cam hành trình blackview

thanh1991

Xe buýt
cụ nào chuyên mấy dòng nội địa trung quốc cho em hỏi cam hành trình hãng này có ok không , em tính tự order về dùng có đọc phản hồi của khách trung quốc mua hàng thấy họ khen nhiều lắm , em tìm trên mạng mà chưa thấy có đơn vị nào nhập hàng của hãng này về bán thấy có mỗi tiki bán , xe em có sẵn cam lùi thì không lắp cam lùi có được không vì cam em tính order là loại gắn trên gương .

Website
www.facebook.com
cụ nào chuyên mấy dòng nội địa trung quốc cho em hỏi cam hành trình hãng này có ok không , em tính tự order về dùng có đọc phản hồi của khách trung quốc mua hàng thấy họ khen nhiều lắm , em tìm trên mạng mà chưa thấy có đơn vị nào nhập hàng của hãng này về bán thấy có mỗi tiki bán , xe em có sẵn cam lùi thì không lắp cam lùi có được không vì cam em tính order là loại gắn trên gương .
Nếu chỉ lắm 1 mắt riêng thì em gợi ý bác con camera hành trình VAVA này khá là yêu đó ạ

https://tinhte.vn/threads/tren-tay-vava-dash-cam-do-choi-danh-cho-anh-em-thich-phuot-bang-xe-hoi.2788615/

thanh1991

Xe buýt

thanh1991

Xe buýt
Nếu chỉ lắm 1 mắt riêng thì em gợi ý bác con camera hành trình VAVA này khá là yêu đó ạ

https://tinhte.vn/threads/tren-tay-vava-dash-cam-do-choi-danh-cho-anh-em-thich-phuot-bang-xe-hoi.2788615/
em thích bọn kia
Rẻ, nhiều tính năng thì nó sợ k sôngs được lâu. Rẻ ít tính năng thì con may ngớp ngớp đc :D
cũng không nhiều lắm cụ ạ thêm cái cảnh báo khoảng cách với làn đường thôi xem review bên tàu họ test 1 con cũng hãng này nhưng đời cao hơn quay đêm nét lắm

Website
www.facebook.com
em thích bọn kia

cũng không nhiều lắm cụ ạ thêm cái cảnh báo khoảng cách với làn đường thôi xem review bên tàu họ test 1 con cũng hãng này nhưng đời cao hơn quay đêm nét lắm
Cái cảnh báo này thực sự chỉ có theo xe thì mới dám đảo bảo. Chứ hàng vài trăm k thì chắc nó hiện thị cho vui thôi :D

phuongtv_76

Xe container
Cứ xiaomi mà múc

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Các nhãn hàng Camera hành trình của Hàn Quốc đại đa số đều sx tại Hàn Quốc và cực kỳ tốt, phầm cấp cao. Tuy nhiên Camera hành trình Hàn Quốc thành công ( bán tốt ) ở Việt nam thì lại cực kỳ ít. Có vài lý do sau :

- Camera hành trình China hiện đã rất tốt và rẻ hơn nhiều. Cùng một cấu hình độ nét và tính năng, Camera các nhãn mác Việt nam (sx China ) có thể rẻ chỉ bằng 1/2 thậm chí 1/3. Cùng với việc bảo hành rất tốt hiện nay.
- Camera hành trình Hàn QUốc chất lượng cực tốt nhưng đại đa số lại là 2 mắt Camera, giá sẽ cao hơn và không phù hợp với nhiều người chỉ cần lắp 1 mắt
- Kiểu dáng Camera hành trình Hàn Quốc, ngoài một số nhãn hiệu có thiết kế đẹp gọn, còn đa số là thiết kế quá to và lạc hậu.
- Ít phân khúc về giá cả
- Ít kiểu dáng