Camera lùi + gps + gương gập điện cho Ford Fiesta

huytt1099

Đi bộ
Chào các bác,

Mình đang chạy chiếc fiesta ở sài gòn, đang định làm thêm camera de kết hợp gps cho em nó. Mình định xài cái papago H8 của vietmap vì em này có cổng AV in cho camera de, loại papago 6300 ra sau này dùng chíp gps mới nhận nhanh hơn con H8 nhiều nhưng lại không có cổng av in để kết hợp. Theo mình biết thì gắn em papago H8, giá đỡ đi kèm chỉ gắn trên kính lái mà mình thấy như vậy rất chắn tầm nhìn, gắn ở trên tablo thì tiện lợi hơn.

Thấy có bác mua cái giá đỡ của Kropsson (bên box chervolet --> http://www.otofun.net/threads/308981-bai-1-man-hinh-da-phuong-tien-7-cho-cruze ) rất hay và chắc chắn nhưng không biết mua ở đâu. Bác nào biết chỉ cho mình nhé.

Ngoài ra mình muốn gắn thêm gương gập điện cho em nó, mỗi lần xuống xe gập tay phê quá. Có anh em nào đã làm cho mình hỏi trong ford có làm luôn không, chứ độ motor thấy không an toàn lắm, xài loại của chính hãng cho an toàn.

luxury235

Xe buýt
Hic e cũng định làm như bác rồi nhưng cuối cùng đành phải chơi cả cụm DVD GPS và camera lùi nguyên bộ cho nhanh, đỡ phải gắn lên kính! Còn cái gương gập điện thì phải xem thế nào thôi, chứ hình như hãng k có!

vienthongdaian

Xe hơi
em lắp cái camera lùi chạy dc có mấy tháng là thấy tối um

TSTA

Xe container
Chào các bác,

Mình đang chạy chiếc fiesta ở sài gòn, đang định làm thêm camera de kết hợp gps cho em nó. Mình định xài cái papago H8 của vietmap vì em này có cổng AV in cho camera de, loại papago 6300 ra sau này dùng chíp gps mới nhận nhanh hơn con H8 nhiều nhưng lại không có cổng av in để kết hợp. Theo mình biết thì gắn em papago H8, giá đỡ đi kèm chỉ gắn trên kính lái mà mình thấy như vậy rất chắn tầm nhìn, gắn ở trên tablo thì tiện lợi hơn.

Thấy có bác mua cái giá đỡ của Kropsson (bên box chervolet --> http://www.otofun.net/threads/308981-bai-1-man-hinh-da-phuong-tien-7-cho-cruze ) rất hay và chắc chắn nhưng không biết mua ở đâu. Bác nào biết chỉ cho mình nhé.

Ngoài ra mình muốn gắn thêm gương gập điện cho em nó, mỗi lần xuống xe gập tay phê quá. Có anh em nào đã làm cho mình hỏi trong ford có làm luôn không, chứ độ motor thấy không an toàn lắm, xài loại của chính hãng cho an toàn.
vụ gương gập điện thì trong các đại lý có lắp, nhưng giá sẽ cao hơn ngoài nhiều. Cụ qua bác Trung già Võ Thị Sáu xem sao.
Ford VN ko làm hàng này, nên ko có hàng chính hãng cho cụ đâu, cụ lưu ý nhé.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chào các bác,

Xe vốn đã nhỏ rồi, gắn thêm mấy cái lằng ngoằng trên kính làm hạn chết tầm nhìn, cụ cứ làm ngay bộ này cho gọn mà người ngoài nhìn vào xe nó lại lịch sự http://phutungford.com.vn/vi/spct/id66/DVD-Navigation-Fiesta/

caoxinh

Xe buýt
Gương gập điện em làm có 1,8tr ở HN thôi còn vụ hít kính thì theo em cụ cứ hít ở cạnh cột chữ A trước mặt mình ấy, dí sát bên trái và tablo vào là không vướng đâu, em xài loại 7' to hơn của cụ mà còn không vướng nữa là.