Các hoạt động khác box EGG (2)

Ta Viet Cuong

Xe tăng
[/IMG]
[/IMG]
Và đây là lúc kết thúc trận đấu.
[/IMG]
Thua thắng cũng được, nhưng em có một chuyến đi hết sức tuyệt.

Chỉnh sửa cuối:

Mazspeed

Xe container
Mấy quả này có khi còn đăm chiêu hơn lúc VNI down từ 630 xuống 420 ấy nhỉ. Đơn giản vì khi down còn kịp cưa cắt, bắt đáy bán đỉnh giảm thiểu thiệt hại. Chứ phút 85 mà đá phản lưới nhà thì có còn gỡ vào mắt, cả chục tỉ vét đáy đi tong không sủi tăm.:102::102::102::102::102:

fotocopy

Xe tăng
Bánh may nhé, bỏ hơn 400$ mà sang đó thì giờ này không biết thế nào, có khi lại qua biên giới sang Thái :21:
Ghét ông này nhất bói như thần, bảo ra my way cho ae chút giận thì ko dám ra:21::21::21::21:

strongrich

Xe tăng
Chã mắng em chụp ảnh thế nào mà toàn sẹo, em tặng cụ tí thuốc đánh răng nhé! Ngon choét! Mặt búng ra sữa, như hồi mới đang iu, không tin hỏi gấu xem :)):)):))

Ảnh cũ đây ợ!

Chỉnh sửa cuối:

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
chương trình noel
http://eureka.vnnavi.com.vn/

Mùa Noel 2009 đang đến rất gần, là cơ hội để các bạn trẻ, các gia đình gặp gỡ.
Bạn đang tìm một địa điểm lý tưởng cho đêm Noel ?
Bạn đang tìm kiếm không gian lãng mạn cho người thương ?
Một không gian phù hợp cho cả gia đình, cho người già và con trẻ ?
Một không gian cho bạn bè họp mặt ?
Bạn đang tự hỏi tặng gì cho người thân yêu của mình ?
Đi chơi Noel ở đâu? Ăn gì ?
Tất cả điều bạn đang băn khoăn tìm kiếm đó hội tụ tại “DẠ TIỆC NOEL 2009“
Địa điểm:
EUREKA COFFEE & FASTFOOD SHOP
Địa chỉ: Sàn nổi số 4 đường ven Hồ Tây - Sau xưởng phim truyện Việt Nam
Điệ thoại: 04 66586393 – 01688771221
Webside: <http://eureka.vnnavi.com.vn/> http://eureka.vnnavi.com.vn/
Email: <mailto:Qh_eureka@yahoo.com> Qh_eureka@yahoo.com
Là nhà nổi số 4 trên Hồ Tây, có view nhìn 360 độ ra Hồ cùng không gian kế hiện đại, ấm cúng và lãng mạn. DẠ TIỆC NOEL 2009 tại EUREKA là món quà thích hợp cho bạn gứi đến người thân và bè bạn.
Đến với DẠ TIỆC NOEL 2009 tại EUREKA bạn sẽ được thưởng thức tiệc Buffet với 25 món ăn đặc biết . Được chế biến từ Gà và các thực phẩm khác đặc trưng của mùa Noel, như Gà Tây nướng hạt dẻ, do đầu bếp của nhà hàng thực hiện. Trong không gian lãng mạn tại EUREKA trên Hồ Tây.
Ngoài ra bạn còn được hoà mình và không khí sôi động của chương trình biểu diễn mừng giáng sinh. Các trò chơi vui nhộn, rút thăm chúng thưởng, đặc biệt là chương trình biểu diễn xiếc, ảo thuật, hề vui nhộn bên cạnh sự suất hiện của Ông già NOEL và CÔNG CHÚA TUYẾT trong vai trò dẫn chương trình.
Lịch chương trình cụ thể:
Thời gian: Tối ngày 24/12/2009
- 18h30: Đón khách.
- 19h00: Ông già Noel, công chúa tuyết khai tiệc, tặng quà cho các bé.
- 19h30: Ông già Noel cùng đoàn xiếc biểu diễn ( Xiếc, hề vui nhộn, ảo thuật ) trong lúc quý khách đang thưởng thức tiệc Buffe với 22 món ăn đậm hương vị Noel.
- 20h45: Công chúa tuyết sẽ hát mừng giáng sinh và tổ chức các trò chơi cùng bé. Có rất nhiều phần quà thú vị dành cho các bé.
- 22h00 kết thúc chương trình.
Thực đơn:
Thực đơn 22 món đậm hương vị Noel, được chế biến từ gà tây, gà và các thực phẩm khác.
Giá vé tính theo suất:

* Người lớn : 12$/ suất
* Trẻ em: 9$/ suất

Farmer

Xe hơi

Thế này có tạm không ạ:21:

Farmer

Xe hơi
Tạm biệt hoa đào :

tranhainam

Xe điện
ối giời ơi, mẫu này thảo nào 0 dám pót (cả mẫu và người chụp :)):)))
gu của em là: 1. chân dài, ít lông; 2. chân ngắn, nhiều lông.
mẫu của cụ nó lại tréo ngoe, 0 hợp gu em, nên em 0 dám bình.

tennis Egger: tuần này đội hình phải ra đầy đủ, tuần trước đã bỏ 1 buổi rồi, chân tay bứt rứt quá.

