt gấp 2 lần so với giá mua mới. ịt vợ mấy thằng buôn trộm..:P
Cửa hàng đầu tiên em nghĩ đến đồ xe hàn bao h cũng là nhà cụ Hùng 41 NCT, mỗi tội đi đúng h trưa cả nhà cụ đang măm nên ngại đành lượn lờ tý..
-Cửa hàng 1 em hỏi trên Đỗ Ngọc Du hét giá 1,2M cả cần cả chổi (nhìn bẩn bẩn đúng kiểu hàng zin theo xe chưa kip dọn, cũ cũ chắc quét củng phải đến gần đủ năm roài )
-Cửa hàng 2 e hỏi trong ngõ nhỏ trong phố Người Đồng đòi 1M, hàng có rất nhiều chọn thoải mái, sau 2 phút lựa chọn được 1 đôi ưng ý để lấy thì con vợ thằng chủ có vẻ sợ bị phang hay sao bảo ở đây tất cả hàng nhận sửa cho khách không bán..
-Của hàng thứ 3 e nghĩ đến của cụ gì gì trên TKC vào hỏi han cụ báo hàng mới chưa có, hàng cũ theo xe có lấy thì cụ lấy hộ giá 1,5M .. tý ngã lộn ..

Điên tiết em nghĩ nếu quay lại nhà cụ Hùng không có hàng thì đành mượn tạm 1 cái của xe khác (mỗi xe dùng 1 cái) còn hơn mua lại đồ của chính mình với đắt gấp 2 lần mới.. chờ khi nào có hàng mua sau .:21:

Quay lại nhà cụ Hùng thấy báo vừa có hàng, giá đôi cần 160k/chiếc, chổi
Total = 780k.
Tất nhiên mua bán thì thuận mua vừa bán ( kể cả mua lại đồ của mình) nhưng em léo hiểu tại sao bọn con buôn này bán kiểu gì .. bán đồ cũ cao hơn đồ mới nhỉ .:102:

Cụ nào bị mất cần thì chẳng việc đếnh gì phải tìm mua đồ cũ cả, ra thẳng 41 NCT mua đồ mới, zin chính hãng giá ngon bổ rẻ hơn của mấy cụ mấy mợ buôn bán được cho là có lương tâm ..
Hy vọng không còn cụ nào mất cần gạt mà phải mua lại đồ của mình với giá đắt hơn đồ mới. :21:

A03806

Xe tải
Bữa trước e mất cái logo vành ra mua thằng bán nó bảo chờ nữa tiếng nữa là có,e để ý thấy nó lượn lờ quanh đấy sau đó hình như vặt luôn của ông FT nào có gắn logo otofun ý,híc thấy thương cụ đó quá nhưng vì lợi ích của mình nên e vẫn mua:)

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Bữa trước e mất cái logo vành ra mua thằng bán nó bảo chờ nữa tiếng nữa là có,e để ý thấy nó lượn lờ quanh đấy sau đó hình như vặt luôn của ông FT nào có gắn logo otofun ý,híc thấy thương cụ đó quá nhưng vì lợi ích của mình nên e vẫn mua:)
Híc, bên KFC chắc anh em chưa bảo nhau, bên SFC bọn em đã thống nhất rồi, khi mất đồ từ gương tới "lược", "lông mi"....etc.... bọn em đều order hàng mới chỗ bác Hùng.

Nếu mình làm được điều đó và nhân rộng ra thì bọn trộm sẽ không bán được cho ai nữa. Tất nhiên để đạt được điều này còn xa lắm, nhưng không vì thế mà ta buông xuôi.

mabu

Xe máy
em nạn nhân của mất gạt mưa đây các cụ ơi chan kok chịu được

chalenvu

Xe máy
Híc, bên KFC chắc anh em chưa bảo nhau, bên SFC bọn em đã thống nhất rồi, khi mất đồ từ gương tới "lược", "lông mi"....etc.... bọn em đều order hàng mới chỗ bác Hùng.

Nếu mình làm được điều đó và nhân rộng ra thì bọn trộm sẽ không bán được cho ai nữa. Tất nhiên để đạt được điều này còn xa lắm, nhưng không vì thế mà ta buông xuôi.
Tán thành ý kiến của bác. Nhân tiện bác cho hỏi chỗ bác Hùng là ở đâu vậy. Phòng ngừa khi bị như các bác còn tìm. Vot bác nhé

vấn đề là bác cần nó có mà bác hùng lại không có :21::21::21::21::21:

A03806

Xe tải
Hay la lan sau cac bac danh dau vao do cua xe,khi nao mat ra nct ma thay dap cho thang ban 1 cai vi no dam mua:77:

acmong7

Xe hơi
Website
www.clbmohinh.com
Hay la lan sau cac bac danh dau vao do cua xe,khi nao mat ra nct ma thay dap cho thang ban 1 cai vi no dam mua:77:
Chốn giang hồ hiểm ác .. lắm cụ ợ.:P
Nếu trị giá nó nhiều nhiều thì còn tùy thuộc vào nội công của người muốn lấy lại thâm hậu đến đâu, còn nếu nội công được vài 3 thành công lực thì cũng khó lắm cụ ạ. Huống chi cái cần gạt mưa trị giá nó có vài đồng chẵng bõ sức vận nội công làm giè. Đi mua luôn cho nhanh, vấn đề là mua đắt hay mua hợp lý thôi ạ. (b)

Chuối Hột

Xe tải
Cảm ơn cụ đã có thông tin bổ ích, em thì em dự kiểu gì em cũng bị mất cái gì đó nhưng chưa có địa chỉ cụ thể để đề phòng (b).
Em là em ủng hộ việc tẩy chay hàng ăn cắp, *** nó, đồ cũ ăn cắp mà nó bán đắt thế thì để đó mà thờ cụ tổ nhà nó

Chém gió 2015

Xe tải
Em cũng mua ở đây mà có vẻ không hịn bằng cái bị mất.

vietmt04

Đi bộ
Đêm qua để xe trước cửa, cũng bị thịt mất đôi cần gạt trước, nó còn để lại 2 cái đai ốc trên nắp capo. :(

yeu_vo_2

[Tịch thu bằng lái]
Website
yeuvo2.com
Em cũng mua ở đây mà có vẻ không hịn bằng cái bị mất.
chuẩn cụ ạ, hàng theo xe bao giờ cũng là chuẩn nhất. hàng thay thế mua kể cả trong hãng về cảm quan vẫn thấy nó ko được tốt như theo xe. còn mua ngoài đương nhiên là hàng đánh Quảng đông về rồi

Vic8899

Xe hơi
Ui, các cụ đào sâu thế ạ :D