Chi hội Các tấm lòng vàng nhân dịp 27-7-2012

Sophieinluv

Xe buýt
Kính thưa các cụ, các mợ!
Ngày 1-7-2012 vừa qua, chúng ta đã có 1 buổi OFF tưng bừng, thành công ngoài sức tưởng tượng, vượt ngoài tẩm kiểm soát của Mat Xa, vượt ngoài tầm kiểm định của OF ^^
Chúng ta đã ngồi ôn lại những kỷ niệm gắn bó bao nhiêu năm qua, những chuyến đi xa, những chuyến đi từ thiện, những ngày trọng đại, kết đôi của các thành viên, những buổi đi về nguồn, đền ơn đáp nghĩa hiệu quả, thiết thực, bên cạnh đó, chúng ta còn có những hành động gắn kết các gia đình giữa các OFFER_Mazda(s)
Thay mặt các thành viên trong Chi hội Mat xa, em xin gửi lời cảm ơn chân thành sâu sắc tới các cụ mợ đã có những tấm lòng vàng chan chứa nghĩa tình. Sau đây là danh sách các cụ mợ ạ
1. Chiếc babetta-----Sophieinluv ủng hộ-----cụ Equality đã chiến thắng với số tiền 6000,000đ ( trên cụ Đogia---5,900,000đ)
2. Chiếc mũ Lexus----cụ Dogia ủng hộ-----Gia đình cụ Xone đã nhiệt tình tham gia trả giá đã chiến thắng với số tiền 1,700,000đ
Ngoài ra, mặc dù không chiến thắng nhưng người đi sau là cụ Subaru-Thai đã đề nghị quyên góp số tiền 1,500,000 vào quỹ từ thiện
NGoài ra cụ Dogia cũng đã tham gia đấu giá luôn chính chiếc mũ của mình, mặc dù không trúng vì các OFFer F1 đấu giá với nhau ghê quá, hic, nên cụ cũng đã quyên góp số tiền 1,400,000đ vào quỹ từ thiện
3. Chiếc áo của hội có chữ ký của tất cả các Offers đi ngày hôm đó-----VinaMazda đã chiến thắng với con số vô cùng ý nghĩa 1,500,000+77000đ( 77 tượng trưng cho ngày 27-7)
Ngoài ra, VinaMazda còn quyên góp thêm 500,000đ vào quỹ từ thiện --- đã nhận
4. Riêng cụ VietQV đã ủng hộ số tiền 2000,000đ vào quỹ từ thiện
Xin cảm ơn các cụ mợ!!!
5. Đây là mess của cụ Viết Hưng trong private box của em ạ. Em xin đc public
Chào bác!
Ko ngủ đc, nằm coi tivi em thấy có nói chuẩn bị ngày Thương binh liệt sĩ nên chợt nhớ năm ngoái bác có thay mặt box mazda lập thớt ủng hộ đền ơn đáp nghĩa cho ngày này.Em liền vào box mazda xem các bác có kế hoạch cho ngày 27-7 năm nay ko thì thấy thớt này, vậy bác cho em gửi 500k để góp chút mọn cùng mọi người đc đền ơn đáp nghĩa nhân ngày 27-7 năm nay nhé!Tks bác!

P/s: Em có TK Agribank nhưng lại ko đăng ký CK online, em gửi bằng TK của NH khác nên chắc 1 hoặc 2 ngày bác mới nhận đc!
Sau đây là thông tin số TK của em nhé
Trương Thị Thanh ThuỷTK: 1500207003895
Ngân hàng Nông nghiệp &PTNT chi nhánh Hà Nội
sđt: 0936573399( chuyển khoản xong các cụ nhớ gọi điện xác nhận giùm em)

Chỉnh sửa cuối:

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Đấu giá xe Babetta
[video=youtube;fCx4Fhv8NiA]http://www.youtube.com/watch?v=fCx4Fhv8NiA[/video]

Đấu giá mũ Lexus
[video=youtube;GnPB4OuI3kA]http://www.youtube.com/watch?v=GnPB4OuI3kA&feature=relmfu[/video]

