Các cụ đi đường PHÚ THỌ-Yên Bái chú ý nhé !

MIT-ONE

Xe điện
Cụ nào đi đường Phú Thọ lên Yên bái ( Theo đường 32 phía bên Tam nông qua đoạn này chú ý nhé XXX ở đây dừng xe ngay ngã 3 và bắt lỗi không xi nhan rất nhiều và dừng xe không theo quy định nào hết

Ngoài ra còn có một cái lỗi mà e không thấy trong luật : Sao anh đi nhanh thế ( Đây là câu 1 chú hàm một gạch nhiều hột hỏi thằng cu em của em hôm trước :-|:-|:-|)

[video=youtube;mdYcjpoGl-E]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=mdYcjpoGl-E#t=4s[/video]

Ngoài ra ở đây có một cái biển mà không hiểu sẽ đi thế nào - Hay là quay đầu lại ?? các cụ chỉ giúp với :

Các cụ xem vị trí xxx đỗ bắt xe có hợp tình hợp lý không nhé

Nếu đi đảm bảo không lấn vạch e đảm bảo 99% đâm chết 1 thằng xxx luôn...

Chỉnh sửa cuối:

bmw318i

Xe tăng
Em chưa dòm thấy cái biển của cụ đâu, cụ ắp lại đi.

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
ĐƯờng tìh bé mà xxx thì đứng hết cảlanf nhể, cái biển của cụ chru hỏi là lòng trắng, viền đỏ hình tròn, em cũng chệu luôn, nó nằm ngay đầu cờ níp trước ngã 3 ế =D>

xeruabo2

Xe điện
Biển nào ? ở giây bn ?
E thấy chỗ này cần phải xi-nhan là chính xác , không oan . Cụ đi hơi nhanh thật :P

Rickyman

Xe điện
Cụ nào đi đường Phú Thọ lên Yên bái ( Theo đường 32 phía bên Tam nông qua đoạn này chú ý nhé XXX ở đây dừng xe ngay ngã 3 và bắt lỗi không xi nhan rất nhiều
Ngoài ra còn có một cái lỗi mà e không thấy trong luật : Sao anh đi nhanh thế ( Đây là câu 1 chú hàm một gạch nhiều hột hỏi thằng cu em của em hôm trước :-|:-|:-|)

Noài ra ở đây có một cái biển mà không hiểu sẽ đi thế nào các cụ chỉ giúp với :
Hỏi lỗi "sao anh đi nhanh thế" sao ko bảo thằng e cụ vả cho nó một cái vào mặt?

MIT-ONE

Xe điện
Riêng cái biển cấm mọi phương tiện kia thui đã đủ lý do để thịt các cụ rồi. Bắt lỗi ko bật xi-nhan là may đấy!
Vậy mới phải hỏi các cụ đi thế nào Và quy định vị trí cắm cái biển này phải dặt ở đâu

Vì đây cắm ở cuối một đoạn đường - Đầu đường này không có biển cấm nào
Nếu thực hiện thì đến đúng chỗ này các cụ sẽ phải quay lại và quãng đường phải quay lại e ước chửng,5-4 km thay vì 50m nếu không có biển đó

( Các cụ mà quay lại e thề xxx sẽ đuổi theo vì nghi ngờ trên xe các cụ có vấn đề chứ nó không nghĩ các cụ chấp hành luật GTDDB =P~=P~=P~)

xeruabo2

Xe điện
Riêng cái biển cấm mọi phương tiện kia thui đã đủ lý do để thịt các cụ rồi. Bắt lỗi ko bật xi-nhan là may đấy!
Thịt là thịt thế nào ??? Biển đó đúng là biển báo đường cấm nhưng nó được đặt không đúng chỗ nên không có hiệu lực ,tác dụng , cụ ợ . Trước ngã ba , ngã tư chỉ có hiệu lực với các biển cấm rẽ , cấm dừng đỗ hoặc biển hiệu lệnh các hướng đi bắt buộc phải theo , ... Còn biển đường cấm phải đặt ở đầu đọan đường cần phải cấm thì mới có hiệu lực , tác dụng ạ .

donkihote78

Xe tải
Thế cụ đáng nhẽ phải dừng xe lại hỏi mấy chú XXX đấy xem cái biển đấy để bắt lỗi XXX chứ cụ !

thanh thản

Xe đạp
E quê Yên Bái hay đi đường này, cái biển này trước đây nó là biển hạn chế tốc độ 30km/h, bây giờ nó xóa đi số 30 rồi ( vì thấy nó chuối quá ) đường thì đẹp, vắng xe đang bon bon 80km/h thì đùng một cái thấy biển hạn chế tốc độ 30km/h, sau đó một đoạn là xxx đứng. Em đố xem các Cụ sử lý như thế nào

thichxeoto

Xe điện
Cụ nào đi đường Phú Thọ lên Yên bái ( Theo đường 32 phía bên Tam nông qua đoạn này chú ý nhé XXX ở đây dừng xe ngay ngã 3 và bắt lỗi không xi nhan rất nhiều và dừng xe không theo quy định nào hết

[video=youtube;mdYcjpoGl-E]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=mdYcjpoGl-E#t=4s[/video]

Ngoài ra ở đây có một cái biển mà không hiểu sẽ đi thế nào - Hay là quay đầu lại ?? các cụ chỉ giúp với :

Các cụ xem vị trí xxx đỗ bắt xe có hợp tình hợp lý không nhé

Nếu đi đảm bảo không lấn vạch e đảm bảo 99% đâm chết 1 thằng xxx luôn...
Chỗ này em tháng 07/2012 qua đây cũng bị dừng láo thớt của em đây:http://www.otofun.net/threads/385865-buc-minh-vi-bi-dung-xe-vo-ly-quay-video-thi-quen-eo-an-nut-ghi?highlight=

giamsat24h

Xe hơi
Website
www.giamsat24h.com
Em dự là cái biển này có số hoặc có cái gì đó ở bên trong, buổi sáng cụ nào đó đi qua nhìn ngứa mắt đem sơn trắng xịt giống kiểu biển chỗ Hà Nội - Bắc Ninh ấy ạ

minhmo

Xe cút kít
Vãi l.ái mấy ông xxx này, chúng mày tác nghiệp ở vị trí vừa khuất tầm nhìn, đường cong, lại hẹp thế thì có ngày lên nóc tủ hết đấy. Bọn ngu lại tỏ ra là nguy hiểm.

artmedia5881

Xe container
Nó đứng ngay đường cua, nhở xe nào đi nhanh quá không kịp quan sát thì một phát bẹp như con gián luôn ấy nhỉ

cwise

Xe container
Đoạn cuối cụ chủ lấn vạch liền nhé :)]:>

tieubaocaca

Xe hơi
Có khi đi đường, thấy chỗ nào hơi cong cong là xi nhan luôn cho nó chắc. Em fun tí, các cụ thông cảm.