Các bác tư vấn giúp em với BMW 320i 2007

svdieukien

Xe máy
Em vừa cưới 1 em BMW 320i đời 2007, đang muốn làm cái sàn và 1 số thứ khác, qua Sài Gòn Part thì người ta nói giá 45 USD nhưng làm xong thì sẽ bị báo lỗi cái túi khí vì bộ điện của BMW rất phức tap. Em lượn qua Cao Bá Quát hỏi thì bên đấy đòi 1 triệu và có thể xử lý được lỗi đó,tiền ko thành vấn đề nhưng nhìn mấy chú thợ đang làm thịt một em Lanos dây dợ lằng nhằng em hơi ghê ghê. Em nhờ các bô lão tư vấn giúp em vấn đề này với. Nhất là bác Khôi Béo gi đó, bác có xử lý đc giúp em ko bác? Có gì bác pm lại cho em nhé. Cảm ơn các bác nhiều.

Drifter

Xe buýt
BM mà nhất là 2007 mới mua thì tốt nhất bác cứ mang vào hãng, không phải tốt nhất mà phải nói là chỉ được phép vào hãng thôi bác ạ. Ờ, còn nếu bác muốn mấy ông ở CBQ phá xe bác thì cứ vứt đấy. Em nghĩ bác sinh viên nếu còn trẻ thì chỉ nên lắp mấy cái lặt vặt như bộ pedals bằng kim loại sáng thôi. BM k nên độ lằng nhằng. Ờ mà bác nói bác muốn độ cái sàn là sao?
À, xe bác nhiu tiền?
Chúc mừng bác nhé!

svdieukien

Xe máy
Cám ơn các bác nhé,xe em mua 70500 USD bác ạ. Sàn xịn thì em có rồi nhưng em định lót cái sàn giả da đó,để lót sàn cho đỡ bẩn thôi vi mưa gió bùn đất bẩn lắm bác ơi,mà cái này hãng ko có và phải cuối năm nay Euro Auto mới có dịch vụ ngoài này cơ các bác ơi.Các bác tư vấn giùm xem có cần lắp thêm cái gì nữa ko? Thanks

Chỉnh sửa cuối:

Carfinancing

Xe tải
Cám ơn các bác nhé,xe em mua 70500 USD bác ạ. Sàn xịn thì em có rồi nhưng em định lót cái sàn giả da đó,để lót sàn cho đỡ bẩn thôi vi mưa gió bùn đất bẩn lắm bác ơi,mà cái này hãng ko có và phải cuối năm nay Euro Auto mới có dịch vụ ngoài này cơ các bác ơi.Các bác tư vấn giùm xem có cần lắp thêm cái gì nữa ko? Thanks
Theo em biết BMW320i nguyên bản là dùng đèn dầu, bác nên đặt mua lấy đôi bi xê lông nữa là OK, ko cần độ gì thêm nữa.
Ngoài ra cái ống xả kim loại trông hơi thô, làm thêm cái gì đó úp vào là ổn.
Giá bác mua 70.5K là ổn đấy, em tý múc 1 em như vậy chạy lướt ( chưa đến 1000km) giá ship là 32k, nếu tính đủ thuế thì cũng ngang ngửa.

svdieukien

Xe máy
Theo em biết BMW320i nguyên bản là dùng đèn dầu, bác nên đặt mua lấy đôi bi xê lông nữa là OK, ko cần độ gì thêm nữa.
Ngoài ra cái ống xả kim loại trông hơi thô, làm thêm cái gì đó úp vào là ổn.
Giá bác mua 70.5K là ổn đấy, em tý múc 1 em như vậy chạy lướt ( chưa đến 1000km) giá ship là 32k, nếu tính đủ thuế thì cũng ngang ngửa.
Rất may vì em là người mua đầu tiên nên vợ của em được khuyến mãi thêm 2 option nữa của 325i là đèn xenon và rửa đèn fa bác ạ. Bác nên cưới em này ngay đi bác ơi,hộp số tự động 6 cấp nên cưỡi sướng lém bác ạ,nội thất và nhiều tính năng chuẩn lém, với lại em nghe nói là sang tháng 8 giá nó lại lên thêm 3000 USD nữa đó bác. Trước kia em cũng định nhập xe lướt giống bác nhưng tính ra cũng cao gần như nhau. Em sẽ up hình vợ em khoe các bác sau nhé. Cám ơn các bác

hachi

Xe tăng
Thèm quá! Car múc béng em này đi.