Mazda3CB

Xe tăng
Hình như thiếu 1tr4 của cụ Dogia, ko thắng vẫn bỏ vào làm từ thiện thì phải ợ? Cụ dogia confirm lại 1 cái. Vì hôm trc tính ra là cái Mũ mang lại 4tr6 cơ. Giờ mới 3tr2

X-one

Xe tăng
em hem quen chuyển khoản ợh , hum nọ ngay tại chỗ em nộp thì kụ đồ rởm bẩu em cất đi nhá :D , hum nào gặp trực tiếp rophi em đóng ..hú hú

KMV

Xe tải
Ngày 1-7-2012 vừa qua, chúng ta đã có 1 buổi OFF tưng bừng, thành công ngoài sức tưởng tượng, vượt ngoài tẩm kiểm soát của Mat Xa, vượt ngoài tầm kiểm định của OF ^^
Chúng ta đã ngồi ôn lại những kỷ niệm gắn bó bao nhiêu năm qua, những chuyến đi xa, những chuyến đi từ thiện, những ngày trọng đại, kết đôi của các thành viên, những buổi đi về nguồn, đền ơn đáp nghĩa hiệu quả, thiết thực, bên cạnh đó, chúng ta còn có những hành động gắn kết các gia đình giữa các OFFER_Mazda(s)
Thay mặt các thành viên trong Chi hội Mat xa, em xin gửi lời cảm ơn chân thành sâu sắc tới các cụ mợ đã có những tấm lòng vàng chan chứa nghĩa tình. Sau đây là danh sách các cụ mợ ạ
1. Chiếc babetta-----Sophieinluv ủng hộ-----cụ Equality đã chiến thắng với số tiền 6000,000đ ( trên cụ Đogia---5,900,000đ)
2. Chiếc mũ Lexus----cụ Dogia ủng hộ-----Gia đình cụ Xone đã nhiệt tình tham gia trả giá đã chiến thắng với số tiền 1,700,000đ
Ngoài ra, mặc dù không chiến thắng nhưng người đi sau là cụ Subaru-Thai đã đề nghị quyên góp số tiền 1,500,000 vào quỹ từ thiện
3. Chiếc áo của hội có chữ ký của tất cả các Offers đi ngày hôm đó-----VinaMazda đã chiến thắng với con số vô cùng ý nghĩa 1,500,000+77000đ( 77 tượng trưng cho ngày 27-7)
4. Ngoài ra cụ VietQV đã ủng hộ số tiền 2000,000đ vào quỹ từ thiện
Xin cảm ơn các cụ mợ!!!
Sau đây là thông tin số TK của em nhéTrương Thị Thanh ThuỷTK: 1500207003895Ngân hàng Nông nghiệp &PTNT chi nhánh Hà Nộisđt: 0936573399( chuyển khoản xong các cụ nhớ gọi điện xác nhận giùm em)
Mợ rô fi ơi của mình ngoài số tiền áo trên mình còn 500K đóng góp thêm vào quỹ, khi chuyển tiền sẽ báo mợ biết, OK.
Tks

Dogia

Xe điện
Hình như thiếu 1tr4 của cụ Dogia, ko thắng vẫn bỏ vào làm từ thiện thì phải ợ? Cụ dogia confirm lại 1 cái. Vì hôm trc tính ra là cái Mũ mang lại 4tr6 cơ. Giờ mới 3tr2
Confirmed!
Mợ Rô edit hộ em nhá :D

Các tấm lòng vàng nhân dịp 27-7-2012

2. Chiếc mũ Lexus----cụ Dogia ủng hộ-----

Gia đình cụ Xone đã nhiệt tình tham gia trả giá đã chiến thắng với số tiền 1,700,000đ

Ngoài ra, mặc dù không chiến thắng nhưng người đi sau là gia đình cụ Subaru-Thai đã đề nghị quyên góp số tiền 1,500,000 vào quỹ từ thiện - Dogia cũng đề nghị được quyên góp số tiền 1,400,000 vào quỹ từ thiện dù đã trượt :D

Và đây chính là người chiến thắng - Em đã cởi áo trao tặng và ký CHỐT HẠ :D

Cám ơn đội Vinamazda đã tham gia cực kỳ nhiệt tình

4. Ngoài ra cụ VietQV đã ủng hộ số tiền 2000,000đ vào quỹ từ thiện

Xin cảm ơn các cụ mợ!!!

