Các cụ cho nhà cháu nhờ tý với ạ!

nampan80

Xe tải
Nhà cháu nhờ các cụ giúp với, nhà cháu đang cần mua 1 cái đèn đuôi (outer) cho xe nhà cháu như vầy ạ:

chả là cái bên kia nhà cháu thay của đời nào cháu ko biết nhưng nó vầy:

thực ra thì nó cũng chả làm sao nhưng mà đêm bật đèn lên nhìn kít xe nó cứ thế nào ấy các cụ ạ.

Các cụ có ai thừa hoặc biết ở đâu bán các cụ chỉ cháu với nhé, mua mới cháu hỏi ở Mazda Ngọc hồi tận 7 củ lận, mà bên mới bên cũ nhìn chả khoái tẹo nào. Cám ơn các cụ trước ạ!

Sẵn đây các cụ cho nhà cháu hỏi luôn :P, các cụ có ai dán nilon khói cho đèn chưa ạ, cụ nào biết chỗ chỉ giùm cháu mới nhé, cháu xin hậu tạ, cháu tìm mãi mà chưa ra chỗ dán!

Chỉnh sửa cuối:

nampan80

Xe tải
hì! cám ơn cụ ạ! nhưng bộ của cụ nhìn giống Maz 2010 quá, mà cụ mua nó khuyến mại cả DRL Led hả cụ, nhà cháu muốn tìm 1 chiếc thôi cụ ạ, giá có cụ nào độ rồi để lại cho nhà cháu thì tốt quá, chứ đặt hàng thì cháu tự đặt qua ngân lượng cũng được, lâu lắm cụ ạ!!!

subazu_thai

Xe buýt
Xe Toy cũng dán cái đèn hậu màu khói đấy, kụ Toy bảo dán ở Trần Quang Khải mừ, nếu CN này rảnh tôi vs og đi dán nhé. Xe tôi cũng bên đèn cũ bên đèn mới nên muốn dán vào cho nó đỡ lệch mông ôg ạ :D

nampan80

Xe tải
Hê hê oke! thấy bên Thanhbinh nó có miếng xịn của Hàn quốc luôn mà gọi nó bảo hết *** rồi. Có gì sáng CN a nhô nhá, đang đi tìm cái đèn đây nhớ để ý hộ tôi phát :D

longdang

Xe tải
Website
thegioidenxe.com
hay cụ thay cả bộ đi , em có dư 1 bộ đèn hậu Led hàng taiwan nguyên hộp mới 100% cụ máu thì em để lại cho cụ, giá trước em mua là 4,6 củ nay bán 3 củ/đôi . cụ máu a nhô em 0902108822 , em ở hà lội ạ
ảnh bác xem tại đây nhé, y trang như trong ảnh lun http://www.ebay.com.sg/itm/Mazda-3-M...-/360182146534

nampan80

Xe tải
Hề hề! nhà cháu vô cùng đội ơn cụ longdang ạ! cụ ý cực kỳ nhiệt tình, lại còn mời nhà cháu bia, gởi xe cho nhà cháu rồi phi xe máy ra đón cháu đi uống bia nữa các cụ ạ. Thấy cụ ấy bảo nhà cụ ấy còn mấy bộ kits nữa mà ko phải cho xe cháu, cụ nào có nhu cầu gọi cụ ấy múc đi ạ, phải nói là cụ ấy quá nhiệt tình. Nhà cháu đã lắp đèn của nhà cụ ngon choét, nhân tiện đây nhà cháu khoe các cụ ngó chơi ạ (btw, con xe cụ ấy độ ngầu phết, mỗi tội hôm ấy em chả mang máy ảnh):

Đây là chế độ đèn lang-tec bình thường

Đây là chế độ đèn cảnh báo

Đây là xi nhan

Đây là đèn lùi, nhìn ở ngoài đẹp hơn nhiều ạ vì trong ảnh đèn lùi trắng lóa át mất màu đỏ của vòng ngoài

Đây là toàn cảnh các cụ nhá, sẵn tiện em khoe quả led độ cho 4 cánh cửa luôn :D

longdang

Xe tải
Website
thegioidenxe.com
khú khú cảm ơn cụ quá khen , kể ra ngày trước còn làm mà gặp khách hàng ai cũng như cụ thì có lẽ giờ em vẫn còn làm ấy chứ. chúc mừng cụ nhé ! trông cũng đẹp đấy chứ nhỉ (tự sướng phát).mấy lần cứ bảo điện cho cụ xem cụ đã lắp ngon chưa mà bận lại quên mất

BentleySport

Xe buýt
Xe cụ kết nhất cái biển. Mãi phát mãi phát.... hê hê

nampan80

Xe tải
khú khú cảm ơn cụ quá khen , kể ra ngày trước còn làm mà gặp khách hàng ai cũng như cụ thì có lẽ giờ em vẫn còn làm ấy chứ. chúc mừng cụ nhé ! trông cũng đẹp đấy chứ nhỉ (tự sướng phát).mấy lần cứ bảo điện cho cụ xem cụ đã lắp ngon chưa mà bận lại quên mất
Phải nói là rất đẹp cụ ạ, em ưng lắm :D, Noel cụ đi ọp cùng hội mát xa đê ún rịu cho vui cụ nhá

Xe cụ kết nhất cái biển. Mãi phát mãi phát.... hê hê
Hì hì thanks cụ ạ

newboyhot

Xe đạp
xe của bác nampan80 đẹp vãi chưởng , thèm quá hjx