các cụ thông thạo về xe cho em xin ý kiến ạ

laichuanhieu

Xe tăng
Chả biết trả lời cụ thế nào vì em cũng vừa mới lấy xe. Theo dõi trên diễn đàn thì túm lại là ngon, rẻ, trừ khi bán lại sẽ mất giá hơn Toy. Em xác định đi trên 5 năm nên chả lo

giaphongcuatoi

Xe hơi
Chả biết trả lời cụ thế nào vì em cũng vừa mới lấy xe. Theo dõi trên diễn đàn thì túm lại là ngon, rẻ, trừ khi bán lại sẽ mất giá hơn Toy. Em xác định đi trên 5 năm nên chả lo
Chuẩn!Thích là múc thôi cụ ạ

vnr_82

Xe điện
E chả dám bán cho người quen vì sợ dị nghị về chất lượng này nọ. Xe cũ cũng chả ai biết điều gì, mình đi đang ngon nhỡ người khác gặp vấn đề thì sao. A bạn e muốn lấy xe e mà e ko dám bán. Thứ nhất như e nói, thứ 2 là về giá cả chả biết thế nào, a bạn cũng ko gọi là thân cận lắm... Rút cuộc loay xoay thế nào ông ấy cũng mua Focus 1.8 MT trong ngày e nhận cọc luôn :))
Nói chung Focus đi rất sướng khi vào đường cua vòng vèo, cảm giác an toàn thường trực khi lái, thân vỏ chắc chắn.
Nhược là hơi ồn, không nhiều thợ,gara sửa được nó.
Mua lại xe cũ thì phải dùng 1 thời gian mới chế ngự đc e nó chứ đôi khi hơi giật mình khi e nó hiện đèn Check Engine, accu phải luôn đảm bảo chứ hơi yếu, chất lượng kém 1 chút là coi chừng.

vôlangday

Xe tăng
chuẩn và em thấy kụ thật kinh nghiệm!
E chả dám bán cho người quen vì sợ dị nghị về chất lượng này nọ. Xe cũ cũng chả ai biết điều gì, mình đi đang ngon nhỡ người khác gặp vấn đề thì sao. A bạn e muốn lấy xe e mà e ko dám bán. Thứ nhất như e nói, thứ 2 là về giá cả chả biết thế nào, a bạn cũng ko gọi là thân cận lắm... Rút cuộc loay xoay thế nào ông ấy cũng mua Focus 1.8 MT trong ngày e nhận cọc luôn :))
Nói chung Focus đi rất sướng khi vào đường cua vòng vèo, cảm giác an toàn thường trực khi lái, thân vỏ chắc chắn.
Nhược là hơi ồn, không nhiều thợ,gara sửa được nó.
Mua lại xe cũ thì phải dùng 1 thời gian mới chế ngự đc e nó chứ đôi khi hơi giật mình khi e nó hiện đèn Check Engine, accu phải luôn đảm bảo chứ hơi yếu, chất lượng kém 1 chút là coi chừng.

Ném đá

Xe đạp
các cụ đi dòng ford này cho em xin ý kiến về chất lượng cũng như giá cả được không ạ. em cảm ơn các cụ trước
Cụ hỏi thế thì biết trả lời sao đây? Ford gì? Nhưng em có thể nói chung là xe ford rất tốt, giá hợp lý ở VN mình đấy!

Tourcare

Xe tăng
ÔI mua làm gề xe ford, bán thì khó lại ăn xăng :))

Em đang đi xe ford :D

bocun

Xe buýt
Con Esc của cty em đời 2001 chạy hơn 30 vạn chút xíu rồi đấy cụ chủ ạ. Năm ngoái vẫn chạy từ HN vào ĐN cụ thấy có liều ko?

phanlong.mqmk

Xe đạp
Túm văn lại là ngon bổ rẻ, an toàn cụ chủ thớt ah. còn nếu cụ chưa cứoi mà nghĩ đến bán theo tâm lý đám đông thì cụ làm con ỉn nhé, sau time đi ỉn Em qđ chia tay và cứoi ESC