Các cụ chỉ em địa chỉ làm điện Kia có uy tín tại HN với

backmaster

Xe buýt
Con vợ 2 SORENTO nhà em dở chứng, bệnh như sau:
Từ hôm e lắp thêm cam hành trình thì đề ko đc em có cảm giác rơ le đề ngắt quá sớm xe chỉ xoạch 1 cái rồi ngắt luôn (em này bấm nổ ạ) Sau đó em được thằng em cúng biết về xe chỉ cho hộp cầu chì nằm ngay đầu gối trái bên lái , nếu ko nổ thì đập mạnh vào đấy vài phát thì sẽ đề đc. Khi trời lạnh thì ko sao nhưng trời nắng nóng thì kiểu gì cũng phải gõ . E đã đưa xe xuống kia thanh trì kiểm tra các chú ấy lôi ra vệ sinh các đầu giắc của hộp cầu chì thì chạy ngon dc và ngày rồi lại tiếp tục. Hai hôm nay e lại cho xuống ktra lại và các chú ấy yc để em nó lại để ktra nhưng đã qua 2 ngày rồi lúc nãy em có điện thì các chú ấy bảo vẫn chưa tìm ra và có nói rằng đã thay hộp cầu chì mới vào nhưng vẫn bị . Tình hình này thì mai em sẽ phải đi đòi về chứ 3 ngày mà ko tìm ra bệnh thì .....????
Vì vậy cụ nào biết về bệnh này hay biết địa chỉ nào uy tín chuyên về điện em nó chỉ giúp em với . Em xin đa tạ các cụ ạ. Em nói thêm là hiện tượng này xảy ra đã gần nửa năm nay nhưng e lười hơn nữa trời lạnh thì em nó ít bị hơn ạ

backmaster

Xe buýt
Cụ nào rành chỉ giúp e với ạ. Mấy hôm nay trời nắng quá mà chở bọn trẻ bằng 2 bánh đi học ngày mấy lần khổ quá các cụ ah

longvu

Xe tăng
Khổ thân cụ và các cháu quá, nắng nôi thế này mà chạy 2b có mà xỉu luôn.
Mà Cam hành trình chỉ chiếm 1 cái ổ điện tầu thuốc, sao lại liên quan đến hệ thống điện nổ đc hả cụ ? Nếu thực sự xe cụ có vấn đề về điện nổ thì ở HN em thấy Năm Ta,s vẫn là địa chỉ tin cậy, các loại xe luôn, ko chỉ KIA đâu.

backmaster

Xe buýt
Cụ cho em địa chỉ đi . Cám ơn cụ nhiều

backmaster

Xe buýt
Thưa các cụ là hôm lắp cam HT bọn thợ luồn dây thế nào dây nó lại chui xuống dưới khu vực đấy nên hình như bọn nó cấu nguồn từ khu vực đó ợ chứ ko lấy nguồn từ tẩu thuốc. Mà đúng từ hôm đó thì bị luôn thế mới khổ thân em chứ

Hoang Gia

Xe tải
Em ủn giúp cụ ạ.
Cụ đã bảo dưỡng củ đề chưa ?Rơle chuột đề hỏng cũng xẩy ra tiếng xoạch như cụ mô ta đấy ạ
Cụ thử hỏi cụ Hardtop xem sao. Chúc cụ sớm tìm ra bệnh của em nó

backmaster

Xe buýt
đã có thợ thay cả củ đề khác vào vẫn ko dc ạ nên kết luận là ko phải tại đề
Em ủn giúp cụ ạ.
Cụ đã bảo dưỡng củ đề chưa ?Rơle chuột đề hỏng cũng xẩy ra tiếng xoạch như cụ mô ta đấy ạ
Cụ thử hỏi cụ Hardtop xem sao. Chúc cụ sớm tìm ra bệnh của em nó

backmaster

Xe buýt
Hôm nay e xuống lấy xe về rồi nhưng vẫn lo vì KIA GP bảo chưa tìm ra nguyên nhân, chỉ cho vệ sinh hộp cầu chì và mấy đầu giắc , giờ thì tạm thời OK nhưng lần trước vệ sinh xong em thấy cũng dc vài ngày rồi lại tiếp diễn . Ko biết lần này thế nào nữa. Lạy trời

backmaster

Xe buýt
Khổ thân cụ và các cháu quá, nắng nôi thế này mà chạy 2b có mà xỉu luôn.
Mà Cam hành trình chỉ chiếm 1 cái ổ điện tầu thuốc, sao lại liên quan đến hệ thống điện nổ đc hả cụ ? Nếu thực sự xe cụ có vấn đề về điện nổ thì ở HN em thấy Năm Ta,s vẫn là địa chỉ tin cậy, các loại xe luôn, ko chỉ KIA đâu.
Địa chỉ này ở đâu vậy cụ

heroesdaubu

Xe điện
Chả ai lắp cam hành trình mà để thợ cấu điện lung tung cả. Cụ trả nó về nguyên bản trước khi tìm lỗi. Alo cụ hardtop xem, cụ ấy mà chịu thì số cụ nhọ thật

Chỉnh sửa cuối: