[Funland] Các cụ có hay đi gội đầu dưỡng sinh không?

Shadow381

Xe điện
Trước em hay đi massage như 1 thói quen thư giãn lành mạnh phục hồi cơ thể (bây giờ hay gọi là chữa lành); nhưng sau vào Sen hay Hương Sen quá mất thời gian bởi những công đoạn, thủ tục nhiều quá mà nhu cầu của mình nhiều khi chỉ đơn giản là được thư giãn để chợp mắt nhẹ nhàng nên em thích gội đầu dưỡng sinh hơn. Khu em ở Times city nhiều hàng gội đầu nhưng toàn các chị em nữ và có vẻ cũng ưu tiên chị em hơn; em thỉnh thoảng vào như lạc vào chỗ không đúng, nằm giữa chị em toàn váy ngủ, 2 dây nói chuyện phụ nữ thấy ngại.
Tóm lại em hỏi các cụ ở HN có hay đi gội đầu dưỡng xoa bóp cổ vai gáy và địa chỉ chỗ nào ngon, bổ, rẻ. Nhu cầu chỉ là được gội đầu, rửa mặt, massage cổ vai gáy, ngoáy tai, cạo mặt….và tranh thủ hợp mắt. Em vào 1 vài chỗ thì giá lại chát, loanh quanh cả tip cũng 500-700, thấy vô lý, giá đó thì khác gì massage body sướng hơn.
Em cảm ơn.

butchikim

Xe ba gác
vào Sen hay Hương Sen quá mất thời gian bởi những công đoạn, thủ tục nhiều quá mà nhu cầu của mình nhiều khi chỉ đơn giản là được thư giãn để chợp mắt nhẹ nhàng nên em thích gội đầu dưỡng sinh hơn.
Đơn giản là được thư giãn để chợp mắt nhẹ nhàng...thế là tàu nhanh với siêu nhanh cụ nhỉ :-" 8-}

matizvan2009

Xe ba gác
Em chỉ thích đi thư giãn hông

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Cụ vào mấy quán ở khu dân cư hay mặt bằng xinh² 15 đến 20m² thôi cho nó rẻ, nhiều chỗ như thế họ vẫn mát xa da đầu. Rảnh cụ đi làm móng chân cho nó trang nhã. Em thấy ở hnoi có mấy mấy quán nail mà ở trên ghế là 1 cô váy ngắn trắng bóc, ngồi khép và phải nghiêng đầu gối sang 1 bên, dưới chân là 1 thanh niên đang dũa móng.

mango

Xe tăng
Trước em hay đi massage như 1 thói quen thư giãn lành mạnh phục hồi cơ thể (bây giờ hay gọi là chữa lành); nhưng sau vào Sen hay Hương Sen quá mất thời gian bởi những công đoạn, thủ tục nhiều quá mà nhu cầu của mình nhiều khi chỉ đơn giản là được thư giãn để chợp mắt nhẹ nhàng nên em thích gội đầu dưỡng sinh hơn. Khu em ở Times city nhiều hàng gội đầu nhưng toàn các chị em nữ và có vẻ cũng ưu tiên chị em hơn; em thỉnh thoảng vào như lạc vào chỗ không đúng, nằm giữa chị em toàn váy ngủ, 2 dây nói chuyện phụ nữ thấy ngại.
Tóm lại em hỏi các cụ ở HN có hay đi gội đầu dưỡng xoa bóp cổ vai gáy và địa chỉ chỗ nào ngon, bổ, rẻ. Nhu cầu chỉ là được gội đầu, rửa mặt, massage cổ vai gáy, ngoáy tai, cạo mặt….và tranh thủ hợp mắt. Em vào 1 vài chỗ thì giá lại chát, loanh quanh cả tip cũng 500-700, thấy vô lý, giá đó thì khác gì massage body sướng hơn.
Em cảm ơn.
Sao phải ngại hả cụ? em thích nằm kẹp giữa 2 em váy ngủ đây.
Cụ bo cho em gội 50-100 gì tuỳ cụ, thì các em ấy luôn ưu tiên cho cụ, kể cả đông khách.
Cụ lấy số em nào làm tốt nhất, alo đặt lúc nào cũng đc ưu tiên lên đầu và làm vai, cổ tốt hơn bình thường.

Shadow381

Xe điện
Sao phải ngại hả cụ? em thích nằm kẹp giữa 2 em váy ngủ đây.
Cụ bo cho em gội 50-100 gì tuỳ cụ, thì các em ấy luôn ưu tiên cho cụ, kể cả đông khách.
Cụ lấy số em nào làm tốt nhất, alo đặt lúc nào cũng đc ưu tiên lên đầu và làm vai, cổ tốt hơn bình thường.
Nằm nghe các mợ nói chuyện phụ nữ đàn bà, cạo lông, nâng ngực… cụ thấy bình thường chứ em khó chịu lắm. Phụ nữ trẻ thì thấy có đàn ông họ nói chuyện còn tế nhị, gặp mấy mợ sồn sồn thì chả ngại mà người ngại khi phải nghe là mình!

Rô-Ron

Xe điện
Cụ qua Hồng Duyên salon 68 Hào Nam. Gội tốt. Chủ văn minh nên nhân viên rất ngoan và khách lịch sự. Khu gội thường riêng và khu gội dưỡng sinh riêng nên gội dưỡn sinh ko có chuyện nghe người bên cạnh buôn dưa lê đâu. Em hay gội ở đó vẫn thấy có khách nam thường xuyên. Giá gội lẻ hình như 300k

Shadow381

Xe điện
Cụ qua Hồng Duyên salon 68 Hào Nam. Gội tốt. Chủ văn minh nên nhân viên rất ngoan và khách lịch sự. Khu gội thường riêng và khu gội dưỡng sinh riêng nên gội dưỡn sinh ko có chuyện nghe người bên cạnh buôn dưa lê đâu. Em hay gội ở đó vẫn thấy có khách nam thường xuyên. Giá gội lẻ hình như 300k
Tip thường 100k hay bao nhiêu cụ (mợ)?

Rô-Ron

Xe điện
Tip thường 100k hay bao nhiêu cụ (mợ)?
Nhân viên ở đó họ ko đòi tip và vẫn nhiệt tình kể cả cụ ko tip. Cái này tuỳ tâm, 50 hay 100 thì tuỳ cụ thôi. Chị em phụ nữ chúng em lúc tip lúc không còn nam giới thì em ko biết 😀

DungPhuong0712

Xe tăng
Cháu lại cứ nghĩ đến TDH 😂

Đầu óc dạo này tệ quá 😅

dung_hb

Xe hơi
Chỗ em có 100k nhưng chỉ phụ vụ chị em nên em cũng chưa có cơ hội được trải nghiệm