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Chã mắng em chụp ảnh thế nào mà toàn sẹo, em tặng cụ tí thuốc đánh răng nhé! Ngon choét! Mặt búng ra sữa, như hồi mới đang iu, không tin hỏi gấu xem :)):)):))
À, bắt được cụ ở đây rồi. Cụ giúp em phát này cái, em sử dụng vietmap cài vào PPC với GPS bluetooth reciever, bình thường đi ở VN thì ok, nhưng hôm vừa rồi đi sang Lào thì pó tay, nhờ mốc tìm hộ cho cái bản đồ lào thì tìm được nhưng em không có phần mềm đọc được. Cụ là chiên da tư vấn cho em dùng phần mềm gì trên PPC thì có nhiều bản đồ nhất với, để em còn download sẵn về máy, đi đột xuất là có ngay.
Mốc cho anh nhờ pót này tý nhá.

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Nhà dongnat vào mà xem này, ảnh người ta chụp đẹp thế này chứ :41::41::41:
Hôm nay buồn nhỉ, em ở nhà chuẩn bị cờ quạt để mấy bố con đi cổ vũ ...
Tết này mình nhà em treo 6 lá cờ
Thế cho nó hoành tráng
Mỗi tội băng rôn Việt Nam Vô Địch chẳng để làm được gì, có lẽ cất đi để mấy năm nữa lại đeo.
Khổ thân bác TVC, lặn lội sang Lào ăn phải quả nát hơn cơm nếp ướt.
Tội này là tội đoán đỉnh đây mà.

Gớm để giờ này mà ra mua cờ với băng rôn Việt Nam vô địch có phải rẻ không :21:
Quả thật là em chả thấy buồn gì cả, em thấy về VN nhiều người buồn vì ko đoạt HCV môn bóng đá thì em thấy tội cho họ quá, nhưng em thấy bản thân nhóm của em và cũng phải đến 4/5 CĐV ở SVĐ quốc gia Lào chả buồn, vì đơn giản đó là ngày hội của những người ham vui, sau trận bóng tất cả vẫn ra quảng trường Patuxay uống bia rượu, hát hò và nhảy múa, còn chuyện thắng thua chả ai để ý cả vì Seagame chỉ là cái cớ để mình sang thắm đất bạn. Em thấy chuyến đi Lào tự mình lái xe xuyên ngang đất nước Lào, tìm hiểu về văn hóa, đất nước và con người Lào thì quả thật cực kỳ thú vị, ngày xưa bánh kẹo cũng biết rồi, bọn em lớp nào cũng có năm ba bạn Lào học cùng, nhưng chỉ có sang đó mới thấy những điều tuyệt vời về đất nước, con người Lào.
Có rất nhiều điều tuyệ vời trong chuyến đi của em, may mà VN thua nên mới đủ cả hỷ, nộ, ái, ố...chứ không thua thì cảm giác của em chả trọn vẹn nữa.
@Banhkeo, lão Biz: Rất nên đi Lào, một đất nước tuyệt vời cùng với những người dân cực kỳ dễ mến, nhưng nên tự lái sang đó mới cảm nhận được hết, chớ có đi máy bay.

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
rẻ thì tốt
em có bà cô ở bên đó
kiếm ăn khá hơn ở ta

Quả thật là em chả thấy buồn gì cả, em thấy về VN nhiều người buồn vì ko đoạt HCV môn bóng đá thì em thấy tội cho họ quá, nhưng em thấy bản thân nhóm của em và cũng phải đến 4/5 CĐV ở SVĐ quốc gia Lào chả buồn, vì đơn giản đó là ngày hội của những người ham vui, sau trận bóng tất cả vẫn ra quảng trường Patuxay uống bia rượu, hát hò và nhảy múa, còn chuyện thắng thua chả ai để ý cả vì Seagame chỉ là cái cớ để mình sang thắm đất bạn. Em thấy chuyến đi Lào tự mình lái xe xuyên ngang đất nước Lào, tìm hiểu về văn hóa, đất nước và con người Lào thì quả thật cực kỳ thú vị, ngày xưa bánh kẹo cũng biết rồi, bọn em lớp nào cũng có năm ba bạn Lào học cùng, nhưng chỉ có sang đó mới thấy những điều tuyệt vời về đất nước, con người Lào.
Có rất nhiều điều tuyệ vời trong chuyến đi của em, may mà VN thua nên mới đủ cả hỷ, nộ, ái, ố...chứ không thua thì cảm giác của em chả trọn vẹn nữa.
@Banhkeo, lão Biz: Rất nên đi Lào, một đất nước tuyệt vời cùng với những người dân cực kỳ dễ mến, nhưng nên tự lái sang đó mới cảm nhận được hết, chớ có đi máy bay.

strongrich

Xe tăng
À, bắt được cụ ở đây rồi. Cụ giúp em phát này cái, em sử dụng vietmap cài vào PPC với GPS bluetooth reciever, bình thường đi ở VN thì ok, nhưng hôm vừa rồi đi sang Lào thì pó tay, nhờ mốc tìm hộ cho cái bản đồ lào thì tìm được nhưng em không có phần mềm đọc được. Cụ là chiên da tư vấn cho em dùng phần mềm gì trên PPC thì có nhiều bản đồ nhất với, để em còn download sẵn về máy, đi đột xuất là có ngay.
Mốc cho anh nhờ pót này tý nhá.
Ối giời ơi! Quả này thì không chắc em đã biết! Cụ phải tìm đúng bản đồ Lào mà phầm mềm đó đọc được chứ! Em sẽ kiểm tra lại xem có ai biết vụ này không! Còn theo em biết bản đồ Lào hay Việt thì phải có ai đó số hóa bản đồ, như kiểu Vietmap hay TheMap đang số hóa bản đồ Việt Nam đấy! Bản đồ của Việt Nam còn đang chưa hoàn thiện thì em nghĩ Lào chưa thể có được ợ! Mà lâu lâu cụ mới đi nước ngoài một chuyển lo làm gì! Theo em biết thì dân tình hay dùng PM Tomtom Navigator rồi load bản đồ về chạy. Thằng đệ em hè vừa rồi đi Châu Âu, nó cũng tìm và load bản đồ của tất cả các nước nó đi qua, nhưng nó dùng iphone, chả biết cụ dùng PPC gì ợ!
Còn ở Việt Nam cụ cứ tìm mua cái Vinavi Openeyes như cụ Tuanhaiha đang dùng ý!

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn

mk, kinh tế đang khó khăn mà nó cứ mang những cái đồ này ra nhử em mới cú chứ. Ước mơ 1 thời của em. Cụ nào xúc đê, Touchsmart 25.5inch FULL HD (1920x1200) 99% giá 1199usd thôi

M&M

Xe điện
Để em vặt răng đi bán rồi mua nhá.
Gớm kinh tế khó khăn mà chơi hẳn cái mà 1k2$
Phí phạm quá.
Em qua top care mua có 6 củ 1 cái tận 32" mà full đủ thứ HD luôn :21:

bes

Xe lăn
Để em vặt răng đi bán rồi mua nhá.
Gớm kinh tế khó khăn mà chơi hẳn cái mà 1k2$
Phí phạm quá.
Em qua top care mua có 6 củ 1 cái tận 32" mà full đủ thứ HD luôn :21:
He he, cái này còn hơn cả iMAC của Apple ở chỗ là màn hình sờ :41::41::41:

tranhainam

Xe điện
màn sờ của HP hình như cũng 0 thể địch nổi Mac, thôi chờ Mac nó to như thế mà sờ được thì hãy mua :)):))

tình hình là 1 tuần đánh 1 buổi tenis ít quá nhờ, trong tuần buồn tay, buồn chân toàn phải đấm đá vợ.
hay giữa tuần mà 0 kiếm được sân thì nghĩ ra cái thể thao gì đi, cầu lông, xe đạp, bi-a, thể hình.... (riêng em có thể thuê được sân cầu lông- trong công viên vô tư, mất mỗi tiền gửi xe thôi:21::21:)

Mazspeed

Xe container

mk, kinh tế đang khó khăn mà nó cứ mang những cái đồ này ra nhử em mới cú chứ. Ước mơ 1 thời của em. Cụ nào xúc đê, Touchsmart 25.5inch FULL HD (1920x1200) 99% giá 1199usd thôi
Vấn đề là mua để làm gì!!! Con la già Pen4 nhà em 5 năm rồi vẫn chạy phe phé, WinXP có bản quyền cực ngon. Vừa nâng cấp cho tí ram lên 1Gb, nó đáp ứng gần như mọi yêu cầu của em, thậm chí biên tập Video bằng Pinnacle 9 cũng ngon choét. Thế thì mua cái thằng bóng bẩy này làm gì.