[Funland] Các cụ OFer làm gì ngoài giờ để tăng thu nhập ạ

Như Tít ạ,

Hiện em đang làm kỹ sư trong nhà máy lọc dầu, cũng còn khá nhiều thời gian rảnh mà chưa biết làm gì để tăng thêm thu nhập. Cho em hỏi các cụ trong này thường làm gì để tăng thêm thu nhập vậy, chứ em thấy tiền bao nhiêu cũng vẫn thiếu ạ :(:(:(

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Em đưa đón con đi học để giảm chi phí Cụ ạ.
Nhiều khi cũng muốn làm gì đó mà chả biết và dám làm gì.

hienld

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
20 Nghĩa Đô, Hà Nội - 0908630088 - 0827788333
Website
giadungnhaviet.com
Nhà em bán hàng online ạ. Cụ tham khảo xem sao. Nếu cần em chia sẻ kinh nghiệm ạ.

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Chém gió trên of, đổi mã lực ra tiền

BO QUA

Xe máy
Các cụ trên này ngày đêm cày còm để qui đổi ra tiền thưởng cuối năm. Nhiều cụ lĩnh cũng được kha khá.
Có một số cụ mợ thì buôn RL, cũng đổi mã lực lấy tiền tăng thu nhập. Nhưng buôn RL khá vất vả, đòi hỏi sổ sách chi li với bạn buôn. Thiếu một chén mỗi ngày là bị bêu rếu chửi cho vuốt mặt không kịp. Nhiều cụ bị gấu cấm cho ngủ cùng vì bị bạn buôn uống rượu chùa rồi chạy làng không trả. Hoặc bị bạn buôn tẩy chay vì đi rót cho các mợ of ngoài danh sách (dân buôn gọi là dại gái). Chung qui cuối năm vẫn kiếm được đôi chục trở lên. Một số thì giữ lại đóng cổ phần vào công ty OTV.

hailuatn

Xe container
Chém gió và buôn rượu lậu trên OF, đến kỳ quy đổi mã lực ra tiền =D>.

nicehouse.net.vn

Xe tải
Website
www.Nicehouse.net.vn
Nhà em bán hàng online ạ. Cụ tham khảo xem sao. Nếu cần em chia sẻ kinh nghiệm ạ.
E đang muốn kinh doanh online. Cụ có thể chia sẻ hoặc hợp tác với e ko ạ?

Da bắt nắng

Xe điện
Em cày mã lực trên diễn đàn để kiếm thêm. Nhưng cái này cuối năm mới đổi được nên cũng bất tiện.
Nhân đây em đề xuất min mod cho đổi một tháng/lần ạ.

Lỗ Đề Hạt

Xe tăng
Đóng gạch cụ ạ. Giá cả giao động từ 1 mil đến 5 mil tuỳ mặt hàng. Ngày có thể đi sô 3 shot.

Thu nhập cao nhưng cũng khổ nhục lắm. Có con mẹ U70 nó dâm nó nghịch cứ thích búng bi mình đau thốn tim. Lại có thằng già xách chai Neptune 5 lít bắt mình giơ mông lên cho nó vật.
Lại có đám sồn sồn nạ dòng bệnh hoạn thuê cả đám trai 2 chục đứa quần hôn 3 ngày ba đêm, lúc về duy nhất em đi bằng cửa chính, đám kia khênh bằng nạng hoặc đến ngày thứ hai bạn em sợ đào tẩu theo đường cửa sổ. Đám kia thu được 3 bình loại 20 lít chắc chứa vài tỉ triệu anh em tinh binh.

Bận ấy Gangnam bán được hai công bcs và phất lên

Nhiều việc quá, cụ nào rảnh thì đi khách với em.

Chỉnh sửa cuối:

nhq.arch

Xe container
Các cụ trên này ngày đêm cày còm để qui đổi ra tiền thưởng cuối năm. Nhiều cụ lĩnh cũng được kha khá..
Có một số cụ mợ thì buôn RL, cũng đổi mã lực lấy tiền tăng thu nhập. Nhưng buôn RL khá vất vả, đòi hỏi sổ sách chi li với bạn buôn. Thiếu một chén mỗi ngày là bị bêu rếu chửi cho vuốt mặt không kịp. Nhiều cụ bị gấu cấm cho ngủ cùng vì bị bạn buôn uống rượu chùa rồi chạy làng không trả. Hoặc bị bạn buôn tẩy chay vì đi rót cho các mợ of ngoài danh sách (dân buôn gọi là dại gái). Chung qui cuối năm vẫn kiếm được đôi chục trở lên. Một số thì giữ lại đóng cổ phần vào công ty OTV.
Trước em cũng nghĩ nói như cụ là chém gió cho oai. Ai ngờ là thật cụ ạ

LangTu T

Xe máy
Như Tít ạ,

Hiện em đang làm kỹ sư trong nhà máy lọc dầu, cũng còn khá nhiều thời gian rảnh mà chưa biết làm gì để tăng thêm thu nhập. Cho em hỏi các cụ trong này thường làm gì để tăng thêm thu nhập vậy, chứ em thấy tiền bao nhiêu cũng vẫn thiếu ạ :(:(:(

Em ngoài vụ lúa ra thì trồng rau mầu cụ ợ.

Zonda R

Xe tăng
Các cụ trên này ngày đêm cày còm để qui đổi ra tiền thưởng cuối năm. Nhiều cụ lĩnh cũng được kha khá.
Cụ là âm binh của thương gia(con buôn) nào mà rành quá :))

Website
www.kenagency.vn
Em cày mã lực trên diễn đàn để kiếm thêm. Nhưng cái này cuối năm mới đổi được nên cũng bất tiện.
Nhân đây em đề xuất min mod cho đổi một tháng/lần ạ.
Có vụ này hat cụ?:) em tưởng mã lực để cho đẹp thôi? Tiện hỏi giá quy đổi thế nào vụ?:)

MiTa

Xe lăn
Nhờ tích cực cày còm trên này mà e đã dc nhận vào làm với mức lương 3 củ/ tháng. E cố rảnh là vào còm liên tực để dc tăng lên 3 củ rưỡi, cũng cải thiện dc cuộc sống khó khăn.

Ptuananh8995

Xe buýt
Như Tít ạ,

Cụ làm kỹ sư trong nhà máy lọc dầu thì lương lậu chắc là cao rồi. Tận hưởng cuộc sống đi cụ ạ.

BadBoy79

Xe lăn
Cụ hỏi các cụ OF các cụ ấy chém thôi, thực tế các cụ đều tay phải tay trái ổn định vững vàng cả rồi.