Sau đây là thông tin số TK của em nhé Trương Thị Thanh Thuỷ - TK: 1500207003895 Ngân hàng Nông nghiệp &PTNT chi nhánh Hà Nội - sđt: 0936573399 (chuyển khoản xong các cụ nhớ gọi điện xác nhận giùm em)

- BTC CÁM ƠN VÀ TRI ÂN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI RẤT NHIỀU -

Chỉnh sửa cuối:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Ảnh của em đứng ngoài sân mà cũng bị nêu tên ủng hộ 2 củ à??? Hic hic. Mà em nhớ là đến dịp 27/7, Hội tổ chức chương trình từ thiện em mới tham gia nhé. Giờ em đang bỏ nhợn tiết kiệm. Các cụ, các mợ cố gắng tổ chức chương trình để em tham gia nhé ... Hi hi

subazu_thai

Xe buýt
Nhà e sẽ chuyển xèng lun nếu gặp mợ Rô, nếu ko gặp sẽ chuyển khoản khi tiện giao dịch từ h đến trc 15.7

vnn1088

Xe tải
Ớ hay, cụ Sư Thái nói e mới "tức nhời sinh ý", e cũng sẽ mang xèng trực tiếp cho mợ Rô, chưa 1 lần hội kiến.

Dogia

Xe điện
Ớ hay, cụ Sư Thái nói e mới "tức nhời sinh ý", e cũng sẽ mang xèng trực tiếp cho mợ Rô, chưa 1 lần hội kiến.
Cụ định đóng góp gì đấy?

Mợ Rô: Trưởng ban từ thiện lên chương trình hoạt động từ giờ đến hết 2012 nhé. Em dự là có 2 chương trình, một là ngày thương binh liệt sỹ 27/7; hai là ngày rằm Trung thu vào 30/9.
- Ngày 27/7: Đến thăm và tặng quà thương bệnh binh hoặc viếng Nghĩa trang Liệt sỹ...
- Ngày tết Trung thu: Đến thăm và tặng quà cho trẻ mồ côi; trẻ bệnh nặng...

vnn1088

Xe tải
Cụ định đóng góp gì đấy?

Mợ Rô: Trưởng ban từ thiện lên chương trình hoạt động từ giờ đến hết 2012 nhé. Em dự là có 2 chương trình, một là ngày thương binh liệt sỹ 27/7; hai là ngày rằm Trung thu vào 30/9.
- Ngày 27/7: Đến thăm và tặng quà thương bệnh binh hoặc viếng Nghĩa trang Liệt sỹ...
- Ngày tết Trung thu: Đến thăm và tặng quà cho trẻ mồ côi; trẻ bệnh nặng...
1. Cho em xin làm chân phó ban cho mợ Rô, điều này rất phù hợp với em, em chân thành thực sự muốn làm và muốn đóng góp trong lĩnh vực này. Mong các cụ/ mợ ủng hộ.

2. Em đóng góp bằng công sức đứng ra cùng mợ Rô tổ chức, bằng tiền, bằng vật chất có thể.

3. Em ủng hộ chương trình mà cụ Đồ đã dự, em sẽ liên lạc với mợ Rô sớm để trao đổi thêm, sẽ a nhô các cụ mợ đến cùng cho nó đông vui, cùng bóng bàn luôn.

Toyota Celica

Xe container
cụ vn hòa hợp dc với mợ rô chưa hay mới chỉ dừng lại ở chém ... :)) trưởng phó quan trọng giề quan trọng nói dc làm đc và nhiệt tình

Longleg

Xe tăng
1. Cho em xin làm chân phó ban cho mợ Rô, điều này rất phù hợp với em, em chân thành thực sự muốn làm và muốn đóng góp trong lĩnh vực này. Mong các cụ/ mợ ủng hộ.

