các cụ tư vấn e cái film chống nóng với EURO COOL

tranhoangminh

Xe container
Em xin hỏi là đã cụ nào dán film này chưa ạ? e thấy cái tên này lạ hoắc, và báo giá dán xe cũng khác nhau quá, chỗ báo xe e 4.9tr, chỗ Thanh BÌnh có hơn 2tr, chẳng hiểu kiểu gì?
Chẳng biết chất lượng nó thế nào? Em đang tìm hiểu để dán cho V2 ạ.
Tks các cụ nhiều.

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
Cháu cũng chưa nghe đến cái tên này bao giờ. Hiện có dòng phim cách nhiệt Hàn Quốc được đánh giá cao bên cạnh những phim đã có sẵn trên thị trường.

tranhoangminh

Xe container
Cháu cũng chưa nghe đến cái tên này bao giờ. Hiện có dòng phim cách nhiệt Hàn Quốc được đánh giá cao bên cạnh những phim đã có sẵn trên thị trường.
e biết cái loại coco rồi ạ. Em đang không hiểu cái loại này nó thế nào?

QuocAnhHoang

Xe tải
Em cũng đang muốn dán film mà vkool đắt quá. Các bác tư vấn giúp em một số lưa chọn khác với

Gia_Khanh

Xe điện
Các Bac báo giá coco rẻ rất nhiêu so với vkool . Bác dùng rồi cho e ít comment với
E ko dán kính Lái nên theo e nếu dán 4 cửa + đằng sau thôi thì loại nào cũng ổn, Coco, 3M tàu hay Sunguard của bác Shop Korea trên này đều dc hết

Gia_Khanh

Xe điện
đang định chỉ cụ vào gian hàng Coco trên này xem thì đã thấy comment trong đó rồi :D cụ cứ tìm hiểu kỹ đi. E thì vốn ko tin lắm vào mấy cái tác dụng cách nhiệt. E chỉ cần mỗi cái là dán tối tối vào nhìn cho kín đáo, xe mà kính cứ trong suốt như cái bể cá nhìn khó chịu lắm. thế thôi. Kính lái thì pải an toàn nên cứ loại xịn mà dán với đây cũng là 1 giải pháp tiết kiệm: Kính lái dán loại xịn + các kính còn lại loại thường !

tranhoangminh

Xe container
đang định chỉ cụ vào gian hàng Coco trên này xem thì đã thấy comment trong đó rồi :D cụ cứ tìm hiểu kỹ đi. E thì vốn ko tin lắm vào mấy cái tác dụng cách nhiệt. E chỉ cần mỗi cái là dán tối tối vào nhìn cho kín đáo, xe mà kính cứ trong suốt như cái bể cá nhìn khó chịu lắm. thế thôi. Kính lái thì pải an toàn nên cứ loại xịn mà dán với đây cũng là 1 giải pháp tiết kiệm: Kính lái dán loại xịn + các kính còn lại loại thường !
hơ thế cái xe cỏ của e, trừ bên lái với bên phụ, còn lại nó là kính mờ hết rồi cụ ạ.

QuocAnhHoang

Xe tải
cụ nói chuẩn

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Tiếc là hôm đó cụ không dán thử kính lái bên em. Với kính lái, bên em sẵn sàng dán thử miễn phí 1 phần để khách hàng đi vào buổi tối để xem có bị lóa hay không. Không phải cứ phim đắt tiền, xịn là không bị lóa vì phim tuy xịn nhưng không phù hợp cho dán kính lái thì vẫn bị lóa, hoặc phim xịn nhưng nếu không được kiểm tra kỹ lỗi thì vẫn có một số bị lóa.
Trong trường hợp phim bị lỗi lóa vào buổi tối, bên em sẵn sàng thay lại miễn phí 100% để hết lóa cho khách hàng. Việc này em đã làm rồi.

tranhoangminh

Xe container
Tiếc là hôm đó cụ không dán thử kính lái bên em. Với kính lái, bên em sẵn sàng dán thử miễn phí 1 phần để khách hàng đi vào buổi tối để xem có bị lóa hay không. Không phải cứ phim đắt tiền, xịn là không bị lóa vì phim tuy xịn nhưng không phù hợp cho dán kính lái thì vẫn bị lóa, hoặc phim xịn nhưng nếu không được kiểm tra kỹ lỗi thì vẫn có một số bị lóa.
Trong trường hợp phim bị lỗi lóa vào buổi tối, bên em sẵn sàng thay lại miễn phí 100% để hết lóa cho khách hàng. Việc này em đã làm rồi.
Bên cụ là e thấy mấy cụ pm e bảo dán bên cụ hay bị xước lắm đóa nhóa, cụ nên nhắc thợ đi. Hôm nào e thu xếp được e sẽ qua cụ. Sẽ alo cụ trước.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Bên cụ là e thấy mấy cụ pm e bảo dán bên cụ hay bị xước lắm đóa nhóa, cụ nên nhắc thợ đi. Hôm nào e thu xếp được e sẽ qua cụ. Sẽ alo cụ trước.
Vâng. Em đã nhắc nhờ rồi. Bên em sẽ để ý hơn. :)

Gia_Khanh

Xe điện
Chắc chắn là nếu ko kê lót khi dùng dao cắt tạo hình thì khả năng gây xước rất cao. Nhìn thợ lia lia dao cắt như thế nếu ko chạm vào xe thì mới ko xước còn cứ chạm vào dù lực dao nhẹ đến đâu cũng có thể gây xước !

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chắc chắn là nếu ko kê lót khi dùng dao cắt tạo hình thì khả năng gây xước rất cao. Nhìn thợ lia lia dao cắt như thế nếu ko chạm vào xe thì mới ko xước còn cứ chạm vào dù lực dao nhẹ đến đâu cũng có thể gây xước !
Việc xước không dễ vậy đâu cụ ạ. Em đã thử cắt rồi. Em cũng chưa thấy chỗ nào cắt tạo hình mà có cái gì lót ở kính cả, đặc biệt là cắt kính lái và hậu. Mọi nơi em được biết khi cắt kính lái và kính hậu bắt buộc phải tì dao lên kính. Nếu dễ xước vậy thì các cụ thử nhìn vệt cắt theo form kính lái và hậu xem có vết gì không? Còn việc xước thì cũng có nhiều nguyên nhân. Việc kiểm tra và bàn giao xe cho khách không tốt cũng có thể là nguyên nhân gây hiểu lầm, cái này là lỗi ở bên thi công.

nhalauxehoi

Xe hơi
Em cũng đang muốn dán film mà vkool đắt quá. Các bác tư vấn giúp em một số lưa chọn khác với
có rất nhiều sự lựa chọn cho bác,bác có thể dán phim llumar bình dân từ 4.500.000vnd ,3M khoảng 1 củ.classic khoảng 3.500.000......bác cứ vào cửa hàng nội thất tin cậy mà hỏi thăm trước,chúc bác chọn được laọi phim phù hợp.