2. Em đóng góp bằng công sức đứng ra cùng mợ Rô tổ chức, bằng tiền, bằng vật chất có thể.

3. Em ủng hộ chương trình mà cụ Đồ đã dự, em sẽ liên lạc với mợ Rô sớm để trao đổi thêm, sẽ a nhô các cụ mợ đến cùng cho nó đông vui, cùng bóng bàn luôn.
Em nhất tờ rí ợ =D>

fialovy

Xe tăng
cụ vn hòa hợp dc với mợ rô chưa hay mới chỉ dừng lại ở chém ... :)) trưởng phó quan trọng giề quan trọng nói dc làm đc và nhiệt tình
Chuẩn rồi, em thấy cụ vnn toàn chém là nhiều
(ý kiến cá nhân của em)

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
tại cụ vnn chém đợt ọp chính ác quá rồi ko đi ọp mà chả báo cáo nãnh đạo giề cả để phân công người khác làm nhiệm vụ thay đây mà... thôi ân xá cho cụ ý đeeeee. ;))

vnn1088

Xe tải
Báo cáo cụ, em cũng không biết hòa hợp là dư lào, em cứ nói trước, nhưng cũng chẳng ai dám đảm bảo là sẽ làm được, vì chưa làm, chưa xảy ra. Đây là việc tốt nên làm thì em xung phong thôi, mọi người ủng hộ thì em cũng cố gắng.

Đúng là đợt ộp chính, em chém cũng kinh (phục mềnh quá cơ), nhưng đó toàn là góp ý tốt chứ có phải chém ko đâu. Còn em ko đi được là bị đi công tác đột xuất, cũng thông báo trên thớt nào đó là: Đang công tác trong SG, không biết có về kịp ko? Cuối cùng là chiều muộn mới có mặt ở HN, chẳng kịp ộp oạc gì cả, cũng đau buồn thương tiếc lắm chứ.

Chỉ có điều em quên báo cáo chủ tẹch là em ko tham gia được, chủ tẹch trách em cũng đúng thôi, mai tạ lỗi với chủ tẹch 1 quại.

Lời cuối mong được các cụ/ mợ ân xá, mai ta làm bữa bia bóng bàn vụ từ thiện này luôn nhể, để em sang thớt ộp chui loa loa cái.

X-one

Xe tăng
Haizzz . , đây là tùy tâm của mỗi cá nhân trong việc từ thiện , sẽ không thể lấy ra để chém được vì nó không phù hợp với đạo đức , kụ vnn đã hứa như đinh như vậy thì các kụ cứ tạm tin đi , để kụ ý kết hợp cả mợ rô ạh
Hy vọng kụ sẽ không lấy việc từ thiện ra để chém như mấy thớt của em \:D/

vnn1088

Xe tải
Haizzz . , đây là tùy tâm của mỗi cá nhân trong việc từ thiện , sẽ không thể lấy ra để chém được vì nó không phù hợp với đạo đức , kụ vnn đã hứa như đinh như vậy thì các kụ cứ tạm tin đi , để kụ ý kết hợp cả mợ rô ạh
Hy vọng kụ sẽ không lấy việc từ thiện ra để chém như mấy thớt của em \:D/
Lại tóm cổ mình chém rồi. Thớt của cụ em chém có 1 phát, làm gì mà mấy phát. Cụ yên tâm đê, chuyện rì chứ chuyện ni, ko nhố nhăng được.

Thực tiễn đây, mai mời cụ và các cụ qua 333 TKT bóng bàn nhá:

Kính thưa các cụ/ mợ:
1. 10h30 sáng mai, thứ 7, tức mồng 7 tháng 7 ---> ngày lành tháng tốt, kính mời các cụ/ mợ đến ộp chui tại 333 Trần Khát Trân (uống nhanh không đến lúc nó pha thêm, mất ngon, thì lại ko có cớ để đến).

2. Chương trình ngắn gọn:
- Tổng kết vụ ộp chính (nếu còn gì cần bàn thì bàn tiếp)
- Nội dung quan trọng nhất: Họp bàn vụ từ thiện sắp tới

3. Em đã trao đổi với mợ Rô:
- Về cơ bản mợ ấy sẽ có mặt, nhưng sáng mai vẫn phải làm việc, nên đến muộn chút xíu.
- Ai đến trước cứ bóng bàn trước các chủ đề khác.

Kính các cụ/ mợ có mặt đông đủ!
Vừa copy bên kia, đã thấy lão Xoắn reply là HỦY, ức thế chứ ;))

Bank6688

Xe buýt
Ờ còn 20 ngày nữa là 27/7, nhanh quá